ऐश्वर्या आणि आई ब्रिंडासह मदर डेला ऐश्वर्या राय साजरा करतात, त्यांचे चित्र पहा – हिंदुस्तान टाइम्स – Boisar Marathi News

ऐश्वर्या आणि आई ब्रिंडासह मदर डेला ऐश्वर्या राय साजरा करतात, त्यांचे चित्र पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

रविवारी मातृदिन चिन्हांकित अभिनेता ऐश्वर्या राय बच्चन यांनी त्यांच्या आई ब्रिंडा आणि मुलगी आराध्या बच्चन यांच्यासह एक नवीन छायाचित्र शेअर केले. असे दिसते की त्यांच्या दुर्गा पूजा उत्सवातून चित्र आहे, पूर्वी भूतकाळात, जसे आपण पूजा पंडल पाहू शकतो.

चित्र शेअर करताना, “एमएए सर्वकाळातील आनंद आणि प्रेम … आज आणि आजपर्यंतचे प्रेम.” चित्रपटातील, ऐश्वर्या काळामध्ये कपड्याने कपडे घालून आराध्यात बाळ गुलाबी गळ घालत आहेत. दुसरीकडे ब्रिंडा, निळ्या रंगात आहे. तिन्ही साठी, मातृ दिवस हास्य आणि आनंदाबद्दल आहे.

तसेच वाचा: दीपिका पदुकोनने मातृदिन विशेष व्हिडिओ सामायिक केला, ‘तिला तिच्या अभिनय चॉप’

रविवारी रविवारी अभिनेता अभिषेक बच्चन यांनी त्यांच्या आई जया बच्चनसाठी एक हृदयस्पर्शी संदेश शेअर केला – आणि त्यांच्या लहानपणापासून थ्रोबॅक चित्र पोस्ट केले. “शुभ मामाचा दिवस शुभेच्छा! तुझ्यावर प्रेम आहे, “त्याने चित्रपटाच्या बाजूला लिहिले जेथे जया हसताना हसत आहे.

आगामी 14 वर्षाच्या आणि 25 मे दरम्यान होणार्या आगामी कान फिल्म महोत्सवात तिच्या लाल कार्पेटच्या देखावासाठी अभिषेक करत आहे. 1 9 मे रोजी ती रेड कार्पेट चालण्याची शक्यता आहे.

अभिषेक, ऐश्वर्या आणि आराध्याय यांना नुकतेच फुटबॉल खेळामध्ये पाहिले गेले होते आणि त्यांच्या कुटुंबातील गजबजलेले व्हिडिओ विरळ गेले. व्हिडिओवरून आराध्याय आपल्या वडिलांकडे जात असल्याचे त्याने दाखवून दिले. आर्यवाड्याकडे आराधनांचे लक्षपूर्वक लक्ष वेधून घेतले जाऊ शकते आणि त्यांच्या बापाच्या हातातील आराधनाबरोबर जोडपे एक गोड गळ घालतात.

अनिल कपूर आणि राजकुमार राव यांच्यासोबत फॅनी खानमध्ये अखेरचे पाहिले, ऐश्वर्या मणिरत्नमच्या पुढच्या भूमिकेची अफवा करीत आहेत परंतु अद्याप याची पुष्टी केली जाणार नाही. ऐश्वर्या आणि अभिषेक यांना अनुराग कश्यपच्या गुलाब जामुनमध्ये एकत्र काम करायचे आहे, परंतु यावर्षीच्या सुरुवातीला त्यांनी या सिनेमातून बाहेर पडले होते.

अधिक साठी @ htshowbiz अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: 13 मे, 201 9 0 9 .00 IST