महेश बाबू वामपरी इतके पैसे देत आहेत का? तेलगु सिनेमा – Boisar Marathi News

महेश बाबू वामपरी इतके पैसे देत आहेत का? तेलगु सिनेमा

पहिल्या आठवड्याच्या शेवटी ‘महर्षी’ ने प्रचंड संग्रहांमध्ये भाग घेतला असला तरी (तेलगू राज्यांमध्ये आपल्या पहिल्या आठवड्याच्या शेवटी चित्रपट 4 9 कोटी गोळा केले होते आणि नॉन-बाहुबली रेकॉर्ड तयार केले होते), हे एक तथ्य आहे की दिग्दर्शक वाम्मी पेडिपली यांनी केले आहे अंदाजे सरासरी चित्रपट. महेश बाबूची 25 वी मूव्ही अतिशय खास होती, एक चित्रपट असा, की त्याला बर्याच काळापासून cherished पाहिजे, बर्याच वर्षांपासून अभिमान वाटतो. त्याऐवजी, वामसीने एक चित्रपट दिग्दर्शित केला आहे जो त्याच्या सामग्रीपेक्षा त्याच्या पहिल्या आठवड्यातील कलेक्शनसाठी लक्षात ठेवला जाईल, कारण त्याने तो अंदाजपूर्वक वर्णन केला आणि अन्य चित्रपटांमधील घटक कॉपी केले.

जेव्हा लोक अपेक्षा करतात की तो आणखी एक हृदयस्पर्शी बनवेल, त्याच्या मागील मूव्ही ‘ओपिरि’ सारख्या छान सिनेमा, वामसीने एक महत्त्वपूर्ण सिनेमासाठी एक महत्त्वपूर्ण चित्रपट सादर केला आहे. मग महेश बाबूंनी वॅम्मी पेडिपलीला इतका पाठिंबा का दिला आहे आणि दिग्दर्शकांच्या गालावर आभार मानणारा हातमिळवणीही केली आहे? हे असे आहे कारण महेश बाबूच्या करियरमध्ये या चित्रपटात मोठ्या प्रमाणावर खुले यश आले आहेत. पहिल्या आठवड्यात, चित्रपट त्याच्या काही मोठ्या हिटचे आजीवन संग्रह पार करेल.

व्यावसायिक यश म्हणजे महेश बाबू यांना आनंदाने बडबड करणे. या कारणासाठी ते वाशींचे कौतुक करीत आहेत. शूटच्या वेळीही त्यांनी चांगले यश मिळवले आणि त्यांच्या कुटुंबियांनीही बंधन केले.

चित्रपटाच्या एकूण बॉक्स ऑफिस श्रेणीची भविष्यवाणी करणे फारच लवकर आहे परंतु ‘महर्षि’ हा सर्वाधिक कमाई करणारा एक मार्ग आहे.