रिलायन्स कॅपिटलने 650 कोटी एनसीडीची परतफेड केली – – Boisar Marathi News

रिलायन्स कॅपिटलने 650 कोटी एनसीडीची परतफेड केली –

शेवटचे अद्ययावत: 17 मे, 201 9 10:26 पंतप्रधान IST स्त्रोतः पीटीआय

रिलायन्स कमर्शियल फायनान्स आणि रिलायन्स होम फायनान्स या समूहातील कमीतकमी दोन कंपन्या या महिन्याच्या सुरूवातीस त्यांच्या कर्जाच्या आधारावर रेटिंग खाली घसरली आहेत, यामुळे रिलायन्स कॅपिटल स्टॉकचे दबाव कमी होत आहे.

Representative image

प्रतिनिधी प्रतिमा

अनिल अंबानी यांच्या नेतृत्वाखाली रिलायन्स कॅपिटलने 17 मे रोजी 650 कोटी रुपयांचे नॉन-कन्व्हर्टिबल डिबेंचर दिले आहे.

रिलायन्स ग्रुप कंपन्या आणि काही इतरांना तरलताची समस्या येत आहे तेव्हा हे उघड झाले आहे.

रिलायन्स कमर्शियल फायनान्स आणि रिलायन्स होम फायनान्स या समूहातील कमीतकमी दोन कंपन्या या महिन्याच्या सुरूवातीस त्यांच्या कर्जाच्या आधारावर रेटिंग खाली घसरली आहेत, यामुळे रिलायन्स कॅपिटल स्टॉकचे दबाव कमी होत आहे.

रिलायन्स कॅपिटलने थोडक्यात नमूद केले की, “रिलायन्स कॅपिटलने 650 कोटी एनसीडी परत केल्या आहेत जे आज (शुक्रवार) आहेत.”

दरम्यान, रिलायन्स कॅपिटलने स्वतंत्रपणे दाखल केलेल्या निवेदनात म्हटले आहे की, रिलायन्स निप्पॉन लाइफ अॅसेट मॅनेजमेंट लिमिटेड (आरएनएएम) मध्ये घेण्यात आलेल्या 42.88 टक्के हिस्सेदारीची ऑफर करण्यासाठी त्यांनी आपल्या भागीदार निप्पॉन लाइफ इन्शुरन्स कंपनीला आमंत्रित केले आहे.

निप्पॉन लाइफ इन्शुरन्स कंपनी लिमिटेडकडे आधीपासूनच आरएनएएममध्ये 42.88 टक्के हिस्सा आहे.

“अधिक घोषणा योग्य वेळी केली जाईल”, असे कंपनीने एक्सचेंजमध्ये स्पष्ट केले.

व्यवहाराशी संबंधित वृत्तपत्राच्या संदर्भात बीएसईने शुक्रवारी रिलायन्स कॅपिटल (आरकेएपी) कडून स्पष्टीकरण मागितले होते.

रिलायन्स निप्पन लाइफ अॅसेट मॅनेजमेंटमध्ये 42.88 टक्के हिस्सा विकत घेण्यासाठी निप्पॉन लाइफ इन्शुरन्सने निप्पॉन लाइफ इन्शुरन्सला निमंत्रित केले होते, असे कंपनीने पुन्हा पुन्हा सांगितले होते. रिलायन्स कॅपिटलचे शेअर्स 17 टक्क्यांनी वाढले.

प्रथम 17 मे, 201 9 10:25 वाजता प्रकाशित