टोयोटा ग्लॅन्झा भारतातील रिबॅन्ड सुझुकी बॅलेनो – पॉल टॅनचे ऑटोमोटिव्ह न्यूज – Boisar Marathi News

टोयोटा ग्लॅन्झा भारतातील रिबॅन्ड सुझुकी बॅलेनो – पॉल टॅनचे ऑटोमोटिव्ह न्यूज

कारमध्ये , आंतरराष्ट्रीय बातम्या , सुझुकी , टोयोटा / / / 0 टिप्पण्या

एक वर्षापूर्वी, टोयोटा आणि सुझुकी ते, असे जाहीर एकमेकांना वाहन मॉडेल पुरवठा सुझुकी प्रदान भारतीय बाजार Baleno आणि Vitara Brezza टोयोटा आणि फुलांच्या पाकळ्या Altis सुझुकी करण्यासाठी पुरवठा नंतरचे. संयुक्त उद्यम करारानुसार, मॉडेल त्यांच्या विक्री नेटवर्कद्वारे संबंधित कंपन्यांद्वारे दोन्ही भारतीय कंपन्यांद्वारे विकले जातील.

या बाजारपेठेतील पहिला भाग बनवण्यासाठी या सामायिक मॉडेलचा पहिला भाग म्हणजे रिटायर्ड मारुती बॅलेनो, पुढील महिन्यात टोयोटा ग्लॅन्झा म्हणून विक्रमी होणार आहे. हॅचबॅक टोयोटा इंडियाच्या वेबसाइटवर छेडछाड केली गेली आहे आणि जूनच्या सुरुवातीस ही कार लॉन्च होण्याची शक्यता आहे.

अहवालात असेही म्हटले आहे की, ग्लॅन्झाला बालेनोसारखे बाह्य भाग असेल, केवळ एक नवीन क्रोम ग्रिल आणि टोयोटा / ग्लॅन्झा ब्रँडिंग लोगो भावांना विभेद करीत आहेत. त्याचप्रमाणे, अंतर्गत, कोणत्या दोन इंटीरियर ट्रिम्स उपलब्ध असतील, जे बॅलेनो झेटा आणि अल्फा प्रकारांमधून उपलब्ध आहे. कारच्या टोयोटा व्हर्जनसाठी हे मोठ्या प्रमाणात अपरिवर्तित होतील.

ग्लॅन्झाला बालेनोपासून के 12 एम 1.2 लिटर पेट्रोल इंजिन दर्शविण्याची अपेक्षा आहे. मारुती ऍप्लिकेशनमध्ये, युनिट 83 एचपी आणि 115 एनएम देते, आणि हे ग्लॅन्झासाठी अपरिवर्तित होण्याची अपेक्षा आहे. उपलब्ध प्रसारण एक सीव्हीटी आणि पाच-स्पीड मॅन्युअल गिअरबॉक्स असेल.

ग्लॅन्झाची ओळख त्यानंतर टोयोटा-बॅज विटारा ब्रेझ्झाद्वारे केली जाईल, परंतु 2020 ते 2021 दरम्यान एसयूव्हीला विक्रीसाठी जाण्याची अपेक्षा आहे. सुझुकी कोरोला अल्टीस, असं दिसत नाही व्हायचं कारण, टोयोटा इंडियाने भारतीय बाजारपेठेसाठी नवीन 12 वी-जनरल कोरोला सादर करण्याबद्दल प्लग काढली आहे, ज्यामुळे प्रभावीपणे दात्याच्या कारशिवाय प्रकल्प सोडू शकेल.

गॅलरीः सुझुकी बॅलेनो 1.4 एल, जीआयआयएएस 2017

गॅलरीः मारुती सुझुकी विटारा ब्रेझा

ऍन्थोनी लिम मानतात की चांगल्या धुम्रपान आणि चरित्र असलेल्या कारपेक्षा चांगले काहीही चांगले नाही तर चांगल्या हाताळणीचे बक्षीस हे बक्षीसापेक्षा श्रेष्ठ आहे. एका इंग्रजी वृत्तपत्राने डेढ़ दशकांहून अधिक काळ घालविल्यापासून दररोज अल्पवयीनपणाचा अर्थ समजणे किंवा संकुचित होणे कधीही शक्य नव्हते, त्याने आपल्या शेपटीला वेडिंगच्या कल्पनावर जोरदारपणे उधळले – अधिक तपशीलांनुसार – कार आणि त्यांची सर्व आंतरिक वैशिष्ट्ये येथे .

मागील
पुढील पोस्ट: