रेडमी नोट 9 भारतात 12 मार्च लाँच होईल: अपेक्षित किंमत, वैशिष्ट्य – लाइव्हमिंट – Boisar Marathi News

रेडमी नोट 9 भारतात 12 मार्च लाँच होईल: अपेक्षित किंमत, वैशिष्ट्य – लाइव्हमिंट

<साइड आयडी = "डावीक सेक"> <नव आयडी = "डाऊनव्ह"> मुख्यपृष्ठ नवीनतम ट्रेंडिंग माझे वाचन

<नव id = "SecLeftNav"> मार्केट डॅशबोर्ड दीर्घ वाचन साधा तथ्य मार्केट टू मार्केट पॉडकास्ट मोनिकासह पैसे, हंगाम 3 कंपन्या बाजारपेठ पैसा स्टार्ट-अप म्युच्युअल फंड अनिवासी भारतीय गुंतवणूक प्रश्न विमा उद्योग लाऊंज मत राजकारण < a href = "http://www.livemint.com/topic/mint-50-top-mutual-funds" id = "topic_Mint 50 - शीर्ष म्युच्युअल फंड"> पुदीना 50 – शीर्ष म्युच्युअल फंड

<स्पॅन डेटा-पृष्ठ = "1" डेटा-पेजेर्ल = "/ तंत्रज्ञान / गॅझेट्स / रेडमी नोट -9-सेट-टू-लॉन्च-इन-इंडिया-ऑन -12-मार्च-अपेक्षित-किंमत-वैशिष्ट्य-11583152793599.html "> <विभाग डेटा-वार्स-कार्डटाइप = "कार्ड" डेटा-वार्स-पोस = "अनुलंब" डेटा-वार-स्टोरीड = "11583152793599" डेटा-वार-स्टोरीटाइप = "कथा" डेटा-वेबूरल = "/ तंत्रज्ञान / गॅझेट्स / रेडमी- टीप -9-सेट-टू-लॉन्च-इन-इंडिया-ऑन-12-मार्च-अपेक्षित-किंमत-वैशिष्ट्य-11583152793599.html "आयडी =" बॉक्स_11583152793599 "> <लेख आयडी = "लेख_11583152793599" ऑनक्लिक = "जावास्क्रिप्ट: कागदजत्र .getElementById ('box_11583152793599'). classList.add ('उघडा');"> <फिगर डेटा-वार्स-मेडियाटाइप = "प्रतिमा"> '# प्रो कॅमेरास मॅक्सप्रफॉर्मन्स आपण यापूर्वी कधीच पाहिले नसते,' कंपनीला चिडवते ( रेडमी)
‘# प्रॉमर कॅमेरास मॅक्सप्रफॉर्मन्स आपण यापूर्वी कधीच पाहिला नव्हता,’ कंपनीला छेडते (रेडमी)

1 मिनिट वाचा . अद्यतनित: 02 मार्च 2020, 07:57 पंतप्रधान IST <स्पॅन> अपर्णा बनर्जी द्वारा संपादित

  • रेडमी आपली नवीन टीप मालिका 12 मार्च 2020 रोजी दुपारी लाल रेडमी नोट 9 आणि रेडमी नोट 9 प्रो लाँच करणार आहे
  • रेडमी नोट 8 चा उत्तराधिकारी, रेडमी नोट 9 रोमांचक वैशिष्ट्यांसह पॅक केलेले आहे.

<बाजू बाजूला> विषय

झिओमी सब-ब्रँड रेडमी ने आज आपला आगामी प्रमुख स्मार्टफोन रेडमी नोट 9 मालिका त्याच्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवरुन लॉन्च केली. चीनी स्मार्टफोन निर्माता आपली नवी नोट मालिका १२ मार्च, २०२० रोजी दुपारी रेडमी नोट 9 आणि रेडमी नोट Pro प्रो लाँच करणार आहे.

“#ProCamerasMaxPerformance आपण यापूर्वी कधीच पाहिल्यासारखे होणार नाही!”, कंपनीने आपल्या अधिकृत ट्विटर हँडलवरुन छेडछाड केली आणि असे सुचवले की रेडमी नोट 9 मालिका क्वाड रियर कॅमेरा सेटअपसह येईल.

रेडमी नोट 9 अपेक्षित किंमत:

रेडमी नोट 8 चा उत्तराधिकारी, रेडमी नोट 9 रोमांचक वैशिष्ट्यांसह आहे. शाओमीची परवडणारी स्मार्टफोन मालिका म्हणून पाहिलेली, रेडमी नोट 8 मालिका २०,००० मार्क खाली आणली गेली आणि अशाच प्रकारे रेडमी नोट 9 आणि रेडमी नोट Pro प्रोकडून अपेक्षा केली जाऊ शकते.

रेडमी नोट 9 अपेक्षित वैशिष्ट्ये:

कंपनीने आपल्या अधिकृत वेबसाइटवर मी कार्यक्रमातील मोजणीसह. कॉम . रिलीझनुसार रेडमी नोट 9 क्वाड रियर कॅमेरा सेटअपने भरलेला आहे आणि वेगवान रीफ्रेश रेटदेखील मिळवतो, जो 90 हर्ट्ज डिस्प्लेचा असू शकतो.

त्याशिवाय वेबसाइट डिझाइन, प्रोसेसर आणि गेमिंग वैशिष्ट्यांमध्ये लक्षणीय बदल आणि आगामी स्मार्टफोनसाठी वेगवान-चार्जिंग वैशिष्ट्य दर्शविते.

चीनी स्मार्टफोन निर्मात्याने आतापर्यंत रेडमी फोनची यशोगाथादेखील एका व्हिडिओमध्ये प्रसिद्ध केली असून आतापर्यंतच्या फोनद्वारे हा वारसा पुढे कसा ठेवण्याचे उद्दीष्ट ठेवले आहे.

<बाजू बाजूला> विषय

बंद करा

नेटवर्क नाही

सर्व्हर इश्यू

इंटरनेट उपलब्ध नाही