अशक्य व्यावसायिक वाहनांच्या मागणीवर अशोक लेलँड क्यू 3 निराश, नफा 93% खाली आला – मनीकंट्रोल डॉट कॉम – Boisar Marathi News

अशक्य व्यावसायिक वाहनांच्या मागणीवर अशोक लेलँड क्यू 3 निराश, नफा 93% खाली आला – मनीकंट्रोल डॉट कॉम

<लेख डेटा-आयओ-आर्टिकल-url = "http://www.moneycontrol.com/news/business/earnings/ashok-leyland-q3-disappPoint-profit-falls-93-on-weak- वाणिज्य- वाहन-डिमांड -4936841.html "आयडी =" लेख-3 3 336841१ ""> <डीआयव्ही> <एच २> खंड तिमाहीच्या वर्षातील कामकाजाचा दर वार्षिक आधारावर .5 36. percent टक्के घटून lined,०१.6. crore कोटी रुपयांवर गेला आहे.

अशोक लेलँड वर 12 फेब्रुवारी रोजी नोंद झाली कमकुवत व्यावसायिक वाहनांच्या मागणीमुळे Q3FY20 स्टँडअलोन नफ्यात वर्षाकाठी मोठ्या प्रमाणात 92.7 टक्के घट.

व्यावसायिक वाहन उत्पादकाच्या कमाईने रस्त्यावर सर्व मापदंड निराश केले.

नफा कमी झाला. डिसेंबर २०१ ended रोजी संपलेल्या तिमाहीत ती २ 27..7 कोटी रुपये इतकी झाली आहे जी गेल्या वर्षी याच काळात 8080०. crore कोटी रुपये होती.

तिमाहीतील कामकाजाचा महसूल वार्षिक आधारावर .5 36. percent टक्के घटून ,,०१15. crore कोटी रुपये झाला आहे. २.7..7 टक्के घट झाली.

“उद्योगात खंड (volume percent टक्के) घट झाली आहे. खंड कमी झाला असूनही, आम्ही .6..6 टक्के एबीआयटीडीए मिळवण्यास सक्षम आहोत. आम्ही आमच्या सीडिंगला जात आहोत.” एमडी आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी विपिन सोंधी म्हणाले की, एप्रिल २०२० च्या मुदतीच्या अगोदर बाजारात भारी-शुल्क बीएस-VI वाहनांची श्रेणी आहे.

व्याज, कर, घसारा आणि अमोरतीसाच्या आधी कंपनीची कमाई. टीआयएन (ईबीआयटीडीए) 65 65..3 टक्क्यांनी घसरून २२5.२ कोटी रुपये झाला आणि डिसेंबर २०१ 2019 रोजी संपलेल्या तिमाहीत मार्जिन cont..6 टक्क्यांवर घसरला, जो मागील वर्षातील याच कालावधीत १०..3 टक्के होता.

अंदाजानुसार सरासरीनुसार सीएनबीसी-टीव्ही 18 च्या विश्लेषकांच्या मते, 4,192 कोटी रुपयांच्या महसुलावर नफा 66 कोटी आणि ईबीआयटीडीएच्या तिमाहीत 6 टक्के फरकाने 251.6 कोटी रुपये होता.

<एक हरफ = "जावास्क्रिप्ट: शून्य (0);" ऑनक्लिक = "जीए ('पाठवा', 'इव्हेंट', 'एमसी प्रो', 'कंटेंटएंड-क्लिक', 'http://news.moneycontrol.com/news/business/earnings/ashok-leyland-q3-disappPoint- लाभ -प्रसिद्ध----ऑन-कमकुवत-व्यावसायिक-वाहन-मागणी-3 3 68684141१. एचटीटीएमएल? utm_camp अभियान = सिटीफल्कन & utm_medium = सिटीफल्कन & utm_source = सिटीफल्कन '); लॉगइनसाइनअप पोस्ट (एमसी_प्रू_7)); "> अनन्य ऑफर:” BUDGET2020 “कोड वापरा आणि मनीकॉन्ट फॉर मिळवा पहिल्या वर्षासाठी फक्त 3 333 / – रूपये.