झिओमी एमआय 9 स्मार्टफोन [कूपन] – गिझोमोचिना ची शीर्ष वेरिएंटवर मोठी सवलत मिळवा – Boisar Marathi News

झिओमी एमआय 9 स्मार्टफोन [कूपन] – गिझोमोचिना ची शीर्ष वेरिएंटवर मोठी सवलत मिळवा

लोकप्रिय ऑनलाइन स्टोअर्स गिअरबेस्ट आणि गियरविटा सहकार्याने, चीनी इलेक्ट्रॉनिक्स कंपनी झियाओमी ने नुकत्याच कमी किंमतीत अनावरण केलेला शीओमी एमआय 9 ची शीर्ष रूपे सादर केली आहे.

झीओमी एमआय 9 4 जी फॅबेल ग्लोबल व्हर्जन (6 जीबी रॅम, 64 जीबी रॉम) – गिअरबेस्ट

त्याच्या नवीनतम फ्लॅश विक्रीचा भाग म्हणून, गियरबेस्ट एमआय 9 फॅबेलच्या ब्लॅक-टिंटेड ग्लोबल व्हर्जनवर 15 टक्के सवलत दर्शवित आहे जे साधारणपणे $ 516.87 ची विक्री करते. उपरोक्त सूट धन्यवाद, आपण $ 43 9.99 च्या कमी किंमतीसाठी ही चल खरेदी करू शकता.

xiaomi mi 9 6 जीबी / 128 जीबी खरेदी करा

वैकल्पिकरित्या, आपण हँडसेटच्या निळ्या रंगाचे आवृत्तीसाठी जाऊ शकता, जे आता फक्त $ 49 9.99 साठी उपलब्ध आहे. हे डिव्हाइसच्या मूळमध्ये 3% ड्रॉप आहे ज्याची किंमत 516.87 डॉलर आहे. विनम्रपणे, या प्रोमोसाठी निळ्या रंगाचे 55 तुकडे आणि ब्लॅक कलर आवृत्त्यांचे 147 तुकडे बाकी होते जे लवकरच समाप्त होतील.

सवलत मिळविण्यासाठी आपण या दुव्याचे अनुसरण करू शकता आणि शीओमी एमआय 9 4 जी फॅबल ग्लोबल व्हर्जनबद्दल अधिक तपशील पहा.

झीओमी एमआय 9 4 जी स्मार्टफोन ग्लोबल व्हर्जन (6 जीबी रॅम, 64 जीबी रॉम) – गियरविटा

सियामी एमआय 9 स्मार्टफोन 6 जीबी रॅम आणि 64 जीबी अंतर्गत स्टोरेज क्षमतेने गियरविटावर तुम्हाला 59 9 .9 9 डॉलर परत करेल. आपण कठोर बजेटमध्ये रहात असल्यास आणि टॉप-ब्रँडेड हँडसेटवर अशा प्रकारचे पैसे खर्च करण्यास तयार नसल्यास, आपल्याला चेक आउट करताना कूपन कोड रोम 9 64G लागू करणे आवश्यक आहे. xiaomi mi 9 स्मार्टफोन 6 जीबी विक्रीसाठी

कूपन आपल्याला घाम तोडल्याशिवाय झियामी एमआय 9 ची मूळ विक्री किंमत फक्त 445.9 9 डॉलरवर आणण्यास मदत करते. याशिवाय, आपण काळ्या, निळे आणि जांभळ्या रंगासह तीन आकर्षक रंग निवडींमध्ये निवडू शकता. प्रोमो संपण्यापूर्वी आपण सवलत मिळविण्यासाठी येथे क्लिक करू शकता.

झीओमी एमआय 9 4 जी स्मार्टफोन (6 जीबी रॅम, 128 जीबी रॉम) – गियरविटा

अधिक स्टोरेज क्षमतेसह फोनचा वापर करणारे लोक, 6 जीबी रॅम, एमआयओच्या 128 जीबी रॉम व्हेरिएटसाठी किंचित मोठ्या प्रमाणात जाऊ शकतात. या प्रकारचे काळा आणि रंगीत संस्करण गियरविटावर विक्रीसाठी गेले आहेत.

एमआय 9 स्मार्टफोनचे निळ्या रंगाचे संस्करण $ 639.99 किंमत टॅग आहे. ब्लू-टिंटेड एमआय 9 जे समान किंमत स्टिकर ठेवते केवळ आता 483.9 9 डॉलरच्या कमी किंमतीसाठी उपलब्ध आहे. ही 24 टक्के सवलत कूपन कोड ROM9128G लागू करून वाढविली जाऊ शकते.

विक्रीसाठी xiaomi mi 9

हे कूपन आपल्याला ऑर्डर देण्यापूर्वी फोनची किरकोळ किंमत फक्त $ 465.99 पर्यंत कमी करुन अतिरिक्त $ 18 मिळविण्यात मदत करते. सवलत मिळविण्यासाठी आपण या दुव्याचे अनुसरण करू शकता.