सार्वत्रिक निवडणूक 201 9 थेट तर व्हीव्हीपीएटी स्लिप मोजण्यासाठी सहा दिवस लागतील तर, चंद्रबाबू नायडू – द हिंदू विचारतात – Boisar Marathi News

सार्वत्रिक निवडणूक 201 9 थेट तर व्हीव्हीपीएटी स्लिप मोजण्यासाठी सहा दिवस लागतील तर, चंद्रबाबू नायडू – द हिंदू विचारतात

आंध्र प्रदेश

चंद्रबाबू नायडू यांचे म्हणणे आहे की मोदींवरील निवडणूक कोडच्या अंमलबजावणीच्या विरोधात त्यांची लढाई आहे

मुख्यमंत्री एन. चंद्रबाबू नायडू यांनी ट्विटरवर असे भाषण केले की, निवडणूक लढवताना पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि भाजपचे राष्ट्रीय अध्यक्ष अमित शहा यांनी केलेल्या जबरदस्त वक्त्यांबाबत मॉडेल आचारसंहितेच्या गैर-अंमलबजावणीच्या विरोधात त्यांची लढाई होती.

त्यांनी निवडणूक आयोगाच्या (ईसीआय) 50% व्हीव्हीपीएटी मोजण्याचे आक्षेप काय आहे यावर प्रश्न विचारला ज्यात 73 दिवसांच्या निवडणुका झाल्या होत्या. विरोधी पक्षांनी ECI ला 50% व्हीव्हीपीएटी मोजण्याची विनंती केली तेव्हा मोदींनी एक आवाज उठविला आणि रडला.

श्री. नायडू यांनी सांगितले की, टीमने मोदींना नाकारले आणि 23 मे रोजी सत्तेवर उतरण्याकरिता नियम तयार केले.

मोदींनी माजी पंतप्रधान राजीव गांधी आणि त्यांच्या कुटुंबावर केलेल्या मोदींच्या अपमानास्पद टीकाचे त्यांनी निंदनीयपणे निषेध केले आणि त्यांनी (मोदी) त्यांच्या राजकीय संपर्कास सामोरे जाण्यासाठी धर्मांमधील एक दडपण निर्माण केले यावर खेद व्यक्त केला.

मध्य प्रदेश

नवराज सिंह सिद्धू ‘गुन्ह्याबाबत’ चर्चासाठी सूपमध्ये

General Election 2019 live | So what if it takes six days to count VVPAT slips, asks Chandrababu Naidu

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या विरोधात केलेल्या टिप्पणीत निवडणूक आचारसंहितेचा प्रथम आक्षेपार्ह उल्लंघन केल्याबद्दल निवडणूक आयोगाने कॉंग्रेस नेते नवजोत सिंह सिद्धू यांना नोटीस पाठविली आहे. 2 9 एप्रिलला श्री. सिद्धू यांनी भोपाळ येथे भाषण दिले, त्यानंतर भाजपने तक्रार दाखल केली. त्यांनी मोदींवर “गद्दार” असल्याचा आरोप केला आणि राफलेच्या व्यवहारात भ्रष्टाचाराचा आरोप केला. प्रतिलेख तपासल्यानंतर मतदान पॅनलने श्री सिद्धू यांना 24 तासांच्या आत प्रतिसाद दिला.

नवी दिल्ली

आमच्या उमेदवाराची निवड करा, त्याला मोहोल्ला व्हाट्सएप गटात सामील करा: सोमनाथ भारती

मालवीय नगरचे आमदार सोमनाथ भारती यांनी नवी दिल्ली लोकसभा मतदारसंघातून पक्षाचे उमेदवार बृजेश गोयल यांना पक्षाच्या उमेदवारीची बाजू मांडली आणि त्यांना असे आश्वासन दिले की जर निवडून आलेले असेल तर त्यांच्या व्हाट्सएप गटांमध्ये जोडले जाईल.

भारती यांनी त्यांचे विधानसभा मतदारसंघ 35 मोहोलांमध्ये विभागले आहेत आणि प्रत्येकास व्हाट्सएप गट आहे.

“जर आपणास आप’एपी खासदार निवडता आणि मी तुम्हाला सांगतो की आमचे पहिले काम म्हणजे सर्व [व्हाट्सएप] गटात आपला क्रमांक जोडावा लागेल. त्यानंतर जेव्हा कोणतीही पोलीस समस्या शेअर केली जाईल किंवा डीडीए लोकांच्या गटाने काहीही पोस्ट केले असेल तेव्हा एमपी प्रतिसाद देईल. हा चांगला प्रस्ताव आहे का? जर चांगले असेल तर प्रशंसा करा, “श्रीमान भारती म्हणाले.

व्हाट्सएप ग्रुप्समध्ये लोक त्यांच्या समस्या, पाणी, तुटलेली रस्ते, सीव्हर्स, स्ट्रीट लाईट्स आणि इतरांमधील चोरीस उपलब्ध नसल्यामुळे पोस्ट करतात.