अहवाल: लिव्हरपूलनंतर लिओनेल मेस्सीच्या इच्छेविरुद्ध चीनच्या प्रमुख बार्सिलोनाला चीनला धक्का दिला जाईल … – फॉक्स स्पोर्ट्स एशिया – Boisar Marathi News

अहवाल: लिव्हरपूलनंतर लिओनेल मेस्सीच्या इच्छेविरुद्ध चीनच्या प्रमुख बार्सिलोनाला चीनला धक्का दिला जाईल … – फॉक्स स्पोर्ट्स एशिया

स्पॅनिश दिग्गज बार्सिलोना अद्यापही चॅम्पियन्स लीगमधून वगळण्यात आले आहेत हे मान्य करण्यास सक्षम नाहीत. ते नष्ट केले गेले या वस्तुस्थितीपेक्षाही ते “कसे” घटक आहे जे त्यांना अधिक निराश करते.

जर आपण ते गमावले, तर बार्सिलोना मंगळवारी चॅम्पियन्स लीगच्या उपांत्य फेरीच्या दुसर्या टप्प्यासाठी लिव्हरपूलच्या ऍफील्डला गेला आणि कॅम्प नऊ येथे पहिल्या टप्प्यात त्यांच्या 3-0च्या विजयामुळे त्यांना तीन-गोल गळती मिळाली. एक आठवड्यापूर्वी.

सर्वात वाईट म्हणजे अद्याप होणार नाही. लिव्हरपूलने बरकाला 4-0 ने पराभूत केले आणि त्यांच्या पहिल्या पायाच्या तूटवर विजय मिळविला नाही, तर स्पर्धेतून कॅटलानलाही मागे टाकले. डिव्हॉक ओरिगी आणि जियोर्जिनियो विजनाल्डमच्या ब्रॅसिसने लिव्हरपूलला विजय मिळवून दिला आणि यामुळे फाइनलमध्ये बरोबरी साधली.

दरम्यान, बार्सिलोनातील लोक वेदनादायक नुकसानास उत्तर देण्यास व्यस्त आहेत आणि असे दिसते की त्यांनी त्यांच्या आजच्या दुःखासाठी जबाबदार असलेले काही लोक आधीच ओळखले आहेत.

डायरिओ गोल अहवाल देतात की व्यवस्थापन व्यवस्थापन संबंधित सर्जीओ बस्केट्स “दोषी पक्ष “ांपैकी एक आहे आणि आवश्यक असल्यास ते त्याला चीनला पाठविण्यास तयार आहेत. असेही दिसून येते की चायनीज सुपर लीगमध्ये बार्सिलोनाचा स्पॅनिश मिडफील्डरमध्ये रस आहे.

स्पॅनिश न्यूज एजन्सी पुढे सांगते की क्लबमधील इतर हेवीवेइट्स – लिओनेल मेसी, लुईस सुअरेझ आणि गेरार्ड पिक या निर्णयाविरूद्ध आहेत आणि बार्सिलोनाच्या व्यवस्थापन बलोंशिवाय तो स्वत: ला नवीन ऑफर स्वीकारण्याची अपेक्षा करत नाही. त्याला सोडणे

फ्रेन्की डी जोंग निश्चितपणे एएफसी अजाक्सकडून पोहोचत असल्याची जाणीव होऊ शकते, यामुळे त्यांना डायरियो गोलुसार 20 वर्षीय मिडफिल्डरकडून बसवेट्सची जागा घेण्याची संधी मिळते .

फॉक्स स्पोर्ट्स एशिया संभाव्यता रेटिंग: 1/5; बार्सिलोनाचा छळ दूर करण्याचा विचार करणारी सर्गीओ बुस्केट्स खूप मौल्यवान आहे, विशेषत: या क्षणी त्यांना चॅम्पियन्स लीगच्या पराभवापासून परत मिळविणे आवश्यक आहे. व्यवस्थापनाने ही वस्तुस्थिती जाणून घेण्याची शक्यता आहे आणि कॅम्प नऊ येथील पौराणिक कथा असलेल्या मिडफिल्डरची ही स्थिती राहण्याची शक्यता आहे.