अक्षय कुमार-रोहित शेट्टी यांच्या चित्रपट सोर्यवंशीमध्ये अग्रगण्य खलनायक म्हणून राम-लीला अभिनेता! – कॅच न्यूज – Boisar Marathi News

अक्षय कुमार-रोहित शेट्टी यांच्या चित्रपट सोर्यवंशीमध्ये अग्रगण्य खलनायक म्हणून राम-लीला अभिनेता! – कॅच न्यूज

चित्रपट निर्माते रोहित शेट्टी आपला कॉप-ब्रह्मांड विस्तारत आहेत आणि बाजीराव सिंघम आणि सनराम भालेराव उर्फ ​​सिम्म्बा यासारख्या दोन यशस्वी पोलिसांना दिल्यानंतर ते वीर सोर्यवंशी यांच्याकडे येणार आहेत. दिग्दर्शकांनी अक्षय कुमार अभिनीत सोर्यवंशीची शूटिंग सुरू केली आहे आणि रोहित शेट्टीने सिमंबा क्लाइमॅक्समध्ये फक्त पुढील चित्रपट जाहीर केले आहे.

लवकरच निर्माताांनी घोषित केले की, 9 वर्षानंतर कॅटरीना कैफ अक्षय कुमारबरोबर सहयोग करत आहे आणि ती आपली बायको खेळणार आहे. हा चित्रपट गेल्या आठवड्यात गेला आहे आणि आता चित्रपटाविषयी अधिक माहिती संपली आहे. रोहित शेट्टीची चित्रपट अधिक मसाला आणि विलक्षण कथा-कथा आणि पात्रे ठेवण्यासाठी प्रसिद्ध आहेत, ते जीवन खलनायकांपेक्षा मोठ्या मानले जातात. म्हणूनच प्रकाश राज आणि सोनू सूड यांच्या क्रमशः सिंघम आणि सिमंबा येथे खलनायक म्हणून.

प्रसारमाध्यमांच्या अहवालात, बॉलीवूड आणि तेलगू चित्रपटांत काम करणार्या अभिनेता अभिमन्यु सिंहने या चित्रपटातील अग्रगण्य खलनायक म्हणून भूमिका बजावली आहे. अभिनयने शेवटी श्रीदेवींना अभिनय केला होता आणि त्यांनी रणवीरसिंह आणि संदी लीला भंसाली यांच्यासोबतही काम केले होते. दीपिका पदुकोण यांची भूमिका गोलियन की लीला रासलेला राम-लीला यांनी केली होती.

आपल्या भूमिकेविषयी बोलताना अभिमन्यु सिंह म्हणाले की, रोहितने तमिळ चित्रपट, थिएरनमध्ये 2017 मध्ये आपले काम पाहिले होते, जेथे त्याने काही वीरांच्या रंगासह अग्रगण्य खलनायका बजावली. रोहितला त्यांच्या काही कादंबरी आवडल्या होत्या आणि एके दिवशी त्याने त्यांना आपले अभिनंदन करण्यासाठी अभिनंदन केले होते. मग त्यांनी सांगितले की अभिमन्यू सूर्यवृत्तीसाठी परिपूर्ण होईल. अक्षय कुमारने सेट्सवर पहिल्या दिवशी आश्चर्यकारक असे सांगितले. रोहित शेट्टी यांना आरामदायक करण्यासाठी त्यांनी कौतुक केले आणि त्यांनी बर्याच वर्षांपासून एकमेकांना ओळखले असे वाटले.

आपण सांगू की सोर्यवंशी संजय लीला भंसाली दिग्दर्शित सलमान खान आणि आलिया भट्ट यांच्या चित्रपट इश्कलाहशी लढत आहेत. ईद 2020 रोजी दोन्ही चित्रपट रिलीज होणार आहेत.