मोटोरोलाने वन व्हिजनची पुरस्कृत किंमत, लॉन्च करण्यापुर्वी पूर्ण तपशीलवार पृष्ठभाग – एनडीटीव्ही न्यूज – Boisar Marathi News

मोटोरोलाने वन व्हिजनची पुरस्कृत किंमत, लॉन्च करण्यापुर्वी पूर्ण तपशीलवार पृष्ठभाग – एनडीटीव्ही न्यूज

Motorola One Vision's Purported Price, Full Specifications Surface Online Ahead of Launch

फोटो क्रेडिटः विनफ्यूचर

मोटोरोलाने वन व्हिजन दोन रंग पर्यायांमध्ये येण्याची अपेक्षा आहे

मोटोरोलाने 15 मे रोजी साओ पाउलो, ब्राझिलमध्ये होणार्या कार्यक्रमात काही अन्य डिव्हाइसेससह त्याचे वन व्हिजन स्मार्टफोन लॉन्च करण्याची अपेक्षा आहे. काही दिवसांपूर्वी फोनचे विक्रेते लीक झाले होते आणि आता तपशीलवार तपशील आणि किंमतीसह नवीन प्रस्तुत केले गेले आहे. फोन ऑनलाइन समोर आला आहे. नवीन लीकच्या मते, मोटो वन व्हिजन फोनमध्ये एक छिद्र-पंच 6.3-इंच प्रदर्शन, नवीन एक्सिनोस 960 9 प्रोसेसर, 128 जीबी स्टोरेज आणि 4 जीबी रॅम खेळतील. फोनमध्ये मागील फिंगरप्रिंट सेन्सर आणि ड्युअल कॅमेरा सेटअप देखील खेळला जातो.

एक जर्मन वेबसाइट विनफ्यूचरने वन व्हिजन फोनचे कथित फोटो आणि वैशिष्ट्य प्रकाशित केले आहेत. लीक केलेल्या रेन्डर्सने सूचित केले आहे की फोन छिद्र-पंच प्रदर्शन आणि तळाशी थोडासा ठोका खेळेल. मागे दुहेरी कॅमेरा सेटअप लंबवत असल्याचे दिसते आणि मोटोरोलाने लोगो संभाव्यत: फिंगरप्रिंट सेन्सर घेते. व्हॉल्यूम आणि पॉवर बटणे फोनच्या उजव्या किनार्यावर राहतात आणि स्पीकर ग्रिल तळाच्या किनार्यावर दिसते.

विनफ्यूचरच्या अहवालात असे म्हटले आहे की मोटोरोलाने वन व्हिजनची किंमत 2 9 2 9 (अंदाजे 23,400 रुपये) असेल आणि 16 मे रोजी खरेदीसाठी उपलब्ध होईल. फोनला ब्लू आणि कांस्य रंग पर्यायांमध्ये सोडण्यात आले आहे. कंपनी मोटोरोलाने व्हर्व्ह इरबडस लवकर पक्षी प्रोत्साहन म्हणून बंडल करेल.

मोटोरोलाने वन व्हिजन वैशिष्ट्य (अपेक्षित)

विनफ्यूचरच्या मते, ड्युअल सिम (नॅनो) मोटोरोलाने वन व्हिजन हा Android One प्रोग्रामचा भाग आहे आणि सिनेमा 6.3ision 21: 9 पक्ष अनुपात आणि 432ppi पिक्सेल घनतेसह 6.3-इंच (1080×2520 पिक्सेल) एलसीडी डिस्प्ले खेळू शकतो. हे 2.2GHz सॅमसंग एक्सिनॉन्स 960 9 ऑक्टो-कोर प्रोसेसरद्वारे समर्थित केले जाईल, जे 4 जीबी रॅम आणि 128 जीबी स्टोरेजसह जोडले जाईल. मेमरीच्या विस्तारासाठी फोन मायक्रो एसडी कार्डला पाठिंबा देईल.

फोनचा मागील कॅमेरा सेटअप एफ / 1.7 एपर्चर आणि ओआयएस सपोर्टसह एक 48-मेगापिक्सेल कॅमेरा आणि एफ / 2.0 एपर्चरसह 25-मेगापिक्सेल कॅमेरा दर्शविला जातो. हे 3,500 एमएएच बॅटरी पॅक करण्यासाठी देखील सूचीबद्ध आहे आणि कनेक्टिव्हिटी पर्यायांमध्ये एलटीई, ड्युअल-सिम, ब्लूटूथ व्ही 5, वाय-फाय 802.11 एसी, एनएफसी आणि यूएसबी टाइप-सी पोर्ट समाविष्ट असेल. फोन 160.1×7.1×8.7 मिमी वाजता मोजतो आणि तो 180 ग्रॅम वजनाचा असतो.