'एव्हेंजर्स एंडगॅमे' विस्फोट 'टायटॅनिक' च्या सर्व काळातील नंबर 2 – लाइव्हमिंट – Boisar Marathi News

'एव्हेंजर्स एंडगॅमे' विस्फोट 'टायटॅनिक' च्या सर्व काळातील नंबर 2 – लाइव्हमिंट

डिस्ने आणि मार्वलच्या “अॅव्हेन्जर्स: एंडगमेम” दोन दिवसांपेक्षा कमी कालावधीत जगभरात 2.1 9 अब्ज डॉलर्सची कमाई करत आहेत, असेही इंडस्ट्रीचे निरीक्षक एक्झिबिटर रिलेशन्सने रविवारी प्रसिद्ध केले.

हा उच्चांक, ज्यात अमेरिकेतील तीन दिवसांच्या आठवड्यात 145.8 दशलक्ष डॉलर्सचा अंदाज घेण्यात आला आहे, त्यात “स्टार वॉर्स: द फ़ोर्स अवेकन्स” पूर्वीचे सुपरहीरो ब्लॉकबस्टर, ज्याने 2.07 बिलियन डॉलर आणि अगदी “टायटॅनिक” ($ 2.18 बिलियन) .

केवळ “अवतार” ($ 2.79 अब्ज) चांगले झाले आहे. अद्याप “एवेंजर्स” ने केवळ 11 दिवसांत आपला विक्रम एकूण नोंदविला आणि केवळ चीनमध्ये 575.8 दशलक्ष डॉलर्सची कमाई केली.

हॉलिवूडच्या विश्लेषकांनी “अॅव्हेन्जर्स” साठी दीर्घ काळापर्यंत अंदाज वर्तविला आहे, ज्याने रॉटन टोमेटोस वेबसाइटवर एक दुर्मिळ 9 6% रेटिंग मिळविली आणि रॉबर्ट डोवेनी जूनियर, ख्रिस इव्हान्स, मार्क रफेलो, ख्रिस हेम्सवर्थ, स्कारलेट जोहानसन, ब्रॅडली कूपर यांच्यासह स्टार-स्टडेड कास्टची वैशिष्ट्ये दिली. आणि जोश ब्रोलिन.

कित्येक प्रकाश वर्षांनी “अॅव्हेन्जर्स” मागे फिरत, प्रतिस्पर्धी स्टुडिओ अजूनही पुढील तीन बॉक्स ऑफिस स्पॉट्समध्ये नवीन चित्रपट ठेवण्यात यशस्वी झाले.

सोनीची मनोवैज्ञानिक थ्रिलर “द घुसखोर” 11 दशलक्ष डॉलर्समध्ये दुसर्यांदा आली. कॅलिफोर्नियाच्या नापा व्हॅलीमध्ये स्वप्नांच्या घरी खरेदी करणार्या तरुण जोडप्याच्या मायकेल एली आणि मेगन गुड स्टारला हे माहित नव्हते की पूर्वीचे मालक (डेनिस क्वायड) ते परत घेण्याची योजना आखत आहेत.

तिसऱ्यांदा लायन्सगेटची रोमँटिक कॉमेडी “लॉंग शॉट” 10 दशलक्ष डॉलर्सची होती. सेठ रोजने फ्रेड फ्लर्स्की नावाचा एक कामकाजाचा पत्रकार आहे, जो त्याच्या माजी दासी (चार्लिज थेरॉन) मध्ये रूमानी रूची बाळगणारा आहे – जो आता अमेरिकेच्या अध्यक्षपदासाठी उमेदवार आहे – कदाचित त्याच्या पोहोचापेक्षा थोडासा वाटेल.

एसटीएक्स फिल्म्सची एनीमेटेड फिल्म “एग्लीडॉल्स” चौथ्या स्थानावर असून 8.5 दशलक्ष डॉलरवर आहे. प्लॉट? विचित्र कान आणि खराब दात असलेल्या मिस्फीट गुडघ्यांचे एक गुच्छ – इग्लीव्हिलचे रहिवासी – एक कठोर जगाचा सामना करतात परंतु शेवटी त्यांची आंतरिक सुंदरता शोधतात. केली क्लार्कसन, निक जोनास, वंदे सायक्स आणि जेनेल मोने यांच्या आवाजाचे चित्र आहेत.

पाचव्या स्थानावर, त्याच्या नऊ आठवड्यात मजबूत फांदी, 4.3 दशलक्ष डॉलरच्या डिस्नेची “कॅप्टन मार्वेल” होती. ब्री लार्सन यांनी माजी लष्करी पायलट म्हणून काम केले ज्याने महाशक्ती मिळविली.

आठवड्याच्या अखेरीस शीर्ष 10 बाहेर फेकण्यात आले:

“ब्रेकथ्रू” ($ 3.9 दशलक्ष)

“द लार्स ऑफ ला लॉरोना” ($ 3.5 दशलक्ष)

“शाझम!” ($ 2.5 दशलक्ष)

“लिटल” ($ 1.5 दशलक्ष)

“डंबो” ($ 1.4 दशलक्ष)

ही कथा एका सुधारित तारखेशिवाय वायर एजन्सी फीडमधून प्रकाशित केली गेली आहे. केवळ शीर्षक बदलले आहे.