अर्चना पुराणसिंह यांनी जॅकी श्रॉफला 5 / – रुपये दिले, कपिल शर्मा शोवर – तपशील आत – टाइम्स नाऊ – Boisar Marathi News

अर्चना पुराणसिंह यांनी जॅकी श्रॉफला 5 / – रुपये दिले, कपिल शर्मा शोवर – तपशील आत – टाइम्स नाऊ

अर्चना पुराण सिंग यांनी जॅकी श्रॉफला पैसे दिले!

अर्चना पुराण सिंग यांनी जॅकी श्रॉफला पैसे दिले! | फोटो क्रेडिटः इंस्टाग्राम

द कपिल शर्मा शोच्या आज रात्रीच्या एपिसोडमध्ये स्टुडंट ऑफ द इयर्स 2 चे नाटक त्यांच्या चित्रपटास प्रोत्साहन देण्यासाठी विशेष स्वरुपात आले. बाघाने प्रथम प्रवेश केला, कपिल शर्मा आणि अर्चना पुराणसिंग यांनी त्यांच्या वडिलांबद्दल बोलतांना, जॅकी श्रॉफची ओळख करून दिली. त्यानंतर अर्चना ने उघडकीस आणली की जॅकीने तिच्या 5 रुपये उधार दिले आहेत, जे सर्वांना आश्चर्यचकित करतात. त्यानंतर तिने सर्वांच्या मागे गोड गोष्ट सांगितली. ती म्हणाली, “हे तेव्हाच आम्ही कलाकारांना लढत होतो. जगु दादा ही अशी व्यक्ती होती जिने कधीही कोणालाही भुकेले विचारण्याची परवानगी दिली नाही आणि त्याने एका दिवसातून पाच रुपये उधार देण्याची मागणी केली नाही. ”

ती म्हणाली, “एवढेच नाही, मी एकदा माझ्या व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये झोपी गेलो आणि काहीतरी शोधून आले. त्याने मला झोपताना पाहिले आणि माझ्या डोक्याखाली एक उशा ठेवली. मी विचार केला की तो कदाचित एक स्पॉट मुलगा होता आणि माझ्या डोळे उघडण्यापासून तो त्रास देत नव्हता कारण मी झोपलेली होती. मग त्याने व्हॅनिटी दरवाजा बंद केला आणि मी त्याला कुणाला तरी त्रास न देण्यास सांगितले कारण मी झोपत आहे. त्याच्या आवाजात ते ऐकल्यानंतर मला जाणवलं. “अर्चनांनी तिची कथा पूर्ण केल्यानंतर प्रेक्षकांनी चापट मारू लागली आणि बाघ त्याच्या वडिलांबद्दल अशा प्रकारच्या स्तुतीबद्दल निश्चितच लाल झाला.

या कार्यक्रमात अनन्य पांडय आणि तारा सुत्रिया या नाटकावर पदार्पण करत होते. ताराने ओपेरा गायक म्हणून आपल्या प्रतिभामध्ये चाहत्यांना डोकावून बघितले. उल्लेख न करता, विनोद करणार्या लोकांनी करण जौहरचा शाळेचा विचार केला आणि अभ्यास न करता विद्यार्थी सर्वकाही कसे करत आहेत ते पाहिले. 10 सप्टेंबर 201 9 रोजी सोडण्यात येणार्या स्टुडंट ऑफ द इयर्स 2 हा चित्रपट पाहण्यासाठी फ्रॅंचाइझचे चाहते उत्साहित आहेत. टेलि वर्ल्डकडून अधिक अद्यतनांसाठी आमच्यासह रहा.

हॉलीवुड मनोरंजन आणि बातम्यांसह आपला टीव्ही पाहण्याचा अनुभव पूर्ण करा. टाइम्स मूव्हीज आणि न्यूज पॅक फक्त 13 रुपये मिळवा. आता टाईम्स मॅन पॅकसाठी आपल्या केबल / डीटीएच प्रदाताला विचारा. अधिक जाणून घ्या

लोकप्रिय व्हिडिओ