कान 201 9 च्या मॅगझिन एडिटरने हिना खानची थट्टा केली. इंडिया टुडे – त्यांच्या समर्थनार्थ टीव्ही अभिनेता बाहेर पडतात – Boisar Marathi News

कान 201 9 च्या मॅगझिन एडिटरने हिना खानची थट्टा केली. इंडिया टुडे – त्यांच्या समर्थनार्थ टीव्ही अभिनेता बाहेर पडतात

कसौटी जिंदगी के स्टार स्टार हिना खानने बॉलीवूड पदार्पणापूर्वी कॅन्स 201 9 रेड कार्पेटवर छाप पाडली. रेड कार्पेटवर तिच्या मोहक पदार्पणसाठी टीव्ही अभिनेत्रीने पुनरागमन केले आहे कारण ती एक भव्य राक्षसी शोभेच्या गाउनमध्ये गेली होती.

तथापि, हिना खानच्या कानच्या देखावाबद्दल मॅग्झिन संपादकाने केलेल्या टिप्पणीमुळे टीव्ही उद्योगाला उग्रता आली. फिल्मफेअर मॅगझिनचे संपादक जतेश पिल्लई यांनी हिना खानची त्यांच्या इस्ट स्टोरीमध्ये एक छायाचित्र पोस्ट केले आणि लिहिले: “कान अचानक अचानक चंदीवली स्टुडिओज काय झाले?”

यामुळे तिच्या उद्योगातील सहकाऱ्यांशी नाखुष झाला आणि पिल्लईला स्लॅम देण्यासाठी त्यांनी सोशल मीडिया घेतला.

बिग बॉस 12 स्पर्धक आणि लोकप्रिय टीव्ही अभिनेता करणवीर बोहरा यांनी सांगितले की, हे पोस्ट पाहून त्यांना आश्चर्य वाटले.

“ज्येष्ठपिल्ल्याच्या या इस्टा स्टोरीमध्ये मला आश्चर्य वाटत आहे. कदाचित तुमच्यासाठी काही गोष्टी तयार असतील कदाचित तुमच्याकडे एक विनम्र सुरूवात नसेल, कदाचित तुम्ही केले असेल … पण मला वाटते की ग्लितराटीने आपण आपल्या मुळाला विसरलात ,” त्याने लिहिले.

@ जातेशपिल्लाईच्या या इस्टा स्टोरीमध्ये मला आश्चर्य वाटते
कदाचित, आपल्याकडे आपल्यासाठी गोष्टी तयार होत्या कदाचित आपल्याकडे एक विनम्र सुरूवात नसेल, कदाचित आपण केले …. परंतु मला वाटते की ग्लितराटीने आपण आपली मुळे विसरली आहेत. pic.twitter.com/0xU1V3cFJ0

करणवीर बोहरा (@ केवी बोहरा) 16 मे 201 9

“हेच चंदिवली स्टुडिओ आहेत जेथे @ यमसरक सर # एनसरुद्दीनशाह सर @ मनुपंखेर जी @ उतारतारिकापूर @ सुशांतसिराजपूत कठोर रितीने आले आणि स्वत: साठी एक नाव तयार केले. आम्हाला @realhiinakhan वर सर्व अभिमान आहे आणि या यशासाठी आम्ही सर्व आहोत आपल्याबरोबर मुली, “अभिनेता म्हणाला.

हे त्याच छंदिवली स्टुडिओ आहेत जिथे @iamsrk सर # एनसेरुद्दीनशाह सर @ अनुपमखेर जी @ektaravikapoor @Sushantsinghrajput कठोर मार्ग आले आणि स्वत: साठी एक नाव तयार केले.
@Realhiinakhan आणि या यशासाठी आम्हाला सर्वांना अभिमान आहे. आम्ही सर्व आपल्याबरोबर मुलगी आहे.

करणवीर बोहरा (@ केवी बोहरा) 16 मे 201 9

“आणि # जेतेशिपिल्ई जर आपण काही चांगले बोलू शकत नाही तर अशा निंदनीय टीपास पास करण्यास कृपाळू नका,” असे त्यांचे आणखी एक ट्वीट वाचले.

आणि # जेतेशिपिल्ई जर तुम्ही काही चांगले सांगू शकत नसाल तर अशा निंदनीय टीकास पास न करण्याची कृपा करा.

करणवीर बोहरा (@ केवी बोहरा) 16 मे 201 9

“कान हे चंदिवली स्टुडिओ नाही. ते कधीही असू शकत नाही. चंडीवली येथे अनेक टीव्ही कार्यक्रम, जाहिरात चित्रपट आणि वैशिष्ट्ये शूट केली गेली आहेत. काही अतिशय प्रतिष्ठित व्यक्ती देखील आहेत. @ जेटीशिपिलाई,” त्यांनी लिहिले.

“उत्क्रांती आणि ब्रेकिंग मानदंडांच्या सतत प्रवासासाठी, ईयिननाखान! तू मुलीला जातोस,” असे अभिनेताचे आणखी एक ट्वीट वाचले.

कान नाही चांदीवली स्टुडिओ. ते कधीही असू शकत नाही. चंदीवली येथे अनेक टीव्ही कार्यक्रम, जाहिरात चित्रपट आणि वैशिष्ट्ये शूट केली गेली आहेत. काही अतिशय प्रतिष्ठित देखील आहे. @ जेटेशिपिलाई

उत्क्रांती आणि ब्रेकिंग मानदंडांच्या निरंतर प्रवासासाठी, ईयिनखान ! मुली तू जा ??

नकुउल मेहता (@ नकुउल मेहता) 16 मे, 201 9

इश्क मीन मार जवान तारा आणि किचन चॅम्पियन यजमान अर्जुन बिजलानी यांनी “हास्यास्पद” पोस्टसाठी पिल्लईची निंदा केली आणि म्हटले की त्यांनी तिला सुपरस्टार म्हणून बदलले.

“सर्वप्रथम आम्हाला अभिमान वाटतो की @realhinakhan कान चित्रपट महोत्सव येथे आहे. ती स्वत: वर पोहोचली आहे आणि होना तुम्ही या अपमानजनक टिप्पणीवर stunning.com पाहत आहात. प्रथम मिस्टर @ जेटेश्सपिल्लाई, आपण @ फिमेलफेयरचे संपादक आहात आणि असे काहीतरी लिहा हास्यास्पद आहे. खरंच, हे फिल्मफेअर टेलिव्हिजनवर प्रसारित होत नाही हे विसरू नका. तुम्ही फिल्मफेअर दर्शविण्यासाठी चित्रपट तयार करता का नाही. काही आदर दाखवा. तिसऱ्यांदा चंदीवलीला जायला हरकत नाही. मला खात्री आहे की लोक तुमच्याबरोबर व्यथित आहेत आणि शेवटी आपण विशेषत: एखाद्या महिलेचा उपहास करण्याचा कोणताही हक्क नाही आणि होय, आपण तिला एक सुपरस्टार बनविला म्हणून धन्यवाद, “तो म्हणाला.

“अरे @ जेटीशिपिलाई कान हे छंदिवली स्टुडिओ नाहीत आणि भारताच्या काही अश्-चाट स्वाइन संपादकांसारख्या कोणत्याही माध्यमाकडे पक्षपाती नसतात.” आणि ईदिन मी मर जवान आणि जामई राजा यांनी लिहिल्याप्रमाणे @ आयनिनाखान चंदीवली ते कानपर्यंत प्रवास करतात. स्टार उद्योगपती निया शर्मा यांना त्यांच्या सहकार्याने पाठिंबा दिला.

हे @ जेटेशिपिलाई कान हे छंदिवली स्टुडिओ नाहीत आणि भारताच्या काही अश्-चाट स्वाइन संपादकांसारखेच कोणत्याही माध्यमाकडे पक्षपात करीत नाहीत. आणि @ येहिनाखानची चंदिवली ते कानपर्यंत जाणारी यात्रा नक्कीच अनेक गाढवा जळत आहे .. https://t.co/jItvTWF1YA

एनआयए शार्मा (@ तेनशर्मा) 16 मे 201 9

हिनाची बिग बॉस मित्रा प्रियंका शर्मा यांनी हिनास बॉस महिला म्हटले. “बॉस लेडी # ऑस्पेक्ट # इंस्पिरेशनल # ट्रुअर्टिस्ट.”

बॉस लेडी # अभिप्राय # निश्चिंत #trueartist ???????? https://t.co/4J77MYVTTJ

प्रियंका शर्मा (@prriyanksharma) 16 मे, 201 9

सिलसिला बाल्देते रिश्टन का यांची मुलगी अनिरी वाजानी म्हणतात की त्यांना पिल्लईच्या पोस्टने निराश केले. “अरे @ जेटीशिपिल्ई, मी आपल्या इंस्टाग्रामच्या कथेने निराश झालो आहे! # चंडीवली स्टुडियोज आपल्या उद्योगाचा एक भाग आहे जोपर्यंत आम्ही लक्षात ठेवू शकतो आणि बॉलीवूड उद्योगातील अनेक प्रतिष्ठित व्यक्तिमत्त्वांसाठी एक यशस्वी पाऊल म्हणून काम केले आहे. @ हिनाखान, आम्हाला तुमच्याविषयी अभिमान आहे! ” तिने लिहिले.

हे @ जित्तेपिल्लाई, मी आपल्या इंस्टाग्रामच्या कथेने निराश झालो आहे! # चंडीवली स्टुडियोज हे आमच्या उद्योगाचा एक भाग आहे जोपर्यंत आपण लक्षात ठेवू आणि बॉलीवूड उद्योगातील अनेक प्रतिष्ठित व्यक्तिमत्त्वांसाठी एक यशस्वी पाऊल म्हणून काम केले आहे. @ हिनाखान , आम्हाला तुमच्याविषयी अभिमान आहे! pic.twitter.com/iHC3MrY4ES

अॅनेरी वजनी (@ एनेरी_वजाणी) 16 मे 201 9

हिना खानने ट्विटमध्ये झालेल्या विवादाबद्दल तिची मनःस्थिती देखील दिली. तिने स्वत: ला “चांडीवाली स्टुडिओतून अभिमानी” म्हणून संबोधले.

“मी सतत होतो, मी स्थिर आहे, मी पुन्हा पुन्हा कार्यक्षम होऊ शकते. मला माहित नाही की मी कुठे आहे, मला माहित नाही की डी प्लेस मला परिभाषित करीत नाही! कारण नेहमीप्रमाणे मी माझा कार्य करेल एक ** ऑफ एन मी माझी स्वत: ची जागा बनवू शकेन. माझ्या वाड्यात, माझ्या चंडीवली स्टुडिओतून गर्ववान बहिणी, “तिने लिहिले.

मी सतत होता, मी स्थिर आहे मी पुन्हा पुन्हा कार्यक्षम ब. मला माहित नाही की मी कुठे आहे, मला माहित नाही की डी प्ले मला परिभाषित करीत नाही! कारण नेहमीप्रमाणे मी माझा ** बंद ऑफ करीन, मी माझा स्वतःचा प्लेस बनवू शकेन. माझे वचन, माझ्या चांडीवाली स्टुडिओमधून एक गर्व आश्रयदाता. ??

हिना खान (@ आयहेनाखान) मे 16, 201 9

ब्रोहाहा नंतर, पिल्लाईंनी इस्ताग्रामला हिना खानकडे माफी मागितली आणि त्याचे म्हणणे चुकीचे ठरले.

हिना खानने फिल्मफेयर संपादकाचे माफी स्वीकारली आणि लिहिले: प्रिय जातेश पिल्लई, ते मान्य केल्याबद्दल धन्यवाद … आणि आपल्या शुभेच्छा दिल्याबद्दल धन्यवाद..आपल्या सारखेच. विनम्र, हिना खान.

रिअलटाइम अॅलर्ट मिळवा आणि सर्व

बातम्या

आपल्या फोनवर सर्व-नवीन इंडिया टुडे अॅपसह. पासून डाउनलोड करा