Gizmochina – OnePlus 7 प्रो वृत्तपत्र जाहिरात वापरकर्त्यांना चष्मा अंदाज आणि स्मार्टफोन जिंकण्यासाठी इच्छिते – Boisar Marathi News

Gizmochina – OnePlus 7 प्रो वृत्तपत्र जाहिरात वापरकर्त्यांना चष्मा अंदाज आणि स्मार्टफोन जिंकण्यासाठी इच्छिते

आज संपूर्ण भारतातील अग्रगण्य वृत्तपत्र आगामी वनप्लस फ्लॅगशिप स्मार्टफोनची नवीन जाहिरात चालू आहेत. जाहिरात वनप्लस 7 प्रोच्या विशिष्ट वैशिष्ट्यांचा अंदाज घेऊ इच्छितो. उद्या होणार्या स्पर्धेत वापरकर्त्यांना वनप्लस 7 प्रो स्मार्टफोनसह रोमांचक पुरस्कार मिळवण्याची परवानगी मिळेल.

14 मे रोजी वन प्लस 7 प्रो आणि वनप्लस 7 स्मार्टफोन्सची घोषणा भारत समेत संपूर्ण बाजारपेठेत केली जाईल. वनप्लस 7 प्रो काही प्रगत चष्मा घेऊन येईल. वरील दर्शविलेल्या स्पर्धेचे स्नॅपशॉट वापरकर्त्यांना प्राथमिक कॅमेरा कॉन्फिगरेशन, प्रोसेसरचे नाव, वनॅम 7 प्रो स्मार्टफोनची सर्वाधिक RAM कॉन्फिगरेशन आणि बॅटरी क्षमता अंदाज करण्यास सांगते.

भारतातील वनप्लस 7 प्रो स्पर्धा भारतात 7 मे रोजी 00:01 वाजता सुरू झाली आणि 8 मे रोजी 11:59 वाजता समाप्त होईल. लकी विजेते 7 वनप्लस जर्सी जिंकण्यात सक्षम होतील आणि एक स्पर्धक वन प्लस 7 प्रो स्मार्टफोनसह प्रदान केला जाईल.

स्पर्धेत सहभागी होण्यासाठी, वापरकर्त्यांनी वनप्लस इंडियाच्या फेसबुक, ट्विटर आणि इन्स्टाग्राम खात्यात त्यांची नोंदणी पाठविण्याची आवश्यकता आहे. स्पर्धेसाठी सहभागी प्रोफाइल आणि ट्वीट / पोस्ट सार्वजनिक असणे आवश्यक आहे. वनप्लस फोरम्सद्वारे विजेत्यांची नावे जाहीर केली जातील. स्पर्धेच्या नियम व अटींसाठी, सहभागी खालील दुव्यावर भेट देऊ शकतात.

OnePlus 7 प्रो वैशिष्ट्य (अफवा)

वनप्लस 7 प्रोच्या बर्याच तपशीलांमुळे अलीकडील आठवड्यात दिसू लागले. खरं तर, भारतीय बाजारपेठेसाठी स्मार्टफोनची किंमत देखील काढून टाकली आहे. वनप्लस 7 प्रो हँडसेट 6.67 इंचच्या वक्र आणि कमी-कमी AMOLED प्रदर्शनासह येणार आहे. हे संपूर्ण एचडी + रेझोल्यूशन आणि 9 0 हर्ट्ज रीफ्रेश रेट तयार करेल.

अनेक आठवड्यांपूर्वी, वनप्लसने पुष्टी केली की वनप्लस 7 प्रो स्नॅपड्रॅगन 855 मोबाइल प्लॅटफॉर्मद्वारे fueled जाईल. स्मार्टफोनमध्ये 4,000 एमएएच क्षमतेची मोठी बॅटरी येण्याची अपेक्षा आहे ज्यामध्ये 30 डब्ल्यू वॉर चार्जसाठी समर्थन असेल.

वनप्लस 7 प्रो त्याच्या मागील बाजूस एक तिहेरी कॅमेरा एकक असणार आहे. यामध्ये एफ / 1.6 एपर्चर आणि ओआयएससह 48-मेगापिक्सलचा मुख्य सेन्सर असेल, जो एफ / 2.2 एपर्चर आणि ओआयएससह 8-मेगापिक्सेल माध्यमिक सेन्सर असेल आणि पीडीएएफसह 16-मेगापिक्सेल अल्ट्राव्हाइड लेन्स असेल. ते 16-मेगापिक्सलची पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा घेऊन येईल. स्टिरीओ स्पीकर, यूएफएस 3.0 स्टोरेज आणि इन-डिस्प्ले फिंगरप्रिंट स्कॅनर वनप्लस 7 प्रोच्या इतर काही वैशिष्ट्यांपैकी आहेत.

वनप्लस 7 प्रो 6 जीबी रॅमचे तीन प्रकार, 128 जीबी स्टोरेज, 8 जीबी रॅम + 256 जीबी स्टोरेज आणि 12 जीबी रॅम + 256 जीबी स्टोरेजमध्ये येण्याची शक्यता आहे. हे मॉडेल अनुक्रमे रु. 4 9, 99 9 (~ $ 720), रू. 52,99 9 (~ $ 766) आणि रु. 57,999 (~ $ 838). एक नवीन अहवालात असेही म्हटले आहे की ते 10 जीबी रॅम आवृत्तीमध्ये देखील उपलब्ध होईल. ते नेब्युला ब्लू, मिरर ग्रे आणि बादाम सारख्या तीन रंग पर्यायांमध्ये सोडण्याची अपेक्षा आहे.