आगामी होंडा एचआर-व्हीची अपेक्षा सीआर-व्ही -1.6 लीटर डिझेल इंजिन मिळवा – गाडीवाडिया – Boisar Marathi News

आगामी होंडा एचआर-व्हीची अपेक्षा सीआर-व्ही -1.6 लीटर डिझेल इंजिन मिळवा – गाडीवाडिया

honda hr-v

लांब प्रतीक्षा केल्यानंतर, होंडा एचआर-व्ही शेवटी भारतात येत आहे आणि येथे त्याच प्रकारच्या इंजिनांसह विक्रीसाठी जाण्याची अपेक्षा आहे जे होंडा सिव्हिकवर उपलब्ध आहेत.

अलीकडेच, उदयाला आले की होंडा एचआर-व्ही लवकरच भारतात लॉन्च होईल. डब्ल्यूआर-व्ही आणि सीआर-व्ही दरम्यान होणार्या नवीन एसयूव्हीला यावर्षी उत्सवांच्या हंगामात विक्री होणार आहे आणि बीएसव्हीआय-अनुपालन मोटर्सद्वारे चालविली जाईल.

ऑफरवरील इंजिन पर्यायमध्ये नवीनतम होंडा सिविकवर उपलब्ध असलेल्या मोटारचा एक सेट समाविष्ट असेल. यामध्ये 1.8 लिटर पेट्रोल आणि 1.6 लीटर डिझेलचा समावेश आहे जो नुकत्याच लॉन्च केलेला सीआर-व्ही देखील उपलब्ध आहे. माजी सीव्हीटीला जुळवून घेताना, नंतरचे 6-स्पीड मॅन्युअल ट्रांसमिशनसह जोडले जाते.

भारतात, होंडा एचआर-व्हीला 10-20 लाख रुपये किंमतीच्या ब्रॅकेटमध्ये अनेक एसयूव्ही विरूद्ध धडक दिली जाईल. यात क्रेता आणि आगामी किआ एसपी 2i पासून टाटा हॅरियर आणि एमजी हेक्टरचा समावेश असेल. एचआर-व्ही ची किंमत 15 लाख रुपयांची असली पाहिजे. टॉप-एंड मॉडेलची किंमत 1 9 लाखांपेक्षा अधिक (एक्स-शोरूम) लागत नाही.

201 9 होंडा एचआर-व्ही स्पोर्ट इंटीरियर

असे म्हटले जाते की होंडा एचआर-व्ही एसयूव्ही नवीन दिल्लीतील डीलरशिप प्रिंसिपल निवडण्यासाठी दर्शविली गेली आणि कारमर्कर लवकर भारतात नवीन मॉडेल सादर करण्याबद्दल उत्सुक आहे. असे म्हटले जाते की कंपनीने नुकत्याच केलेल्या आयात नॉर्मल विश्रांतीचा फायदा घेऊ शकाल ज्यायोगे 2,500 सीबीयू / सीकेडी-बांधलेल्या वाहनांचे एकत्रीकरण न करता आयात केले जाऊ शकते. भारतातील टी-रॉक आयात करण्यासाठी व्होक्सवेगनद्वारे समान दृष्टिकोन घेण्यात येईल.

म्हणूनच, होंडा कार इंडिया एचआर-व्ही च्या सीकेडी युनिट्स आयात करुन स्थानिक पातळीवर एकत्र करण्याचा निर्णय घेऊ शकते. होंडा एचआर-व्ही ची मागणी गुंतवणूकीला न्याय देण्यासाठी पुरेसे असेल तर स्थानिक उत्पादन देखील नंतरच्या टप्प्यावर स्वीकारले जाऊ शकते. हे, तथापि, जेव्हा पुढील-जनरल मॉडेल देशाला सादर केले जाईल तेव्हाच केले जाईल.

201 9 होंडा एचआर-व्ही स्पोर्ट साइड

जसे आम्ही म्हणालो, होंडा एचआर-व्ही धीमे विक्री करणार्या डब्ल्यूआर-व्ही आणि सीआर-व्ही दरम्यान घसरले जाईल. 15-20 लाख रुपयांच्या बाजारपेठेचा फायदा घेण्यासाठी कंपनी एसयूव्हीला भारतात आणेल असे दिसते, जिथे सिव्हीक आणि एसयूव्हीची सतत वाढणारी मागणी यामुळे कंपनी एचआर-व्ही आणण्यास उद्युक्त झाली आहे. भारताकडे