अहवाल: मॅनचेस्टर युनायटेडने लिव्हरपूलच्या ट्विटला हरवलेला ओल्ड ट्रॅफोर्ड हलवला – फॉक्स स्पोर्ट्स एशिया – Boisar Marathi News

अहवाल: मॅनचेस्टर युनायटेडने लिव्हरपूलच्या ट्विटला हरवलेला ओल्ड ट्रॅफोर्ड हलवला – फॉक्स स्पोर्ट्स एशिया

मॅनचेस्टर युनायटेडच्या चाहत्यांना खात्री आहे की या ग्रीष्मकालीन सुपरस्टार डॅनियल जेम्स या ग्रीष्मकालीन क्लबमध्ये सामील होत आहेत. त्याने लिव्हरपूलला ट्विट केले की त्याने पूर्वी कधी कधी ट्विट केले होते.

21 वर्षीय स्टारने लिव्हरपूलच्या मोहम्मद सलहची प्रशंसा केली होती, जो मँचेस्टर युनायटेडचा दीर्घ काळातील प्रतिस्पर्धी आहे. शुक्रवारी, युनायटेड फॅनने ओल्ड ट्रॅफर्डच्या प्रस्तावित हालचालीपूर्वी त्याला हटविण्यास सांगितले होते.

तो हटविण्यापूर्वी ट्वीट (ट्विटरद्वारे)
ट्विट झाल्यानंतर ट्विटर (ट्विटर मार्गे)

अलीकडच्या काळात अहवालानुसार , प्रीमियर लीग दिग्गजांनी विलक्षण प्रतिभाशाली डाव-विंगरशी जोरदार दुवा साधला आहे. चॅम्पियनशिपमध्ये डॅनियल जेम्सने स्वानसीसोबत ब्रेकआउट सीझन मिळविले. एफए कपच्या क्वार्टर फाइनलपर्यंत पोचण्यासाठी वेल्श साइडलाही मदत केली.

डेलीस्टारने या उन्हाळ्यामध्ये ओल्ड ट्रॅफर्डला आणण्यासाठी 15 दशलक्ष डॉलर्सचा करार केला आहे.

वरील उल्लेखित ट्विटचे बोलणे, 24 एप्रिल 2018 रोजी पोस्ट झाला होता आणि जेम्स म्हणाला होता, “सलाहा काही खेळाडू आहे.”

लिव्हरपूलचा मोठा फॅन असलेला तरुण खेळाडू त्याच तारखेला चॅम्पियन्स लीगच्या सेमी-फाइनलमध्ये एएस रोमावर 5-2 असा विजय मिळविल्यानंतर लिव्हरपूलला 5-2 ने पराभूत केले. मोहम्मद सलहने या सामन्यात दोन गोल केले होते कारण रेड्ससाठी त्याने आपल्या माजी संघाविरुद्ध प्रभावी असल्याचे सिद्ध केले होते.

जेम्सने त्यांचे ट्विट हटविल्यानंतर, अनेक युनायटेड समर्थक ऑनलाइन साजरे केले कारण त्यांच्यापैकी बहुतेकांना असा विश्वास झाला की ओल्ड ट्रॅफर्डमध्ये उन्हाळ्याचा स्विच आता जेम्सच्या कार्ड्सवर आहे.

“हे पुष्टीकरण आहे,” जेम्स म्हणाला कोण फॅन म्हणाले.

“मग पुष्टी केली” दुसर्या जोडले.

तिसरा म्हणाला: “डीएनए आधीच त्याच्या आत आहे … डॅनियल जेम्स मँचेस्टर युनायटेडमध्ये आपले स्वागत आहे”

“हे अविश्वसनीय आहे,” चौथे निष्कर्ष काढला.