एमजी हेक्टर: आता चित्रांमध्ये – कारवाळे – कारवाळे – Boisar Marathi News

एमजी हेक्टर: आता चित्रांमध्ये – कारवाळे – कारवाळे

बरेच अॅडो केल्यानंतर, एमजी मोटरने बर्याच उन्माद आणि वाद्य प्रदर्शनांमध्ये भारतातील हेक्टरचे अनावरण केले. ही ब्रिटिश कारकरांची देशातील पहिली भेट आहे आणि जूनमध्ये लॉन्च होईल. मध्य आकाराचे एसयूव्ही त्याच प्लॅटफॉर्मवर आधारित आहे जे बाओजुन 530 च्या खाली आहे परंतु भारतीय परिस्थितीसाठी मोठ्या प्रमाणावर स्थानिकीकरण केले गेले आहे. हेक्टरच्या डिझाइनकडे लक्ष द्या.

वरच्या बाजूस, एमजी जीला ‘स्टार राइडर’ ग्रिल असे म्हणतात जे एलईडी डीआरएलएस-कम-डायनॅमिक वळण निर्देशकांपर्यंत विस्तारित असलेल्या पूर्ण क्रोम आराखड्यासह आहे.

खालच्या खाली, बम्परच्या दोन्ही बाजूला ट्विन-प्रोजेक्टर LED हेडलाइट्स आहेत आणि LED फॉग दिवे हेडलंप्सच्या खाली ठेवलेले आहेत. बम्परला ब्लॅक बॉडी क्लेडिंग आणि अॅक्स फॅक्स रॅपिड स्किड प्लेटद्वारे जोरदार हवा आहे ज्यामुळे मोठ्या वायू धरणाभोवतालचा भाग बनतो.

बाजूंच्या दिशेने जाताना, तुम्हाला स्नायूंच्या चाकांच्या घुमटांद्वारे आणि समोरच्या बम्परपासून दारेपर्यंत पसरलेल्या काळ्या शरीराचे स्वागत केले जाते आणि मागील बम्परवर पोहोचते. मॉरिस गॅरेजने त्यावर दारे लावलेल्या दरवाजावर क्रोम अॅक्सेंट आहे.

चाक मेख 10-स्पीच मशीनी मिश्रांनी भरलेली असतात, जे थोडा जास्त काळ दिसतात. आणि मग, 215/60 आर 17 टायर लहान आहेत, जे कारच्या एकूण परिमाणांना पूरक नाहीत.

बेल्टलाइनमध्ये संपूर्ण क्रोम अस्तर होते आणि ते सी-खांब जवळ अगदी वेगाने वाढते. दरवाजा हाताळण्यासाठी क्रोम गार्निश मिळते आणि नंतर बूट क्षेत्राजवळ देखील एक लहान खिडकी आहे.

एमजी हेक्टरमध्ये सर्वात मोठा इन-सेगमेंट पॅनोरॅमिक सनरूफ आणि एक एकीकृत स्पेलर देखील आहे. रूफ रेल मानक आहेत आणि त्यांना ब्रश अॅल्युमिनियम संपतो. एसयूव्हीला शार्क फिन एंटीना मानक म्हणून देखील मिळते.

हेक्टरला विंडील्ड-माउंटेड वाइपरसह मोठ्या टेलगेट मिळते. मागील बम्परमध्ये एकात्मिक परावर्तकांसह चंकरी ब्लॅक क्लेडिंग आणि क्रोम ऍलाइनिंगसह जुने एक्सॉस्ट ओपनिंग असणारी अशुद्ध चांदीची स्किड प्लेट आहे. ते म्हणाले, फक्त एक उघडणे कार्यात्मक आहे.

एलईडी टेलिलाइट्स ट्रिम्समध्ये मानक आहेत आणि डायनॅमिक वळण निर्देशक आहेत. केंद्रातील एमजी लोगोसह शेप दीपक स्लिम क्रोम बारद्वारे जोडलेले आहेत. मॉडेलच्या आधारावर टेलगेटमध्ये हेक्टर आणि हायब्रिड / इंटरनेट इनसाइड बॅज देखील आहेत.

एमजी हेक्टरला सर्व-काळा केबिन मिळते. तथापि, मोठे काचेचे क्षेत्र आणि पॅनोरॅमिक सनरूफ क्लॉस्ट्रोफोबिक नसल्यास हे मदत करते.

डॅशच्या मध्यभागी 10.4-इंच उभ्या इंस्ट्रूमेंट क्लस्टर आहे, जो iSmart कनेक्टिव्हिटी वैशिष्ट्यांसाठी कमांड सेंटर आहे. त्यानंतर MID साठी 7-इंच रंग TFT डिस्प्ले देखील आहे.

फ्लॅट-तळ स्टियरिंग व्हील चामड्याने-wrapped आणि पकडण्यासारखे आहे. समोरची जागा चांगल्या प्रकारे सुसज्ज आहेत, उत्कृष्ट समर्थन देतात आणि सभ्य बाजू बोल्डिंग देखील असते. मागील पायरी सहजपणे वर्ग-अग्रगण्य आहे आणि मागील भागांमध्ये 60:40 स्प्लिटसह रिकलाइन कार्य मिळते.

एमजी हेक्टरला 587 लीटर्सची श्रेणी-आघाडीची बूट स्पेस क्षमता देखील मिळते. शिवाय, पार्सल ट्रे मागे घेण्यायोग्य आहे आणि इलेक्ट्रिक टेलगेट उंची समायोजित करण्यायोग्य आहे.