टीव्हीएस रेडॉन 110 ला दोन नवीन रंग मिळते; रु. 50,070 – एनडीटीव्ही न्यूज – Boisar Marathi News

टीव्हीएस रेडॉन 110 ला दोन नवीन रंग मिळते; रु. 50,070 – एनडीटीव्ही न्यूज

टीव्हीएस रेडॉन 110 कम्युटर मोटरसायकल दोन नवीन रंगांमध्ये उपलब्ध आहे- टायटॅनियम ग्रे आणि ज्वालामुखी रेड, आणि सुमारे रु. गेल्या वर्षीपासून लॉन्च किंमतीपेक्षा 1200 अधिक महाग.

टीव्हीएस मोटर कंपनीने रेडॉन 110 सीसी कम्युटर मोटारसायकलसाठी दोन नवीन रंग सादर केले आहेत. टीव्हीएस रेडॉन आता टायटॅनियम ग्रे आणि ज्वालामुखी रेड शेड्समध्ये उपलब्ध आहे आणि आता त्याची किंमत ,0 50,070 (एक्स-शोरूम, दिल्ली) आहे. ₹ 48,400 लाँच करण्याच्या तुलनेत, अद्ययावत रेडेन ₹ 1200 अधिक महाग आहे. गेल्यावर्षी ऑगस्टमध्ये लॉन्च झाल्यापासून ऑफर ब्लॅक, पर्ल व्हाइट, रॉयल पर्पल आणि गोल्डन बेज शेड्स याशिवाय नवीन रंग उपलब्ध आहेत. नवीन रंग पर्यायांना वगळता, टीव्हीएस कम्यूटरला मेकॅनिकल्समध्ये कोणतेही बदल मिळत नाहीत.

तसेच वाचा: टीव्हीएस रेडॉन क्रॉस 1 लाख विक्री मार्क

TVS Radeon
vggsf1k8

टीव्हीएस रेडॉनला 10 9 .7 सीसीसाठी 109.7 सीसी सिंगल-सिलेंडर मोटर चालविण्यात आले आहे

दृश्यमानपणे, टीव्हीएस रेडॉन क्रोम गार्निश, रबर टँक पॅड आणि 3 डी टीव्हीएस लोगोसहच राहते. साइड पॅनेलला 3D रेडॉन ब्रँडिंग मिळते जे प्रिमियम भावनासाठी परवानगी देते आणि म्हणूनच सोन्याचे फिनिश इंजिन कव्हर देखील करते. बाइकला ऍलोय व्हील आणि तपकिरी लेदर-पूर्ण सीट कव्हर मिळते. रेडॉन-एक्सप्लोरचे कौतुक केले गेले आहे जे बजाज डिस्कव्हर 110, हीरो स्प्लेन्डर आणि होंडा ड्रीम सीरीझमध्ये भाग घेते.

पॉवर 10 9 .7 सीसी सिंगल-सिलेंडर, 7000 आरपीएमवर 8.2 बीएचपीसाठी 7000 आरपीएम आणि 8.7 एनएम चक टोकनसाठी एअर कूलड ड्युरलाइफ इंजिनमधून येते. मोटर 4-स्पीड गियरबॉक्ससह जोडलेले आहे. बाइकला टेलिस्कोपिक फोर्क्स आणि पुढच्या बाजूला 5-स्टेप अनुदानात्मक दुहेरी धक्क्याद्वारे निलंबित केले जाते, तर ब्रेकिंग कर्तव्यांकरिता ड्रम ब्रेक एकतर वर उपलब्ध असतात. एक पर्याय म्हणून रेडॉन फ्रंट ब्रेक ब्रेकवर देखील चुकतो. नवीन नियमांचे पालन करण्यासाठी टीव्हीएस भाषेमध्ये कोन्बी-ब्रेकिंग सिस्टम किंवा सिंक्रोनाइझ ब्रॅकिंग टेक्नॉलॉजी (एसबीटी) मिळते.

तसेच वाचा: टीव्हीएस रेडॉन पुनरावलोकन

टीव्हीएस रेडॉनने निर्मात्यासाठी लोकप्रिय ऑफर केली आहे आणि लॉन्च झाल्यापासून एक लाख विक्री केली आहे. मोटारसायकलसाठी काय काम केले आहे ते सुखद दिसणारे आहे जे मोठ्या प्रमाणावर प्रेक्षकांना आकर्षित करते, आरामदायक सफर-क्षमता आणि कार्यक्षम मोटर जे 6 9 .3 किमी.

0 टिप्पण्या

नवीनतम ऑटो बातम्या आणि पुनरावलोकनांसाठी , ट्विटर आणि फेसबुकवर कार अँड बाइकचे अनुसरण करा आणि आमच्या YouTube चॅनेलची सदस्यता घ्या.