टाटा समूह अधिक सशक्त, लचीला आणि भविष्यात तयारः चंद्रशेखरन कर्मचार्‍यांना – मनीकंट्रोल – Boisar Marathi News

टाटा समूह अधिक सशक्त, लचीला आणि भविष्यात तयारः चंद्रशेखरन कर्मचार्‍यांना – मनीकंट्रोल

<लेख डेटा-आयओ-आर्टिकल-url = "http://www.moneycontrol.com/news/business/tata-group-stronger-more-resilient- आणि- भविष्य- तैयार-chandrasekaran-to-employees-4772671.html "आयडी =" लेख-477272726767१ "> <डिव्ह> <एच २> एनसीएलएटीने अलीकडेच त्यांचे पूर्ववर्ती सायरस मिस्त्री यांनी केलेल्या याचिकेवर गटाच्या अध्यक्षांची नियुक्ती बेकायदेशीर ठरविल्याची प्रतिक्रिया अशा वेळी आली आहे जेव्हा वाढ कमी झाली आहे. स्थानिक पातळीवर सहा वर्षाचे निम्नतम स्तर आणि जागतिक पातळीवरही अनिश्चिततेचे ढग आहेत.

टाटा सन्सचे अध्यक्ष एन. चंद्रशेखरन यांनी 30 डिसेंबर रोजी सांगितले की नवीन वर्षात अनिश्चितता कायम राहील परंतु आव्हानांना तोंड देण्यासाठी वैविध्यपूर्ण समूह अधिक चांगला आहे याचा आत्मविश्वास वाढविला. ते म्हणाले की, मीठ ते सॉफ्टवेयर software ११० अब्ज डॉलर्सचा गट आता “मजबूत, अधिक लवचिक आणि भविष्यात तयार” आहे आणि तो आर्थिक तंदुरुस्ती आणि कार्यक्षमतेवर “निर्णायक” वाटचाल करीत आहे.

गटाच्या अध्यक्षांनी दिलेल्या टिप्पण्या, एनसीएलएटीने नुकतीच त्याच्या पूर्वसंगत सायरस मिस्त्री यांच्या याचिकेवर ही नियुक्ती बेकायदेशीर ठरविली होती, अशी वेळ आली आहे जेव्हा स्थानिक पातळीवर वाढ सहा वर्षांच्या नीचांकी पातळीवर गेली आहे आणि जागतिक पातळीवरही अनिश्चिततेचे ढग आहेत.

कर्मचार्‍यांना पाठवलेल्या ईमेलमध्ये चंद्रशेखरन म्हणाले की, गटस्तरीय कामगिरीत सातत्याने सुधारणा होत आहेत. परंतु आर्थिक परिस्थितीमुळे डोकेदुखीचा सामना करणा some्या काही कंपन्यांच्या बाबतीत अजून काम करणे बाकी असल्याचे त्यांनी निदर्शनास आणले.

“2020 मध्ये मॅक्रो अनिश्चितता कायम राहील, परंतु विविध व्यवसाय आणि बाजारामध्ये त्यांच्याबरोबर नवीन संधी देखील असतील,” चंद्रशेखरन म्हणाले.

पहिल्या वर्षासाठी सर्वात कमी वेगाने वाढणारी आर्थिक सदस्यता सेवा मनीकंट्रोल प्रो मध्ये प्रवेश मिळवा. “GETPRO” कोड वापरा. मनीकंट्रोल प्रो आपल्याला कृतीशील गुंतवणूकीची कल्पना, स्वतंत्र संशोधन आणि अंतर्दृष्टी आणि विश्लेषण यासह संपत्ती निर्मितीसाठी आवश्यक असलेली सर्व माहिती देते अधिक माहितीसाठी, मनीकंट्रोल वेबसाइट किंवा मोबाइल अॅप पहा.

प्रथम प्रकाशित 30 डिसेंबर, 2019 10:05 दुपारी

<<< प्रारंभ