डिस्प्ले आणि कॅमेरासाठी OnePlus 7 प्रो पोस्ट इंप्रेसिव्ह डिस्प्ले मेट आणि डॉक्सॉमर्क स्कोअर – एनडीटीव्ही न्यूज – Boisar Marathi News

डिस्प्ले आणि कॅमेरासाठी OnePlus 7 प्रो पोस्ट इंप्रेसिव्ह डिस्प्ले मेट आणि डॉक्सॉमर्क स्कोअर – एनडीटीव्ही न्यूज

वनप्लस 7 प्रोला त्याच्या कॅमेरेसाठी 111 चा एक प्रभावी डॉक्सॉमर्क स्कोर प्राप्त झाला आहे आणि डिस्प्लेमेटने QHD + 90Hz प्रदर्शनासाठी ए + रेटिंग देखील प्रदान केली आहे. डूकोमार्क स्कोर हा टॉप स्पॉटचा फक्त एक पॉइंट शर्मीय आहे, हूवेई पी 30 प्रो आणि सॅमसंग गॅलेक्सी एस 10 दोन्ही एक प्रभावी 112 धावा करत आहेत. तरीही, डॉक्सॉमर्कवरील बहुतेक फोटो आणि व्हिडिओ उप-स्कोअरमध्ये वनप्लस 7 प्रो स्कोअर चांगले आहेत. डिस्प्लेमेटवर, फोनची रंग अचूकता, दृश्यमान स्क्रीन रिझोल्यूशन, प्रतिमा कॉन्ट्रास्ट अचूकता आणि बरेच काहीसाठी प्रशंसा केली जाते.

त्याच्या OnePlus 7 प्रो कॅमेरा पुनरावलोकनामध्ये, DXOMark सर्व विद्युत् परिस्थितीतील मागील कॅमेरा कंट्रास्ट आउटपुटची प्रशंसा करते आणि त्याची विस्तृत गतिशील श्रेणी. 118 गुणांचा त्याचा फोटो स्कोर उत्कृष्ट प्रदर्शनासाठी धन्यवाद आणि विस्तृत गतिशील श्रेणी उच्च-कॉन्ट्रास्ट दृश्यांमधील हायलाइट आणि छाया तपशील दोन्ही संरक्षित करते. बाह्य परिस्थितीतील पांढरा शिल्लक तटस्थ राहते, आणि सशक्त संतृप्ति खरोखरच पॉप करते जी जीवंत आणि बोल्ड रंगे देते. पोत-बनाम-आवाज व्यापार-बंद चांगल्या प्रकारे नियंत्रित असतो आणि फोटोंमध्ये भरपूर तपशील देखील असतो. कमी प्रकाशाच्या स्थितीत पोत थोडी कमी आहे आणि प्रतिमेच्या गडद भागामध्ये आवाज ऐकण्यास सुरवात होते.

समीक्षामध्ये असे म्हटले आहे की पोर्ट्रेट मोड हा सर्वोत्तम तपासणीचा एक आहे जो चांगली खोली अंदाजासह, अचूक विषय मास्किंग, पोर्ट्रेटच्या समोर व मागे दोन्ही बाजूला एक सुखद ब्लड ग्रेडिएंट तसेच बॅकग्राउंड ब्लरचा नैसर्गिक देखावा आहे. स्पॉटलाइट्ससाठी चांगले आकार आणि कॉन्ट्रास्ट सादर करते.

3 एक्स ऑप्टिकल झूम टेलीफोटो लेन्स जवळजवळ उत्कृष्ट श्रेणीत उत्कृष्ट परिणाम देतात आणि जरी मध्यम आकाराच्या शोरमध्ये थोड्या प्रमाणात प्रचलित आणि मानक शॉट्सपेक्षा रंग किंचित जास्त असुरक्षित आहे, तर तपशीलवार तपशील चांगला आहे. लांब झूमच्या अंतरांवर प्रतिमा गुणवत्ता खराब होते. वनप्लस 7 प्रोसाठी व्हिडिओ स्कोर 9 8 वाजता आहे आणि तो उत्कृष्ट तपशीलवार संरक्षणासाठी उत्कृष्ट आहे, डीफॉल्ट सेटिंग्जवर 4K फुटेज कॅप्चर केल्याबद्दल धन्यवाद आणि चांगला ऑटोफोकस सिस्टम म्हणजे आपल्याला तीक्ष्ण, तपशीलवार व्हिडिओंची आश्वासन दिले जाऊ शकते. त्या अहवालात असे म्हटले आहे की काही प्रतिस्पर्धी प्रणालींपेक्षा चालना-प्रेरित कॅमेरा-शेक आणि कलाकृती कमी करण्यासाठी स्थिरता प्रणाली थोडे कमी कार्यक्षम आहे. आपण DxOMark वेबसाइटवरील पूर्ण कॅमेरा पुनरावलोकन वाचू शकता.

डिस्प्ले मेट स्कोअर दोन आठवड्यांपूर्वी छेडछाड करण्यात आले होते आणि आता गहन पुनरावलोकन साइटवर प्रकाशित केले गेले आहे . वनप्लस 7 प्रोला उच्चतम ए + डिस्प्ले रेटिंग प्रदान करण्यात आली आहे, जो दावा करतो की फोन “सर्वात नाविन्यपूर्ण आणि उच्चतम कार्यप्रदर्शन” प्रदर्शनांपैकी एक समाकलित करतो. त्याला डिस्प्लेमेट बेस्ट स्मार्टफोन डिस्प्ले पुरस्कार मिळाला आहे आणि निवडक काही जणांना सॅमसंग गॅलेक्सी एस 10, आयफोन एक्सएस मॅक्स आणि Google पिक्सेल 3 एक्सएल यासारख्या निवडक जोड्यांमध्ये सामील केले आहे ज्याला हा पुरस्कार मिळाला आहे.

फोनचे प्रदर्शन 1440×3120 पिक्सेलवर त्याच्या उच्चतम दृश्यमान स्क्रीन रिझोल्यूशनसाठी प्रशंसनीय आहे आणि डिस्प्लेमेट म्हणतात की फोनवर 4K दृश्यमान तीव्र दिसत नाही. डिस्प्लेमध्ये 0.8 जेएनसीडीडीत सर्वाधिक परिपूर्ण रंग अचूकता आहे, 111 टक्के डीसीआय-पी 3 आणि 140 टक्के एसआरबीबी, सर्वोच्च कंट्रास्ट अनुपात आणि सर्वात कमी स्क्रीन प्रतिबिंब 4.6 टक्के इतके आहे. वनप्लस 7 प्रो मध्ये पाहण्याचा कोन म्हणजे 22 टक्के 30 अंश अंशाने सर्वात लहान ब्राइटनेस फरक आहे.

वनप्लस 7 प्रो देखील वाक्याच्या आणि स्क्रॅच चाचण्यांद्वारे ठेवण्यात आला आणि त्या चाचण्यांना फ्लाइंग रंगांसह पास केले. तसेच ज्वालामुखीच्या परीक्षेतही त्याने चांगली कामगिरी केली.