सॅमसंगने भारतात नवीन गॅलेक्सी ए मालिकेतून 1 अब्ज डॉलर्स कमावले आहेत – सॅममोबाइल – Boisar Marathi News

सॅमसंगने भारतात नवीन गॅलेक्सी ए मालिकेतून 1 अब्ज डॉलर्स कमावले आहेत – सॅममोबाइल

मुख्य बाजारपेठेत विशेषत: भारतमध्ये नवीन दीर्घिका ए मालिका प्राप्त झाली आहे. भारतीय बाजारपेठेत काही हँडसेट खरोखरच विकसित करण्यात आले होते. सियामी आणि हुवाईसारख्या प्रतिद्वंद्वितांना त्यांच्या पैशांचा सामना करण्यासाठी सॅमसंगने देखील त्यांना अतिशय स्पर्धात्मक किंमत दिली.

जुगार कंपनीला चुकला आहे असे दिसते. सॅमसंगने जाहीर केले आहे की त्याने भारतात नवीन गॅलेक्सी ए मालिकेतून 1 अब्ज डॉलर्स कमाई केली आहे. ही मालिका लॉन्च केल्यापासून केवळ 70 दिवस झाली आहे असे आपल्याला वाटते तेव्हा ही एक प्रभावी कार्ये आहे.

न्यू गॅलेक्सी अ सीरिजची विक्री भारतात 1 अब्ज डॉलर्सची झाली आहे

सॅमसंग इंडियाचे मुख्य मार्केटिंग अधिकारी रंजीजीत सिंग यांनी रॉयटर्सला सांगितले की, कंपनीने मार्चमध्ये विक्रीच्या साधनांनंतर देशभरात 5 लाख युनिट्स नवीन गॅलेक्सी ए सिरीज फोनची विक्री केली आहे. त्यांनी 1 अब्ज डॉलरहून अधिक विक्री केली आहे. सॅमसंगने लॉन्च झाल्यानंतर सुमारे 40 दिवसांनी 2 दशलक्ष नवीन गॅलक्सी ए फोन विक्री केल्यामुळे विक्रीची गती घसली असल्याचे दिसून येते.

“प्रक्षेपणच्या 70 दिवसातच या सहा मॉडेलच्या या श्रेणीने 1 अब्ज डॉलर्सची कमाई केली आहे,” असे सिंग यांनी सांगितले. कंपनीने नवीन गॅलेक्सी ए मालिका यावर्षी सुमारे 4 अब्ज डॉलरची विक्री करण्याची अपेक्षा केली आहे. या दराने, ते लक्ष्य साध्य करण्यात खूप चांगले असू शकते.

या नवीन मालिकेत गॅलेक्सी ए 10 , ए 30 आणि गॅलेक्सी ए 50 ही पहिली हँडसेट होती. सॅमसंगने गॅलेक्सी ए 70 व्यतिरिक्त गॅलेक्सी ए 20 विक्री देखील सुरू केली आहे.

या सर्व डिव्हाइसेसना ग्राहकांना खरोखर परवडणार्या डिव्हाइसमध्ये खरोखर वैशिष्ट्ये पाहिजे यावर लक्ष केंद्रित करतात. कॅमेरे विरोधकांच्या बरोबरीने आहेत तर बांधकाम गुणवत्ता छान आणि प्रीमियम देखील वाटते. खरोखर या डिव्हाइसेसवर सॅमसंग खरोखर किती कमाई करत आहे हे आतासाठी एक रहस्य आहे. नवीन गॅलेक्सी ए श्रेणीची किंमत किती प्रतिस्पर्धी आहे हे दिलेले, ते कमी मार्जिन, उच्च प्रमाणावरील सूत्रांवर कार्यरत आहे. हे आतापर्यंत कार्य करत असल्याचे दिसते.