ल्यूक पेरीची मुलगी म्हणते की त्याला मशरूम सूटमध्ये दफन करण्यात आले – Boisar Marathi News

ल्यूक पेरीची मुलगी म्हणते की त्याला मशरूम सूटमध्ये दफन करण्यात आले

(सीएनएन) जेव्हा ल्यूक पेरीला गेल्या महिन्यात टेनेसीमध्ये विश्रांती देण्यात आली होती तेव्हा त्याच्या मुली सोफी पेरीच्या मते, त्याला मशरूम सूटमध्ये दफन करण्यात आले .

“बेव्हरली हिल्स 90210” अभिनेत्याच्या मुलीने शुक्रवारी इन्स्टाग्राम पोस्टमध्ये तपशील उघड केला.
“डिसेंबरमध्ये मी सॅन फ्रांसिस्कोमध्ये माझ्या दोन मित्रांसोबत गेलो होतो. त्यापैकी एक कधीच कॅलिफोर्नियाला कधीच गेला नव्हता, म्हणून आम्ही त्यांना रेडवुड दर्शविण्यास गेले. मी तिथे असताना आम्ही हे छायाचित्र घेतले कारण मी विचार केला, ‘अरे , त्या मशरूम सुंदर आहेत, ‘”पेरी यांनी लिहिले.
कॅलिफोर्नियातील आर्मस्ट्रांग रेडवूड्स स्टेट नॅचरल रिजर्व येथे मशरूम दर्शविणारी चित्र.
“आता, मशरूम माझ्यासाठी एक संपूर्ण नवीन अर्थ धारण करतात. मी दिलेली कोणतीही स्पष्टीकरण मशरूम दफन सूट असलेल्या प्रतिभासाठी न्याय करणार नाही, परंतु हे मशरूमद्वारे आवश्यक असलेले इको फ्रेंडली दफन पर्याय आहे. मी म्हणू शकतो की आपण सर्व त्यांच्याकडे coeio.com वर पहा किंवा फक्त “मशरूम दफन सूट” गुगल करून, ती पुढे चालू ठेवली.
ल्यूक पेरी पर्यावरणाचा काहीतरी उपयोग करीत असल्याचे दिसून आले.
“माझ्या वडिलांनी ते शोधून काढले आणि मी त्यांना कधी पाहिल्यापेक्षा जास्त उत्तेजित झालो. त्याला या खटल्यात, त्यांच्या शेवटच्या शुभेच्छांपैकी एक म्हणून दफन करण्यात आले. ही सुंदर ग्रह खरोखरच सुंदर गोष्ट आहे आणि मला ते सामायिक करायचे आहे. आपण सर्व.” तिने तिचे पोस्ट पूर्ण केले.
त्यामुळे एक मशरूम दफन खटला काय आहे?
कंपनी कोइओ म्हणते की त्याचा इन्फिनिटी बरिअल सूट एक पूर्णपणे बायोडिग्रेडेबल दफन परिधान आहे. त्याच्या वेबसाइटनुसार, सूटमध्ये मशरूम आणि इतर सूक्ष्मजीवांचे बनलेले अंतर्निर्मित “बायोमिक्स” आहे जे शरीराचे विघटन करण्यात मदत करते, “विषारी पदार्थांचे निराकरण करते” आणि पौष्टिक जीवनसत्व हस्तांतरित करते.
“इन्फिनिटी बरीयल सूट किंवा कोइओच्या उत्पादनांमध्ये दफन केल्याचा अंतिम परिणाम म्हणजे शरीरे महत्त्वाची पोषक तत्त्वे बनतात जी पृथ्वीला समृद्ध करते आणि नवीन जीवन वाढवते,” कोइओच्या वेबसाइटवर एक वर्णन वाचते.
ल्यूक पेरीचा मृत्यू कॅलिफोर्नियामध्ये मोठ्या प्रमाणावर झालेल्या प्रहारानंतर 4 मार्च रोजी झाला. ते 52 वर्षांचे होते.