बीएमडब्ल्यू एक्स 5 ची सुरूवात 2 लीटर डिझेल इंजिनने केली आहे – बीएमडब्ल्यूबीएलजी – Boisar Marathi News

बीएमडब्ल्यू एक्स 5 ची सुरूवात 2 लीटर डिझेल इंजिनने केली आहे – बीएमडब्ल्यूबीएलजी

आता बीएमडब्लू एक्स 5 बर्याच काळापासून बाजारपेठेत आहे, म्यूनिखचे एसयूव्ही आणखी वेगवान होणार आहे …

आता बीएमडब्लू एक्स 5 बर्याच काळापासून बाजारपेठेत आहे, म्यूनिखमधील एसयूव्हीला नेहमीपेक्षा अधिक विविध मॉडेल श्रेणी मिळू लागली आहे. बीएमडब्ल्यूने आज घोषणा केली की बीएमडब्लू एक्स 5 एक्सड्रिव्ह 25 डी मॉडेल हा जुलैपासून सुरू होणार असून, हाड अंतर्गत 2 लिटर 4-सिलेंडर डीझल इंजिनसह येणार आहे. हे अगदी आश्चर्यचकित नाही कारण नवीन मॉडेल बाहेर येण्यापूर्वीच त्याच मॉडेल F15 X5 श्रेणीमध्ये उपलब्ध होते, जवळजवळ समान इंजिनसह.

XDrive25s X5 च्या हुड अंतर्गत आम्ही एक मिल पाहणार आहोत जो 231 पीएस आणि 450 एनएम (332 एलबी-फूट) टॉर्कचा विकास करीत आहे. या दिवसात बीएमडब्लू श्रेणीतील इतर मॉडेलवर सापडलेला हाच इंजिन, बूटवरील ’25 डी’ मोनिकर किंवा इतर ठिकाणी. कार फक्त 8-स्पीड स्वयंचलित गियरबॉक्स आणि एक्सड्राइव्हसह उपलब्ध असेल. युरो 6 डी-टीईएमपी उत्सर्जन मानकांची आवश्यकता पूर्ण करण्यासाठी नवीन बीएमडब्लू एक्स 5 एक्सड्राइव्ह 25 डी ची मदत करण्यासाठी इंजिनच्या उत्सर्जन नियंत्रण प्रणालीमध्ये नायट्रोजन ऑक्साईड उत्सर्जन कमी करण्यासाठी एससीआर उत्प्रेरक समाविष्ट आहे.

BMW X5 05 830x553

अत्यंत उदार X5 xDrive45e मॉडेल देखील या उन्हाळ्यात दर्शवेल. हे प्लग-इन हायब्रिड मॉडेल सहा-सिलेंडर इन-लाइन पेट्रोल इंजिन आणि इलेक्ट्रिक मोटरच्या मिश्रणाने चालविले जाते, जे एकत्रितपणे 3 9 4 पीएसचे उत्पादन आउटपुट तयार करतात. विद्युतीकृत पॉवरट्रेनसह दुसरा-पिढी बीएमडब्ल्यू एक्स 5 5.6 सेकंदात 0 ते 100 किमी / ता (62 मैल) वेगाने वाढतो. नवीन X5 xDrive45e च्या बोर्डवर नवीनतम बॅटरी सेल तंत्रज्ञानामुळे त्यास केवळ विद्युत् शक्तीवर 80 किलोमीटर (50 मैल) पर्यंतचे अंतर कव्हर करण्याची परवानगी दिली जाऊ शकते.

ग्राहकांना पर्यायी अतिरिक्त पर्यायांच्या विस्तृत निवडीचा देखील आनंद घेईल. बॅनर स्पोकन डिझाइनमध्ये 22 इंचाचे एम लाइट-एलोय व्हीलचे अँट्रासाइट किंवा बीमडब्ल्यू बीव्हीडब्ल्यू वैयक्तिक एल्कंटारा हेडलाइनर किंवा विस्तारीत वैशिष्ट्यांसह बीएमडब्ल्यू वैयक्तिक हाय-ग्लॉस शॅडो लाइन ट्रिम सर्व बीएमडब्ल्यू एक्स 5 मध्ये जोडले जातील. ऑगस्ट 201 9 पासून पर्याय यादी.