201 9 बजाज एवेंजर 160 स्ट्रीट एबीएस – पहिला वॉकरअराउंड व्हिडिओ – रशलेन – Boisar Marathi News

201 9 बजाज एवेंजर 160 स्ट्रीट एबीएस – पहिला वॉकरअराउंड व्हिडिओ – रशलेन

201 9 बजाज एवेंजर 160 स्ट्रीट एबीएस कंपनीची नवीनतम एंट्री लेव्हल क्रूझर आहे. हे अॅव्हेन्जर 180 ची जागा घेते आणि त्याच डिझाइन घटकांची वैशिष्ट्ये देते. न्यू अॅव्हेन्गर 160 स्ट्रीट, ज्याने देशभरातील कंपनी डीलरशिपसाठी मार्ग तयार केला आहे, त्याची किंमत रुपये 81,037 रुपये आहे. वितरण आधीच सुरू झाले आहे.

बजाज एवेंजर 160 स्ट्रीट दोन रंगात उपलब्ध आहे – लाल आणि काळा. यूट्यूब चॅनल देसी मेकचे वॉकरअराऊंड व्हिडिओ, बजाज अॅव्हेन्जर 160 स्ट्रीट एबीएसचे प्रत्येक पैलू तपशीलवार; एवेंजर 180 स्ट्रीटवर प्रत्यक्ष समानता दर्शवते.

हे स्टाइलिंग, ब्लॅक आउट स्टाइलिंग, नवीन एचएलओएलन हेडलंप क्लस्टरसह एलईडी डीआरएल, एलोय व्हील आणि एकमेव भिन्न घटक आहेत जे ‘स्ट्रीट 160’ मोनिकर दर्शविणार्या बाजूला पॅनलसह शरीर ग्राफिक्स आहेत. अॅव्हेन्गर 160 स्ट्रीट देखील अधिक खेळदार आणि सरळ राइडिंग स्टॅन्सचे अनुसरण करते. एबीएस अधिसूचनासाठी नवीन एम्बर लाइट, रीअर लिफ्ट ऑफ प्रोटेक्शनच्या मागील भागावर फ्रंट डिस्क आणि स्पीड सेन्सरवरील एबीएस सेन्सरसह त्याला समान इन्स्ट्रुमेंट कन्सोल मिळतो. खाली तपशीलवार व्हिडिओ पहा.

बजाज एवेंजर 160 स्ट्रीटला 160.3 सीसी, सिंगल सिलेंडर, ऑइल कूल्ड इंजिनद्वारे चालते जे बजाज पलसर एनएस 160 चेही सामर्थ्य देते. हे इंजिन 15,500 आरपीएमवर 15 बीएचपी ऊर्जा आणि 6,600 एनएम टॉर्कला 5,500 आरपीएमवर 5 स्पीड गियरबॉक्समध्ये मिसळते. याचा अर्थ असा आहे की एव्हेंजर 160 एव्हेंजर 180 पेक्षा अधिक टॉर्क वितरीत करतो. एनएस 160 पेक्षा भिन्न, अॅव्हेंजर 160 इंजिन तेल थंड केलेले नाही. सस्पेंशन पुढील बाजूस टेलिस्कोपिक फोर्क्सच्या मागे आणि दुहेरी शॉक शोषक असतात तर ब्रेकिंग समोरच्या एका ब्रेकच्या मार्गावर सिंगल चॅनेल एबीएस आणि मागील बाजूस ड्रम ब्रेक असते.

बजाज एवेंजर 160 स्ट्रीटचे देशातील सर्वात स्वस्त क्रूझर शैलीचे मोटरसायकलचे शीर्षक आहे. सुझुकी इंट्राडरची किंमत त्याच्या हिताच्या तुलनेत रु .1.03 लाख आहे.

अलीकडेच बजाज ऑटो लिमिटेडने एव्हेंजर सीरीझची मागणी कमी केली आहे. सुरुवातीला, या श्रेणीने चार महिन्यांत 1 लाख युनिट्सच्या विक्रमी विक्रीची प्रचंड मागणी केली. तथापि, विक्रीने लक्षणीय डुबकी घेतली आहे म्हणूनच कंपनीने अॅव्हेन्जर 150 काढून घेतला आणि अॅव्हेंजर 180 ला आणले. आता अॅव्हेंजर 180 देखील काढून टाकण्यात आले आहे आणि अॅव्हेन्गर 160 ला चांगली विक्री आणण्याची अपेक्षा आहे. . अॅव्हेन्गर 160 ने गमावलेली विक्री परत आणेल, किंवा प्रवेश पातळी क्रूझर्सची मागणी संपेल का?