कॉलची ड्यूटीः मॉडर्न वॉरफेअर सीझन 2 थेट राहतो, PS4 वर अनन्य सामग्री आणते! – फोनविकी – Boisar Marathi News

कॉलची ड्यूटीः मॉडर्न वॉरफेअर सीझन 2 थेट राहतो, PS4 वर अनन्य सामग्री आणते! – फोनविकी

<लेख आयडी = "पोस्ट -2011 नंतर" आयटमकोप = "" "" आयटमटाईप = "http://schema.org/Article">

अलीकडेच प्लेस्टेशन ब्लॉगने कॉल ऑफ ड्यूटी: मॉडर्न वॉरफेअर सीझन 2 च्या रिलीझसाठीच्या सामग्रीचा तपशील दर्शविणारा एक लेख पोस्ट केला आहे. तथापि, आम्ही इतरत्र पाहिलेली सर्वसाधारण वर्णना विपरीत, प्लेस्टेशनने काही अतिरिक्त सामग्री जाहीर केली आहे. दुर्दैवाने, ही अतिरिक्त सामग्री प्लेस्टेशन 4 मालकांसाठी विशेष आहे.

कन्सोलने नवीन गेमसाठी काही खास अतिरिक्त सामग्री ऑफर करण्याची ही पहिली वेळ नाही. प्लेस्टेशनचा आधीपासून अ‍ॅक्टिविझनशी करार झाला होता, कॉल ऑफ ड्यूटीच्या मागे असलेली कंपनी: मॉडर्न वॉरफेअर गेम मोड ठेवण्यासाठी, विशेष अप्स सर्व्हायव्हल मोड, पीएस 4 गेमिंग कन्सोलसाठी विशेष. या करारामुळे सोनीला त्याच्या पीएस 4 प्लेयर्सना 1 ऑक्टोबर 2020 पर्यंत कन्सोलवर विशेष ऑप्स सर्व्हायव्हल मोडचा आनंद घेऊ देण्याचे विशेष अधिकार देण्यात आले आहेत.

आगामी अद्ययावत मध्ये गंज, अझर गुहा व्यतिरिक्त नवीन नकाशा जोडला जाईल. हा नकाशा स्पेशल ऑप्स सर्व्हायव्हल मोडला समर्थन देईल आणि अशाप्रकारे ते पीएस 4 साठी ऑक्टोबर 2020 पर्यंत खास असेल.

नकाशाचे अधिकृत वर्णन वाचले

प्रविष्ट करा विरोधकांच्या लहरी लहरी करण्यासाठी अझर गुहा वाळवंटातील वाळवंट. अझर गुंफाचा लेआउट खेळाडूंना सामना अनुभवण्याचा आणि सर्व्हायव्हलसाठी संघर्ष करण्याचे वेगवेगळे मार्ग देते. शत्रूंना धूम्रपान करण्यासाठी, सापळे सेट करण्यासाठी आणि प्रवेश बिंदू अवरोधित करा आणि नियंत्रित करण्यासाठी गुहेत जा. किंवा, मल्टीप्लेअरमध्ये कोलिशन स्पॉन जवळच्या नकाशाच्या नैwत्येकडे खेळाडू उंच मैदान शोधू शकतात आणि सोप्या निर्मुलनासाठी शत्रूंना खाली खो the्यात जाण्यासाठी प्रयत्न करतात. सर्व्हायव्हलमध्ये झुंज देताना अझर गुहा अनुभवण्याचे नवीन मार्ग शोधा.

नवीन नकाशा व्यतिरिक्त, PS4 खेळाडू आगामी सीझनसह एक विशेष शस्त्र खाका प्राप्त करणार आहेत. 2: लकी संप. नवीन शस्त्र एक एलएमजी होणार आहे आणि या तोफाचे अधिकृत वर्णन वाचले आहे

“एक विशिष्ट एलजीजी ब्ल्यूप्रिंट एक विशेष मिशनद्वारे मिळवता येते. सीझन वनच्या जॅक फ्रॉस्टी ब्लूप्रिंट प्रमाणेच, बॅरॅकमधील मिशन टॅबवर नॅव्हिगेट करा आणि लकी स्ट्राइक मिशन सक्रिय करा. आपल्या शस्त्रागारात लकी स्ट्राइक जोडण्याच्या मार्गावर एक्सपी मिळविण्याकरिता एकाधिक-चरण आव्हानांची प्रत्येक पायरी पूर्ण करा. “

मॉडर्न वॉरफेयर सीझन 2 च्या अधिक इंटेलसाठी. दोन नवीन नकाशे, रीती आणि अतिरिक्त सामग्री प्लेस्टेशन ब्लॉग .

फोन्सविकि गेम्स’च्या कार्यसंघाला सीझन 2 पासून मोठ्या आशा आहेत. मला आशा आहे की आपण आनंद घ्याल आणि आमच्याबरोबर सामायिक करा. मॉडर्न वॉरफेअरचा सीझन 2 11 फेब्रुवारी वर थेट आला आहे.

कॉल ऑफ ड्यूटी PS4

<साइड आयडी = "बिम्बर-एमसी 4 डब्ल्यूपी-फॉर्म-काउंटर -2">

<हेडर << एच 2> << स्पॅन> न्यूजलेटर हेडर>

यासारखी आणखी सामग्री हवी आहे?

<विभाग आयटमस्कोप = "" आयटमटाईप = "http://schema.org/Person">

पार्थ सिंह

मी संगणक विज्ञान विषयात बी.टेक पूर्ण केली आहे. तंत्रज्ञानाच्या क्षेत्रात मला खूप रस आहे आणि लिखाण हा माझा एक छंद आहे. तंत्रज्ञानाशी संबंधित विषयांवर लिहून मी माझ्या आवडीची आवड सांगत आहे.

<मेटा सामग्री = "https://www.फोनwiki.com/sony- कॉल-ऑफ-ड्यूटी-मॉडर्न-वॉरफेयर-सीझन-2-लाइव्ह / "आयट्रप्रॉप =" मेनएन्टिटीऑफपेज "> <मेटा सामग्री =" 2020-02-12T14: 01: 58 "आयटमप्रॉप =" तारीखमोडीफाइड "> <स्पॅन इटॅमप्रॉप = "प्रकाशक" आयटमकोप = "" आयटमटाईप = "http://schema.org/Organization"> <मेटा सामग्री = "फोन विकी" पुनरावृत्ती = "नाव"> <मेटा सामग्री = " https://www. iPhonewiki.com "itemprop =" url "> <मेटा सामग्री =" https://www. iPhonewiki.com/wp-content/uploads/2019/12/pw-logo-e1577191025665.png "itemprop =" url "> <मेटा सामग्री = "https://www.फोनwiki.com/wp-content/uploads/2020/02/Modern-Warfe- SEASON-2-1.jpg "itemprop =" url "> <मेटा सामग्री =" 960 "पुनरावृत्ती =" रुंदी "> <मेटा सामग्री =" 540 "पुनरावृत्ती =" उंची " >