बीबीएल क्लबने 201 9 -20 हंगामासाठी क्रिकबझ – क्रिकबझ – सहा विदेशी तारे हस्तांतरीत करण्याची परवानगी दिली – Boisar Marathi News

बीबीएल क्लबने 201 9 -20 हंगामासाठी क्रिकबझ – क्रिकबझ – सहा विदेशी तारे हस्तांतरीत करण्याची परवानगी दिली

<मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107939/bbl-clubs-allowed-to-sign- सहा-परदेशी-तारे-201 9 -20-हंगामासाठी "itemprop =" mainEntityOfPage ">

बीबीएल बातम्या

<सेक्शन> <सेक्शन> <सेक्शन आयटमप्रॉप = "प्रतिमा" आयटमकोप = "" आयटमटाइप = "http://schema.org/ImageObject"> <मेटा सामग्री = "5 9 5" आयटमप्रॉप = "रुंदी"> <मेटा सामग्री = "3 9 6" आयटमप्रॉप = "उंची"> <मेटा सामग्री = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c169555/however-only-two-overseas-pla.jpg" itemprop = "यूआरएल"> तथापि, खेळाच्या इलेव्हनमध्ये केवळ दोन परदेशी खेळाडूंना परवानगी असेल.

तथापि, खेळाच्या इलेव्हनमध्ये केवळ दोन परदेशी खेळाडूंना परवानगी असेल. © गेट्टी

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> बिग बॅश लीग क्लब 201 9 -20 हंगामासाठी सहा परदेशी खेळाडूंसाठी साइन अप करू शकतात, याची खात्री शनिवारी (मे 11). जरी XI आणि 18-पुरुष रोस्टरमध्ये फक्त दोन खेळाडू अधिकतम गुणविशेष करू शकले असले तरी, बर्याच वर्षांपासून हे प्रकरण झाले असल्याने क्लब मागील सहा मोहिमेतून सहा खेळाडूंना करार देऊ शकतो.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> यापैकी कोणत्याही चार खेळाडूंना सीझन दरम्यान संपूर्ण बदल म्हणून नामित केले जाऊ शकते. तथापि, क्लबची प्रतिस्थापन विनंती बीबीएल तांत्रिक समितीच्या विवेकावर असेल. 2018-19 हंगामाच्या समाप्तीनंतर स्पर्धेच्या नियमांचे पुनरावलोकन केल्यानंतर निर्णय घेण्यात आला. हा नवीन नियम व्यस्त आंतरराष्ट्रीय कॅलेंडर दरम्यान शीर्ष खेळाडूंना शॉर्ट स्टंटसाठी साइन अप करण्याची परवानगी देईल.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> “आम्ही आमच्या चाहत्यांकडून अभिप्राय मानला आहे आणि 201 9/20 मधील स्पर्धा सुधारण्यासाठी सतत बदल घडवून आणण्यासाठी आम्ही खेळांच्या संबंधित भागधारकांबरोबर काम केले आहे. , “अँथनी एव्हर्ड, क्रिकेट ऑस्ट्रेलिया कार्यकारी महाव्यवस्थापक फॅन सगाई, म्हणाले.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> “एसीए, बीबीएल क्लब आणि आमचे प्रसारण भागीदार त्यातील अविभाज्य घटक आहेत, ज्यामुळे प्रत्येक क्लबला करार करण्याची परवानगी दिली जात आहे. बीबीएलमध्ये सहा विदेशी खेळाडू .0 9. क्लबच्या संघात परवानगी असलेल्या विदेशी खेळाडूंची संख्या दोनच राहील, परंतु आता संपूर्ण हंगामात सहा खेळाडूंपर्यंत करार करण्याची लवचिकता वाढली आहे आणि आवश्यकतेनुसार त्यांना बाहेर फिरविणे आवश्यक आहे. ”

© क्रिकबझ

<सेक्शन>