'गेम ऑफ थ्रॉन्स' मध्ये डेरियो नाहरिस परत येईल? डेनेरीजला आता दुसर्यापेक्षा अधिक विक्रीची आवश्यकता आहे – बस्टल – Boisar Marathi News

'गेम ऑफ थ्रॉन्स' मध्ये डेरियो नाहरिस परत येईल? डेनेरीजला आता दुसर्यापेक्षा अधिक विक्रीची आवश्यकता आहे – बस्टल

थ्रोन्स सीझन गेमसाठी पुढे स्पोयलर्स 8. व्हाईट वॉकरच्या विरोधात लढा विजयी झाला आहे, म्हणून डेनरीस तिच्या एका खर्या ध्येयाकडे परत येतील – लोह सिंहासन मिळवून. द्रोराकी आणि अनेक असुरक्षित झालेल्या लोकांच्या हानीमुळे डायरियो नहरिस सिंहासन सीझन 8 च्या गेमसाठी परत आले तर त्याला दुखापत होणार नाही. द सेकंड सन्सचा पहिला विक्रम शेवटी सीझन 6 अंतिम फेरीत पाहिला गेला, जेव्हा डेनेरीसने त्याला राहून मेहरिनमध्ये राज्य केले. डाएरीला डॅनीसह वेस्टररोसला न जाण्याचा खूप आनंद झाला नाही – जो इतर कोणत्याही गोष्टीपेक्षा तिच्या रोमँटिक भावनांसोबत अधिक करायचा होता. आणि आतापर्यंत त्याने आपली रानीची मागणी केली होती, तर तो आता त्यांच्याविरुद्ध गेला तर टीम डेनेरीससाठी फायदेशीर ठरेल.

डेनेरीज टारगारायण आणि तिचे भगिनी जॉन स्नो हे स्वत: च्या काही गोष्टी सोडविण्याचा प्रयत्न करतील तरी, वेस्टररोसचे खरे शत्रू सीसेई आहे जे आता रात्री राजा मरण पावले आहेत. आणि त्यांना दोघेही त्यांना लोह सिंहासनावरुन पाहू इच्छितात, त्यांच्यापैकी कोणता एक त्यावर बसला पाहिजे (* खोकला * डेनेरीज * खोकला *) असहमत असला तरी काही फरक पडत नाही. पण एसास मधील डाएरियो ओव्हर डेनेरीजच्या नवीन प्रियकर आणि सिंहासनासाठी संभाव्य प्रतिस्पर्धीबद्दल अज्ञानी आहे. तथापि, त्याला काय माहिती आहे हे खरं आहे की सध्याची रानी सेर्सीने तिला ड्रॅगन क्वीनशी लढण्यासाठी मदत करण्यासाठी गोल्डन कंपनीची नोकरी केली.

एचबीओ

एस्क्वेअरने ठळकपणे सांगितले की, डारियो गोल्डन कंपनीचा नेता म्हणून प्रशंसक सिद्धांत सिद्ध झाला. परंतु हॅरी स्ट्रिकलँडने सीझन 8 प्रीमिअरमध्ये किंग लँडिंगमध्ये प्रवेश केला, तो अधिकृतपणे असत्य आहे. तरीही, मीरिनमध्ये शांती राखणारी व्यक्ती वेगळ्या एस्सोस विक्र्सवर्ड कंपनी – सेकेंड सन्स – तो गोल्डन कंपनीच्या हालचालींबद्दल जागरूक असू शकेल. आणि हे ऐकून की वेनेरसॉसला युरेन ग्रॅजॉयने डेनेरीस विरुद्ध लढण्यासाठी एक मोठा लाल ध्वज असावा असे ऐकून घेतले.

डारियोला कदाचित असे वाटेल की डेनरीसला स्वर्ण कंपनीच्या 20,000 पुरुषांना हरवलेला त्रास होणार नाही कारण तिच्याकडे तीन ड्रॅगन आणि डोथ्राकी आणि अनसुलिड सैन्यदलांची पूर्ण शक्ती आहे. पण आशा आहे की तिचा मुकाबला खेळत जाईल आणि त्याला वैयक्तिकरित्या तिला मदत करावी असे वाटेल. कारण दर्शकांना माहित आहे की, ती दोन ड्रॅगन खाली आहेत, दोथराकी नाही आणि एक लहान रक्कम अनसुलिड आहे. सीझन 8 एपिसोड 4 च्या ट्रेलरनंतर तिने उत्तर मिळविले आहे असे वाटते की नॉर्दर्नर्स आता स्वेच्छेने डेनरीसमध्ये सामील होतील . पण एस्सॉस मधील डाएरियोची सेना सीरीईने तिचा स्लीव्ह बनविण्याविरूद्ध लढायला मदत केली असेल.

हेलेन स्लोअन / एचबीओ

डेनेरीस खरोखरच डेरियोच्या अधिक शक्यतांचा वापर करु शकतात. पण जर वेस्टररोस येथे आला तर तो तिला निराश करू शकणार नाही आणि अराजकतेमध्ये मीरिन सोडू इच्छित नाही. म्हणून दुसर्या फॅन सिद्धांतानुसार दुसऱ्या मुलांबरोबर राजाच्या लँडिंगकडे जाण्याऐवजी त्याने गोल्डन कंपनीमध्ये स्वत: ला गुंतवून स्वत: चा शोध लावला असावा. याचा अर्थ ते आधीच वेस्टरॉसमध्ये आहे आणि वेळ येताच तिला मदत करण्यासाठी उभ्या येऊ शकतात.

मिशेल ह्युझमॅनने सीझन 4 पासून दाअरीओचा सामना केला आहे आणि गेम ऑफ थ्रॉन्स संपल्यानंतरच्या काळातपासून तो व्यस्त झाला आहे, विशेषतः हिल हाऊसच्या हनटिंगमध्ये . परंतु जर हे सिद्धांत खरे ठरले तर आशा आहे की गेम ऑफ थ्रॉन्समध्ये परत येण्यासाठी थोडा वेळ लागेल. कारण डेरियेस दुसर्या माणसाबरोबर डेनरीसला पाहून आनंदित होणार नाही, तर त्याने आपली रानी सीर्सि लॅनिस्टरला पराभूत करण्यास मदत केली तर स्वत: ला अभिमान वाटेल.