ट्रेंड-स्पॉटिंग: मुंबई इंडियन्स आणि चेन्नई सुपर किंग्ज आयपीएलवर – द इंडियन एक्सप्रेसवर वर्चस्व गाजवित आहेत – Boisar Marathi News

ट्रेंड-स्पॉटिंग: मुंबई इंडियन्स आणि चेन्नई सुपर किंग्ज आयपीएलवर – द इंडियन एक्सप्रेसवर वर्चस्व गाजवित आहेत

स्वरूपाप्रमाणे, असे दिसून येईल की आयपीएल (किंवा टी -20) लहान संघांना बळकटी देण्यास परवानगी देते आणि अंडरगॉगसाठी खेळण्याची सुविधा देखील देते. पण मग मुंबई इंडियन्स आणि चेन्नई सुपर किंग्जसारख्या संघाचे वर्चस्व दिसते का? विशेषतः या संघांबद्दल काहीतरी आहे का किंवा खेळण्यासाठी काहीतरी मोठे आहे? ट्रेंड-स्पॉटिंगच्या या भागात, दक्षिणे आणि गौरव या तळाशी जाण्याचा प्रयत्न करतात. बोनस: यावेळी ते शेवटी श्रोत्यांच्या प्रश्नांची उत्तरे देतात.


आपण आम्हाला अनुसरण करू शकता आणि आम्हाला Facebook, Instagram आणि Twitter @expresspodcasts वर फीडबॅक देऊ शकता किंवा आम्हाला podcasts@indianexpress.com वर ईमेल पाठवू शकता. आपल्याला हा शो आवडला असेल तर, कृपया सदस्यता घ्या आणि आपल्याला जेथे आपले पॉडकास्ट मिळतील तेथे एक पुनरावलोकन सोडून द्या जेणेकरून इतर लोक आम्हाला शोधू शकतील. आपण आम्हाला http://www.indianexpress.com/audio वर देखील शोधू शकता.

ट्रेंड-स्पॉटिंग: मुंबई इंडियन्स आणि चेन्नई सुपर किंग्ज आयपीएलवर वर्चस्व गाजवतात , असे दिसते की आयपीएल (किंवा टी -20) लहान संघांना फलंदाजी करण्यास परवानगी देते आणि अंडरगॉगसाठी खेळण्याची संधी देखील देते. पण मग मुंबई इंडियन्स आणि चेन्नई सुपर किंग्जसारख्या संघाचे वर्चस्व दिसते का? विशेषतः या संघांबद्दल काहीतरी आहे का किंवा खेळण्यासाठी काहीतरी मोठे आहे? ट्रेंड-स्पॉटिंगच्या या भागात, दक्षिणे आणि गौरव या तळाशी जाण्याचा प्रयत्न करतात. बोनस: यावेळी ते शेवटी श्रोत्यांच्या प्रश्नांची उत्तरे देतात. आपण आम्हाला अनुसरण करू शकता आणि आम्हाला Facebook, Instagram आणि Twitter @expresspodcasts वर फीडबॅक देऊ शकता किंवा आम्हाला podcasts@indianexpress.com वर ईमेल पाठवू शकता. आपल्याला हा शो आवडला असेल तर, कृपया सदस्यता घ्या आणि आपल्याला जेथे आपले पॉडकास्ट मिळतील तेथे एक पुनरावलोकन सोडून द्या जेणेकरून इतर लोक आम्हाला शोधू शकतील. आपण आम्हाला http://www.indianexpress.com/audio वर देखील शोधू शकता.