मालनचा पहिला टन एसए सील मालिका मदत करतो – क्रिकबझ – क्रिकबझ – Boisar Marathi News

मालनचा पहिला टन एसए सील मालिका मदत करतो – क्रिकबझ – क्रिकबझ

<लेख आयटमकोप = "" आयटमटाईप = "http://schema.org/article"> <मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/comot-news/112581/malans-maiden-ton-helps-sa -seal-मालिका "itemprop =" mainEntityOfPage ">

दक्षिण आफ्रिका 2020 च्या ऑस्ट्रेलिया टूर

> <विभाग पुनरावृत्ती =" प्रतिमा "आयटमस्कोप =" "आयटमटाइप =" http://schema.org/ImageObject "> <मेटा सामग्री =" 595 "पुनरावृत्ती =" रुंदी "> <मेटा सामग्री =" 396 "पुनरावृत्ती =" उंची "> <मेटा सामग्री = "http://news.google.com/a/img/v1/595x396/i1/c187784/jaaneman-malan-scored-his-maid.jpg" itemprop = "url"> जानेमन मालनने आपले पहिले एकदिवसीय शतक

जनेमान मालनने आपले पहिले एकदिवसीय शतक © गेटी

<विभाग itemprop = "आर्टिकलबॉडी">

जन्नेमन मालन यांनी आपल्या पहिल्या ओसह तारांकित केले दक्षिण आफ्रिकेला ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या मालिकेत विजय मिळवून देणारा ने-डे आंतरराष्ट्रीय शतक असून त्यांच्यासाठी हे भाग्य कठीण आहे. ऑस्ट्रेलियाने २ 27२ धावांच्या बचावासाठी जोरदार सुरुवात केली, पण दक्षिण आफ्रिकेने हळूहळू आणि स्थिरतेने फिरवले, मालनच्या नेतृत्वात मालिकेच्या डेब्यूवर मालिकेच्या पहिल्या एकदिवसीय सामन्यात सुवर्ण बादची खेळी – त्याने दक्षिण आफ्रिकेला डावखु held्या फलंदाजीत धरुन ठेवले. बुधवारी (March मार्च) ब्लेमफॉन्टेनमधील माणगॉंग ओव्हल येथे सहा गडी राखून विजय मिळवत विक्रमाचा पाठपुरावा पूर्णत्वास नेला.

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< ऑस्ट्रेलियाने पहिल्या सामन्यात कर्णधार क्विंटन डी कॉकच्या मध्य षटकात बाद केल्यावर ऑस्ट्रेलियाने प्रथम फलंदाजी केली. टेम्बा बावुमा या चकमकीच्या सामन्याआधीच बाहेर पडलेल्या मालन आणि जेजे स्मट्सने मध्यभागी त्यांचा वेळ घेतला होता कारण ऑस्ट्रेलियाने पहिल्या पाच षटकांत केवळ ११ धावा फटकावल्या - डेव्हिड वॉर्नर याच काळात आदल्या दिवशी गोलंदाजांचा पाठलाग सुरू होता. पहिल्या दहामध्येही पॅट कमिन्सने मागे न टाकता ऑस्ट्रेलियाला झोपडीत परतले असते. दुसर्‍या विकेटच्या जोडीला दक्षिण आफ्रिकेच्या डावाची पुनर्बांधणी व पुनरुज्जीवन करण्याची संधी याने दिली, त्या सामन्यात त्यांनी 91 १ धावांची भागीदारी केली. सीमा लवकर येणे कठीण होते, परंतु संधी शोधण्यासाठी ते वेळ देतात. विचारणा दर सातपेक्षा जास्त वाढले परंतु जोपर्यंत विकेट्स हातात होती तोपर्यंत दक्षिण आफ्रिकेला माहित होते की ते नेहमीच पाठलागात असतात.

<विभाग पुनरावृत्ती = "आर्टिकल बॉडी">

मिशेल मार्शने चेंडू उंचावला आणि विकेटसाठी विकेट टाकला परंतु अ‍ॅडम झांपानेच दोन विकेट्स आणण्याची धमकी दिली. हे हवेत हळू होते जे स्मट्सने 41 धावांवर सरळ लांब रोखले. कमिनसने फॉर्ममध्ये असलेल्या हेनरिक क्लासेनला मध्यभागी आणल्यानंतर लवकरच व्हरेरिनला स्थान मिळवले. मागील सामन्यातील शतकी गोलंदाजीने मालनबरोबर ऑस्ट्रेलियाला ay१ धावांची भागीदारी करत ऑस्ट्रेलियावर दबाव निर्माण केला होता. क्लासेन अर्धशतकापर्यंत पोहोचला आणि लवकरच पडला, परंतु मालन धीर देण्याच्या मनस्थितीत नव्हता. नोकरी संपलेली नाही हे जाणून जेव्हा तो त्याच्या पहिल्या एकदिवसीय शतकापर्यंत पोहोचला तेव्हा तेथे उत्सव साजरा केला जात नव्हता. मिलरबरोबर मिळून अर्धशतकाची नाबाद खेळी साकारत मालनने दक्षिण आफ्रिकेला अखेरच्या डावात खूप गडबड न करता ओळीवर नेले. शेवटच्या पाचमध्ये फक्त २ runs धावा केल्याने ऑस्ट्रेलियाला दुखापतग्रस्त केले. याउलट शेवटच्या सात षटकांत 56 धावांची गरज असतानाही व्यवस्थितपणे कामगिरी करणा bats्या फलंदाजाने दक्षिण आफ्रिकेला मदत केली. 23 वर्षीय मालन अखेरीस १२ on धावांवर नाबाद राहिला तर मिलरने त्याला दुसर्‍या टोकाला on 37 धावांवर रोखले. या जोडीने दक्षिण आफ्रिकेला balls१ चेंडूंत 90 ० धावा करून द.

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< مضبوط कामगिरी सुरू झाल्यानंतर ऑस्ट्रेलियाच्या दोन विकेट्सच्या विकेटवर 300०० च्या पुढे जाण्याची शक्यता नियमित विकेट्सने दुखावली. ऑस्ट्रेलियाने सातव्या षटकात runs० धावा केल्या तेव्हा वॉर्नरला लवकरात लवकर चौकार सापडल्यामुळे त्यांनी घाई केली. Rरिच नॉर्ट्जेने चांगली वेगवान गोलंदाजी केली, परंतु धावा घेत त्याला पहिल्या तीन षटकांत 27 धावांवर नेले. परंतु दुसर्‍या षटकात वॉर्नरची मोठी विकेट मिळवण्यासाठी एनजीडीने जोरदार फटकेबाजी केली. त्याने २-चेंडूत 35 of धावांची चांगली सुरुवात केली. त्याने चेंडूला सरळ खेचले. For० धावांच्या मोबदल्यात ऑस्ट्रेलिया अचानक /१/3 वर घसरला आणि एनजीडीने स्टीव्ह स्मिथ आणि मार्नस लॅब्युसॅग्नेच्या सलग चेंडूत मोठी विकेट गमावली. त्या दुहेरी संपामुळे नागीडी दक्षिण आफ्रिकेचा वेगवान 50० एकदिवसीय विकेटच्या टप्प्यात पोहोचला. त्याने पाच विकेट्स पूर्ण करण्याचा निर्णय घेतला आणि कारकिर्दीतील सर्वोत्कृष्ट ODI ODI धावांची नोंद केली. त्याच्या कारकीर्दीतील सर्वोत्कृष्ट figures 58 धावांची नोंद परत केली.

<विभाग पुनरावृत्ती = "आर्टिकल बॉडी">

अ‍ॅरॉन फिंचने आपली बाजू पाहिली दुसर्‍या टोकापासून कोसळला, पण कर्णधार झेप घेत नव्हता. पुढे जाण्यासाठी ऑस्ट्रेलियाला भागीदारीची अत्यंत निकड होती आणि आता त्यांना पुढे नेण्यासाठी कर्णधार फिंचवर होता. त्याने डी’अर्सी शॉर्टच्या सहाय्याने हे करण्याचा प्रयत्न केला, परंतु क्रीजवरील नंतरच्या अनिश्चिततेमुळे हे लवकर रोखले गेले. पुनरुज्जीवनाच्या अवस्थेत स्थायिक होण्यापूर्वी शॉर्टला त्याच्या डावात सुरुवातीच्या काळात तब्बल तीन जणांनी जीवदान दिले. धावणे अवघड झाले आणि गडी बाद होणे आणि विकेट्स आणि जोडीची असमर्थता यामुळे दर कमी झाला, तरीही ऑस्ट्रेलियाने पाच धावांच्या दरापेक्षा कायम राखला. गोलंदाजांच्या विकेटमध्ये थोडे कमी होते, परंतु फलंदाजांकडून झालेल्या त्रुटी दूर करण्यास ते धैर्यवान व धैर्यशील होते.

<विभाग पुनरावृत्ती = "आर्टिकल बॉडी">

फिंचने दुसरे एकदिवसीय अर्धशतक गाठले आणि शॉर्टसह चौथ्या विकेटसाठी adding 77 धावांची भागीदारी केली. या जोडीने ऑस्ट्रेलियाला भक्कम पायावर नेण्यासाठी एक मजबूत पाया रचला. दक्षिण आफ्रिकेला ऑस्ट्रेलियाला सामन्यात जाण्यापासून रोखण्यासाठी इनलेटची आवश्यकता होती. कर्णधार क्विंटन डी कॉकने नॉर्टजेला पहिल्या स्पेलनंतर माघारी परत आणले जे जवळजवळ आठ षटकांपर्यंत गेले. त्याने शॉर्टला पहिल्यांदाच स्नॉररच्या गोलंदाजीवर टाकल्यानंतर फिन्चची मोठी विकेट मिळविण्याच्या बदल्यात त्याने दुस ball्या चेंडूवर जोरदार धडक दिली. फिंचला कमी चेंडूची अपेक्षा होती, परंतु नॉर्ट्जीने एक अशी भरपाई दिली की, फिंचने त्याच्या शरीरातून कीपरकडे जाण्यासाठी एक जाड किनार मिळविला. शॉर्ट आणि मिचेल मार्शने runs add धावांची भर घालून ऑस्ट्रेलियाला 37 37 व्या षटकात 200 धावांचा टप्पा गाठण्यासाठी संघासमोर आणले. यापूर्वी त्याने एकदिवसीय सामन्यात 290-300 धावा केल्या.

<विभाग पुनरावृत्ती = "आर्टिकल बॉडी">

दक्षिण आफ्रिका पुन्हा जोरात परतली आणि ऑस्ट्रेलियाने त्या एकूण स्थानावर जाण्याच्या प्रयत्नांना हरवण्यासाठी योग्य वेळी जोरदार प्रयत्न केले. तबरेझ शम्सीच्या षटकात काही शांत षटके आणि तीन ठिपके याने शॉर्टला चूक करण्यास पुरेसे उदास केले. तेथे लेग साईडवर एकही रन न होता त्याला बॅकफूट कापून टाकण्यास भाग पाडले गेले, परंतु पॉली टू टू पॉईंट संपला. तो-83 चेंडूत for for धावांवर बाद झाला आणि मार्शकडे बरेच कामगिरी होती. अँडिले फेहलूकवायोने for 36 धावा काढून मार्शला परत पाठवले. ऑस्ट्रेलियाने २0० धावा कमी करण्याची शक्यता वर्तविली. अखेरच्या पाच षटकांत दक्षिण आफ्रिकेने केवळ २ con धावांची मजल मारली आणि ऑस्ट्रेलियाला total बाद. With धावा देऊन बचावले.

<विभाग पुनरावृत्ती = "आर्टिकल बॉडी">

संक्षिप्त स्कोअर: ऑस्ट्रेलिया overs० षटकांत २ (१ (अ‍ॅरॉन फिंच,,, डी’अर्सी शॉर्ट;;; लुंगी एनगीडी -5-88) ) b> 48..3 षटकांत दक्षिण आफ्रिका २44/4 (जॅन्नेमन मालन १२ * *, जे जे स्मुट्स ,१, हेनरिक क्लासेन ;१; अ‍ॅडम झँपा २-88) सहा गडी राखून पराभूत झाले.

sp क्रिकबझ

संबंधित कथा