पुनरावलोकन: मिस्टर लोकल पुनरावलोकन: नवीन प्लॉटनुसार किंवा पॅकेजिंगमध्ये काहीही नाही! (201 9) – सिफी न्यूज – Boisar Marathi News

पुनरावलोकन: मिस्टर लोकल पुनरावलोकन: नवीन प्लॉटनुसार किंवा पॅकेजिंगमध्ये काहीही नाही! (201 9) – सिफी न्यूज

तातडीच्या मसाला चित्रपटांची तमिळ सिनेमाची प्रेरणा श्रीमान लोकल यांच्याकडे आहे, जिथे प्लॉट बॅक सीट घेते आणि चित्रपट दोन मोठ्या तारे, शिवकार्थिकेन आणि नयनथारा आणि त्यांची प्रतिमा लक्षात ठेवली जाते.

दिग्दर्शक राजेश पुन्हा एकदा एक वाफरच्या पातळ कथेकडे खेळतो, परंतु काही प्रमाणात मनोरंजन करण्याचा आभारी आहे. खरं तर, विनोदाने जेव्हा सिनेमातील तीन कॉमेडियन शिवकार्थिकेन हसतात.

मूलभूत वॅफर-पातळ प्लॉट आपल्याला ’80 पॉटबेलर्सची आठवण करून देते आणि हे चॉक आणि चीज सारख्या मुख्य पात्रांमधील पुनरुत्थान आणि संघर्ष आहे ज्याचे दिग्दर्शक राजेश यांनी प्लॉट तयार केले आहे. मनोहर (शिवर्थिकेयन) एक मध्यमवर्गीय तरुण आहे जो कार शोरूममध्ये काम करतो आणि त्याचे आयुष्य मित्र (सतीश आणि योगी बाबू), प्रेमळ आई (राधािका) आणि बहिणी (हरिजा) बद्दल आहे.

मनोहर के व्ही एंटरटेनमेंटचे एमडी कीरथाना वासुदेवन (नयंथर) यांना किरकोळ अपघातात भेटतात आणि ते एकमेकांवर द्वेष करतात. हे त्यांचे प्रतिद्वंद्विता आणि झगडे आहे जे चित्रपटांना व्यस्त करते. हळू हळू, मनोहर केरथानासह प्रेमात पडतात (!!) पण नंतरचा विचार करतो की रोमँटिक कोन त्याच्या कुटुंबाला पैसे कमवण्यासाठी पूर्वीच्या कुटुंबाची चाल आहे. मनोहर कट्टर आणि मस्तक कीरथानाचे हृदय जिंकू शकतात का?

चित्रपटाची उच्च आणि निम्न बिंदू आहेत; पातळ कथानक प्रत्यक्षात आपल्या संयमांची चाचणी घेते कारण स्क्रीनवर बरेच काही होत नाही. नारायण लकीसह पॅरिसमधील पर्वत खूपच विचित्र आणि आळशी आहे. परंतु या चित्रपटासाठी काय काम करते हा विनोदी उपचार आहे. राजेशच्या अलीकडील चित्रपटांसारखे, हा विनोदी विभागामध्ये निर्णायकपणे गुण आहे.

शिवकार्थिकेन हा खरोखरच चित्रपटांचा सर्वात मोठा ताकद आहे आणि हा त्यांचा कार्यक्रम आहे. त्यातील मनोरंजन, विनोदी आणि नाच, त्यातील मनोरंजक व्यक्तीचे पूर्ण गुण असू द्या. नयनथारा केरथना म्हणून परिपूर्ण आहे आणि ती चमकते. तीन कॉमेडियनंपैकी सतीश सर्वोत्कृष्ट आहे. रोबो शंकर चांगला आहे पण योगी बाबू हसणे उधळण्यास अपयशी ठरतात आणि तिथेच फक्त तिथेच आहे!

Takkunu Takkunu वगळता, हिपॉप तामिझा यांचे कोणतेही गाणे आपल्या मनात नसते आणि त्याचे पार्श्वभूमी सरासरी सरासरीपेक्षा कमी असते. दिनेश कृष्णन यांनी रंगीत व्हिज्युअल प्रदान केले आहे आणि संपादक विवेक हरशान यांनी स्वच्छ काम केले आहे.

एकूणच श्रीमान स्थानिक लोक शिवकार्तेयण आणि मनाच्या विनोदांवर प्रेम करणार्यांना आवाहन करु शकतात!

श्रीलोक पुनरावलोकन: विचित्र कॉमेडी