एनव्हीएनएन टीझर: वेनेला किशोर म्हणजे संदीपची मिरर प्रतिमा – गुलटे – Boisar Marathi News

एनव्हीएनएन टीझर: वेनेला किशोर म्हणजे संदीपची मिरर प्रतिमा – गुलटे

संदीपसाठी निनु वेदानी सुनीनी नेने हा खास चित्रपट आहे. आपल्या 9 वर्षाच्या जुन्या करिअरच्या कारकिर्दीत तो पहिल्यांदाच भयानक शैलीचा प्रयत्न करत नाही, तर तो आपल्या चित्रपटात पदार्पण करत आहे. आजच्या वाढदिवसाच्या आधीपासूनच या चित्रपटाचे टीझर अनावरण केले गेले आहे.

टीझी ऋषी (संदीप किशन) ची लपलेली समस्या आहे. त्यांचे प्रेम (अन्या सिंग) आणि प्रिय देखील त्यांच्या विलक्षण समस्येबद्दल चिंतित आहेत. ऋषीची समस्या काय आहे. त्याच्या जीवनावर त्याचा कसा प्रभाव पडतो? ऋषि जेव्हा कोणीतरी (वेनेला किशोर) मिररमध्ये पाहतात तेव्हा काय होते. आणि हे त्याचे जीवन उलथून टाकते. या मागे कोण आहे?

चित्रपटाविषयी बरेच तपशील न सांगता टीझरचे लक्षपूर्वक संपादन केले गेले आहे. त्याच वेळी, टीझरने निनु वेदानी नीनानू नेनेचा सूक्ष्म मार्ग समजून घेतला आहे. संदीप भयानक आहे, तर वेनेला किशोर नवीन नाही. हा संयम जिज्ञासा वाढवत आहे आणि टीझरने फिल्मच्या अपेक्षा बारमध्ये वाढवल्या आहेत. एसएस थॅमनचा पार्श्वभूमी स्कोर हा एक मोठा फायदा आहे. कार्तिक राजू यांनी चांगले काम केले आहे. मनोरंजक गोष्ट म्हणजे, संदीप आणि अनायामधील रोमन्सची दृश्ये भयानक आणि धाडसी आहेत. एकूणच, एनव्हीएनएन मनोरंजक आहे आणि हेतू पूर्ण करते. चला वाट पाहुया, ट्रेलर कसा होणार आहे.