विश्वचषक 201 9: सौरव गांगुली, संजय मांजरेकर, कमेंटेटर पॅनल – एनडीटीव्ही न्यूज – Boisar Marathi News

विश्वचषक 201 9: सौरव गांगुली, संजय मांजरेकर, कमेंटेटर पॅनल – एनडीटीव्ही न्यूज

सौरव गांगुली आणि संजय मांजरेकर आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट परिषदेने (आयसीसी) जाहीर केलेल्या लाइनअपमध्ये समालोचक आहेत ज्यात इंग्लंड व वेल्समध्ये आयसीसी क्रिकेट विश्वचषक 201 9 चा समावेश असेल . कर्णधार म्हणून 2015 चा विश्वचषक उंचावणार्या माजी ऑस्ट्रेलियन फलंदाज मायकेल क्लार्कने नासिर हुसेन, इयान बिशप, कुमार संगकारा, मायकेल एथर्टन, ब्रेंडन मॅककुलम, ग्रॅम स्मिथ व वसीम अक्रम हेदेखील आपले विश्वकरंडक पदार्पण करणार आहेत. पॅनेलच्या

टीन पोलॉक, मायकेल स्लेटर, मार्क निकोलस, मायकेल होल्डिंग, ईसा गुहा, पोमी मोंगंग्वा, मेलनी जोन्स, हर्षा भोगल, सायमन डोल, इयान स्मिथ, रमीझ राजा, अॅलिसन मिशेल, अथार अली खान आणि कमेंटर्सच्या भूमिकेतही प्रमुख नावे आहेत. इयान वार्ड

इंग्लंडच्या माजी कर्णधार नासिर हुसेन यांनी सांगितले की, “इंग्लंड आणि वेल्स संपूर्ण क्रिकेटच्या उन्हाळ्याच्या आगाऊ उत्सुकतेने उत्साहाने उत्साहित आहेत. आयसीसीच्या पुरुष क्रिकेट विश्वचषकचा हा संस्करण अद्याप सर्वात मनोरंजक ठरला आहे आणि मी हा कार्यक्रम प्रसारित करण्यासाठी आणि साक्षीदारांच्या इतिहासाचा पहिला भाग बनण्यासाठी प्रतीक्षा करू शकत नाही. ”

“हे इंग्लंड आणि वेल्समधील क्रिकेटचे एक अतिशय खास ग्रीष्मकालीन आणि शक्यतो सर्वात स्पर्धात्मक आयसीसी पुरुष क्रिकेट विश्वचषक स्पर्धा असेल. इंग्लंडची एक चांगली संघाची मेजवानी आहे परंतु अनेक यथार्थवादी दावेदार आहेत आणि आम्हाला आश्चर्य वाटते की काही अद्भुत क्रिकेटच्या मार्गावर, “असे माजी श्रीलंकेचा कर्णधार कुमार संगकारा यांनी सांगितले .

पाकिस्तानचा माजी वेगवान गोलंदाज वासिम अक्रम म्हणाला, “प्रत्येक चार वर्षांत विश्वचषक खेळतो म्हणून खेळाडू त्याची वाट पाहतात आणि स्मरणीय कामगिरी करण्यासाठी सर्वोत्तम प्रयत्न करतात. मला आशा आहे की आम्ही सीट थ्रिलर्स, उच्च कौशल्य आणि शोवरील जगातील सर्वोत्कृष्ट खेळाडूंसह न जुळलेले क्षण. ”

प्रसारक त्याच्या कव्हरेजसह प्रदान करणार आहेत ज्यात प्रत्येक गेममध्ये कमीतकमी 32 कॅमेरे आहेत, यात 8 अल्ट्रा मोशन हॉक-आय कॅमेरे, फ्रंट आणि रिव्हर्स व्यू स्टंप कॅमेरे आणि स्पायडरकॅम समाविष्ट आहेत.

विश्वचषक स्पर्धेसाठी प्रथमच 360 डिग्री पुनर्निर्देशने तयार केली जाईल, ज्यामुळे अनेक कॅमेरा फीड एकत्रित केले जाऊ शकतात जे व्हिडिओ तयार करण्यासाठी एकत्रित केले जातात जे सामन्यातल्या क्षणांचे पूर्ण विश्लेषण देते.

लंडनमधील ओव्हल येथे इंग्लंड व दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील उद्घाटन सामन्यात 30 मेपासून 201 9 चा विश्वचषक सुरू होईल .