सुझुकी स्विफ्ट स्पोर्ट कॅटाana संस्करण युरो 2 9 कि.मी. (अंदाजे 23 एल) वर लॉन्च झाला – रशलेन – Boisar Marathi News

सुझुकी स्विफ्ट स्पोर्ट कॅटाana संस्करण युरो 2 9 कि.मी. (अंदाजे 23 एल) वर लॉन्च झाला – रशलेन

201 9 सुझुकी स्विफ्ट स्पोर्ट्स कटाना , एक अत्यंत खास मर्यादित ऍडिशन हॅचबॅक जो आपल्या दुचाकी नावाच्या नावावर श्रद्धांजली देते, याचे अनावरण केले गेले आहे. फक्त 30 युनिट्स बनविण्याबरोबरच स्विफ्ट स्पोर्ट कटाना केवळ नेदरलँडमध्येच उपलब्ध असेल.

सुझुकी कटाना मोटारसायकलबद्दलची विशेष आवृत्ती हॉट हॅचबॅक बद्दल अधिक बोलण्यापूर्वी येथे थोडक्यात पार्श्वभूमी आहे. दहा दशकांहून अधिक काळानंतर कंपनीने आयकॉनिक नेमप्लेट (कटाना हे तलवारसाठी जपानी आहे) परत आणले. रिट्रो क्लासिक स्टाइलिंगसह अर्ध-फॉलोइंग स्पोर्टबाईक नवीन कटाना, जर्मनीच्या कोलोन येथे गेल्या वर्षीच्या इंटरमोट शोमध्ये त्याची जागतिक प्रीमियर बनली.

स्विफ्ट स्पोर्ट कटानासह, ऑटोमेकर दोन दुचाकी आणि हॅचबॅकचा प्रचार करण्याचा प्रयत्न करीत आहे. मर्यादित संस्करण सुपरमीनी कॉन्ट्रास्ट लाल अक्षरे, काळी छप्पर, रेसिंग पट्टे आणि साइड ग्राफिक्ससह समान मेटलिक चांदी रंगाचे काम करतात. स्पोर्टी हॅचबॅकला ब्लॅक 17-इंच ओझेड अॅलो व्हील्स देखील मिळते ज्यास 18 इंचार्समध्ये अपग्रेड केले जाऊ शकते.

इंटीरियरमध्ये बदल स्टीयरिंग आणि सीट कव्हर्सपर्यंत मर्यादित आहेत. स्विफ्ट स्पोर्ट तेही आधीपासूनच तयार करण्याच्या प्रयत्नात सुझुकीने कटाना आवृत्तीचे निलंबन कमी केले आहे (ते समायोजित केले जाऊ शकते). एक स्पोर्टियर नोटसाठी इंजिन देखील tweaked केले गेले नाही.

सुझुकी स्विफ्ट स्पोर्ट्स कटाणा मर्यादित संस्करण नियमित मॉडेलच्या 1.4-लिटर बूस्टरजेट पेट्रोल इंजिनद्वारे चालते जे 140 एचपी आणि 230 एनएम टॉर्क तयार करते. 6-स्पीड मॅन्युअल ट्रांसमिशनशी जुळवून घेतलेल्या हॅचबॅकची 210 किमी प्रति स्पीडची वेग आहे.

उपकरण यादीमध्ये नेव्हिगेशन सिस्टम, रिव्हर्स पार्किंग कॅमेरा, स्वयंचलित हवामान नियंत्रण, ईबीडीसह एबीएस, फ्रंट अँड साइड एअरबॅग, ब्रेक असिस्ट, टायर प्रेशर मॉनिटरींग सिस्टम इत्यादींचा समावेश आहे.

डच मार्केटमधील लोकप्रियतेच्या आधारावर सुझुकीने अन्य युरोपियन बाजारपेठांमध्ये ते सादर करण्याचे ठरविले आहे. भारतामध्ये कटाणा किंवा स्विफ्ट स्पोर्ट्स उपलब्ध नसल्याचाही आम्ही आमच्या किनार्यावर मर्यादित संस्करण पाहणार नाही.

नेदरलँड्समध्ये स्विफ्ट स्पोर्ट कटाणा संस्करण 28,99 9 युरो (सुमारे 22.5 लाख) आहे. स्विफ्ट स्पोर्टला प्यूजोट 208 जीटीआय, फोर्ड फिएस्टा एसटी, रेनॉल्ट क्लिओ आरएस, ऑडी एस 1 इत्यादीसारख्या हॉट हॅशबॅकसाठी स्वस्त पर्याय म्हणून निवडण्यात आले आहे.