थला अजिथवर अभिनेता सिद्धार्थ यांच्या टिप्पणीबद्दल रागाने राग आला; काय झाले ते येथे आहे – पिनकीला – Boisar Marathi News

थला अजिथवर अभिनेता सिद्धार्थ यांच्या टिप्पणीबद्दल रागाने राग आला; काय झाले ते येथे आहे – पिनकीला

रंग दे बसंती तारा सिध्दार्थ यांनी क्रिकेट संभाषणात त्यांचे आदर्श मॉडेल ड्रॅग केले असल्याने थला अजिथचे चाहते फारच वाईट झाले आहेत.

काल मुंबई इंडियन्सने चेन्नई सुपरकिंग्जला फक्त एक रन करून पराभूत केले . एमआय चौथ्यांदा ट्रॉफी उचलला आणि उत्सव सर्वकाही सुरू झाला. दोन्ही संघांमध्ये ही एक रोमांचक स्पर्धा होती आणि ट्विटर मिश्रित प्रतिक्रियांसह अचूक होते. दोन्ही संघांच्या समर्थकांकडे त्यांचे स्वतःचे मत होते. ट्विटर वापरकर्त्यांपैकी एकाने मेल कसा निश्चित केला याबद्दल टिप्पणी दिली. त्यावर प्रतिक्रिया देताना दक्षिण आणि बॉलीवूड अभिनेता सिद्धार्थ यांनी उत्तर दिले, “प्रथम … शांत व्हा आणि खेळाचा आदर करा. आजच्या खेळामध्ये कोणतेही मॅच फिक्सिंग नाही. हे खेळाडू आमच्या सर्व गोष्टींचे मनोरंजन करण्यासाठी आणि त्यांची क्षमता दर्शविण्यास देतात. या प्रकरणात फक्त आपल्यासारख्या खराब क्रीडा चाहते आहेत. # आयपीएल. #CSKVMI. “

सिद्धार्थ, आम्हाला माहिती आहे की हा एक मोठा क्रिकेटचा चाहता आहे आणि त्याच्या सोशल मीडिया अकाऊंटवर नेहमीच सामायिक करायचा आहे. तमिळ अजिथचा डीपी म्हणून तमिळ तारा तारा अजिथचा फोटो असलेल्या इतर ट्विटर वापरकर्त्याला पैसे बद्दल बोलणारे अभिनेतेकडून योग्य उत्तर मिळाले. सिध्दार्थाने उत्तर दिले, “जर तुम्ही अजिथचा आदर करता तर कठोर परिश्रमांचा आदर करा. अन्यथा, अशा परिस्थितीत आदर्श भूमिका नाही.” रंग दे बसंती तारावर या भूमिकेत आपले रोल मॉडेल ड्रॅग करण्यासाठी थला अजिथचे चाहते खूप निराश आहेत. अजिथच्या चाहत्यांचा एक भाग खूप रागावला आहे. खाली टिप्पण्या तपासा.

प्रथम … शांत व्हा आणि गेमचा आदर करा. आजच्या सामन्यात एकही मॅच फिक्सिंग नाही. हे खेळाडू आपल्या सर्व गोष्टींचे मनोरंजन करण्यासाठी आणि त्यांची क्षमता दर्शविण्यासाठी देतात. या प्रकरणात फक्त आपल्यासारख्या खराब क्रीडा चाहते आहेत. # आयपीएल . #CSKVMI https://t.co/DrwAcwMvH5

– सिद्धार्थ (@ एक्टरसिद्धार्थ) 12 मे 201 9

खेळाचे कौतुक करण्यास शिका. विजेता आणि उपविजेते अप. इडुला सुरिया फॅन वेरा. अवतार पेया येन दा मुंडम केदुकर? https://t.co/cmigP6m7rB

– सिद्धार्थ (@ एक्टरसिद्धार्थ) 12 मे 201 9

तू खूप शब्द वापरला आहेस. वाक्य थोडीशी अधिक अचूक असू शकते.

कस्तुरी शंकर (@ कस्थुरीशंकर) 12 मे 201 9

# इथे इथे सहभागी करू नका … तो फक्त थॅला फॅन आहे …… तो अनेक दंतकथांसाठीही प्रशंसक असू शकतो …..

– थाला एसकेपी (@ iam_skp1) 13 मे 201 9

ऐकून आनंद झाला की अजिथ हे सर्वोत्कृष्ट रोल मॉडेल आहे … धन्यवाद सिड!

– बझमॅनियाक (@venkatinMADRAS) 12 मे 201 9

थला अजिथला सर्वत्र एक प्रचंड फॅन बेस आवडतो. अजिथ कुमारच्या चाहत्यांनी त्यांच्या आवडत्या ताराचे रक्षण केले आहे असे पहिल्यांदाच नाही. दरम्यान, अजित कुमारचा शेवटचा चित्रपट विश्ववासम नयंतारासह अनेक रेकॉर्ड तोडत आहे.

तसेच वाचा: थाला अजिथ आणि नयनथाराचा विश्ववासाम बाहुबली 2 चा विक्रम मोडतो; कसे ते येथे आहे