अहवाल: रिअल माद्रिदने कुवैतीनो रोनाल्डोचा सहभागिता जुवेंटस – फॉक्स स्पोर्ट्स एशिया येथे केला – Boisar Marathi News

अहवाल: रिअल माद्रिदने कुवैतीनो रोनाल्डोचा सहभागिता जुवेंटस – फॉक्स स्पोर्ट्स एशिया येथे केला

स्पॅनिश दिग्गज रीयल मॅड्रिड संपूर्ण हंगामात उत्सुक आहेत, जेंडरिन झिडेन आणि क्लबच्या प्रतिनिधींनी गर्मीच्या हस्तांतरण खिडकीत प्रवेश केल्यानंतर एकदा संपूर्ण संघाचे ओव्हरहाऊल चालविण्याची उत्सुकता दर्शविली.

चेल्सीच्या इडन हॅझार्ड, मँचेस्टर युनायटेडच्या पॉल पोगाबा, टोटेनहॅम हॉटस्परचे ख्रिश्चन एरिक्सन, इन्ट्राचर्ट फ्रँकफर्टचा लुका जोविच, एएफसी अजाक्सच्या मत्थिज डी लीग आणि बरेच तारे गेल्या काही महिन्यांत लॉस ब्लॅंकोसच्या रडारमध्ये आहेत. आणि ताज्याप्रमाणेच, रीयल मॅड्रिडचा आणखी एक सुपरस्टारमधील स्वारस्य असलेल्या स्पोर्ट्सबद्दल बोलतो – एक क्रिस्टियानो रोनाल्डो जुवेंटस येथे जोडीदार जो खरा दुःखी आहे.

खेळाडू पाउलो Dybala आहे, आणि स्टार Merengues ‘व्याज देखील संघात सेटअप गॅरेथ गासडी स्थान धमकी नुसार Diario Gol .

स्पॅनिश न्यूज एजन्सी म्हणते की, रीड मॅड्रिडचा अर्जेंटाइनमधील नवीन स्वारस्य इडॅन हॅझार्डची विक्री आता कमी संभाव्य असल्याचे दिसते कारण फीफाने चेलसेला त्यांच्यावरील थप्पड रोखण्याविरूद्ध अपील नाकारली होती.

ट्रान्सियाने हस्तांतरणाच्या बंदीमुळे हॅझार्डची जागा घेण्यास असमर्थ ठरल्यामुळे त्यांना बेल्जियमची विक्री करण्यास अधिक अनिच्छा मिळू शकेल आणि रीयल मॅड्रिडला अद्यापही हल्ल्यात बळजबरीची गरज असेल – डाइबला जे काही उपयोगी ठरेल.

क्रिस्टियानो रोनाल्डोच्या आगमनानंतर खेळाडू स्वतः ट्यूरिन येथे नाखुश आहे. पहिल्या इलेव्हनमधील पोर्तुगीज पौराणिक गोष्टींचा त्याग करण्यासाठी जुवेंटसचे बॉस मासिमिलीनोओ आलेग्रीने दीबाला चौथ्या स्थानावर ढकलले आणि संपूर्ण पर्ममधल्या खेळाडूच्या गोलाकार फॉर्ममध्ये संपूर्ण हंगामात डुबकी आली. गेल्या 22 हंगामात त्याने 22 सेरी गोल केले होते. यावेळी डायाबालाने फक्त 6 गोल केले – त्याच्या क्षमतेच्या आक्रमणकर्त्यासाठी त्याने अगदी कमी गोल केले.

डायरियो गोलने सांगितले की डायाबाला यांनी इटालियन संघातून निघून जाण्याची मागणी केली आहे आणि तो आधीच बार्सिलोनामध्ये राहणाऱ्या एजंट आणि भाऊशी संपर्क साधला आहे.

फॉक्स स्पोर्ट्स आशिया संभाव्य रेटिंग: 3/5; हॅझार्डचे कार्य अयशस्वी झाल्यास रीअल माद्रीद डायाबालाला लक्ष्य करू शकेल. भूतपूर्व माद्रिद स्टार क्रिस्टियानोबरोबरच जुवेंटस येथे ताराची सध्याची परिस्थिती यामुळे स्पॅनिश दिग्गजांना पुढे जाण्यास मदत होईल.