PUBG मोबाइल नवीन गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टीम जोडतेः येथे काय आहे – द इंडियन एक्सप्रेस – Boisar Marathi News

PUBG मोबाइल नवीन गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टीम जोडतेः येथे काय आहे – द इंडियन एक्सप्रेस

PUBG, PUBG मोबाइल, PUBG मोबाइल गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टम, PUBG गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टम, PUBG मोबाइल नवीन वैशिष्ट्य, PUBG मोबाइल वैशिष्ट्ये, PUBG मोबाइल टिपा, PUBG मोबाइल युक्त्या
PUBG मोबाइलची गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टम सध्या इंडोनेशिया, भारत, नेपाळ, यूएई आणि बरेच काही येथे राहते.

PUBG ( Player अज्ञात बॅटग्राउंड्स) मोबाइल, भारत, नेपाळ, संयुक्त अरब अमीरातसह अनेक देशांमध्ये व्यसनमुक्तीसाठी बर्याच प्रतिक्रियेचा सामना करावा लागला आहे. हे नियंत्रित करण्यासाठी आणि निरोगी गेमिंग वर्तन जाहिरात करण्यासाठी, PUBG मोबाइलने नवीन गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टम जारी केली असल्याचे दिसते.

ही नवीन गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टम 18 वर्षे वयाखालील खेळाडूंसाठी डिझाइन केलेले आहे. या प्रणाली अंतर्गत, गेम नियमितपणे अंतराळात “गेम आराम करणे किंवा थांबवणे” त्यांना आठवण करुन देणार्या खेळाडूंना पॉप-अप पाठवेल.

18 वर्षाखालील खेळाडूंना गेम सुरू करण्यास सक्षम होण्याआधी गेमिंग सल्ला देणे देखील आवश्यक आहे.

नवीन गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टम सध्या इंडोनेशिया, भारत, नेपाळ, यूएई, कतार, कुवेत, इराक, सौदी अरेबिया आणि इजिप्तमध्ये राहते. टेन्सेन्ट गेम्सने असे म्हटले आहे की ते लवकरच इतर बाजारांमध्ये वैशिष्ट्य सोडतील.

तसेच वाचा: PUBG मोबाईल 0.12.5 अद्ययावत 17 मे रोजी सुरू होईल, सीझन 7: अहवाल सुरू होईल

टेन्सेन्ट गेम्समध्ये असे म्हटले आहे की ते या वैशिष्ट्यासाठी खेळाडू अभिप्राय पाहतील आणि वेळोवेळी समायोजन करत असतील कारण ते जागतिक स्तरावर इतर बाजारपेठेत सिस्टमला रिलीझ करते. खेळाडूंनी नवीन गेमप्ले मॅनेजमेंट सिस्टम काय आहे आणि त्यांना त्याची काळजी का घ्यावी यासाठी शैक्षणिक उपायांनी देखील पाऊल उचलले आहे.

गेमच्या इतर आवृत्त्यांवर आम्ही समान वैशिष्ट्य पॉप-अप पाहत आहोत जे अद्याप प्ले होत नाही, ज्यामध्ये PlayStation 4, Xbox One आणि पीसी आवृत्त्यांचा समावेश आहे, जे सर्व देय आहेत. PUBG मोबाईल सध्या iOS आणि Android वर विनामूल्य उपलब्ध आहे, तथापि, त्यात गेम खरेदी आहे जे वापरकर्ते करू शकतात.