एमजी हेक्टर एसयूव्ही स्पॉट शॉट्स जागतिक अन्वेषण – कार आणि बाईकच्या पुढे ऑफरवर रंग प्रकट करतात – Boisar Marathi News

एमजी हेक्टर एसयूव्ही स्पॉट शॉट्स जागतिक अन्वेषण – कार आणि बाईकच्या पुढे ऑफरवर रंग प्रकट करतात

15 मे रोजी नवीन लॉन्च करण्यासाठी नवीन एमजी हेक्टरला जागतिक पदार्पण करण्याची घोषणा करण्यात आली आहे, तर पुढच्या महिन्यात अधिकृत लॉन्च होणार आहे.

फोटो पहा

नवीन एमजी हेक्टर एसयूव्ही रंग निवडीच्या विस्तृत श्रेणीत येण्याची अपेक्षा आहे

एमजी मोटर भारतातील हेक्टर एसयूव्हीचे अनावरण करण्यासाठी सज्ज आहे आणि हे कंपनीसाठी जागतिक पातळीवर प्रकट आहे. हा नवीनतम गुप्तचर फोटो आम्हाला 15 मे रोजी भारतात प्रकट होणारा एमजी हेक्टर दिसतो त्यावरून दिसून येते. ऑफरवरील रंगांचे रेखाचित्र बर्यापैकी विस्तृत दिसत आहे परंतु आपण येथे पाहत असलेली श्रेणी कदाचित ऑफरवर संपूर्ण रंगाचा तालुका नाही. आपण पाहू शकता की, तपकिरी रंगाचा एक आहे जो ‘फॅंटॉम ब्राउन’ सारखा दिसत आहे जो टोयोटा फॉर्च्यूनरवर उपलब्ध आहे. आपण पुढे जाऊ तेव्हा आपल्याला लाल, चांदी आणि पांढरा रंग दिसतो. आपण जे पाहू शकतो त्यावरून, आपण येथे पाहत असलेल्या सर्व एसयूव्ही कारमध्ये छिद्र असलेल्या क्रोममुळे टॉप-स्पेक प्रकार आहेत.

मॉडेलमध्ये एलईडी दिवसांच्या धावणार्या दिवे, मोठ्या काळ्या जाळ्याची गिरी, लो-माउंटन ट्विन एलईडी प्रोजेक्टर हेडलॅम्प आणि चांदीच्या सभोवतालच्या मध्यवर्ती एअरएडमसारखे वैशिष्ट्ये आढळतात. एसयूव्हीला बम्पर, व्हील मेहराब आणि साइड बॉडीसह ब्लॅक प्लास्टीक क्लेडिंग देखील मिळते. आम्हाला येथे एसयूव्हीचा मागील भाग दिसू शकत नाही, परंतु पूर्वी पाहिलेल्या चाचणी माउल्सवर आधारित, एमजी हेक्टरमध्ये एलईडी टाईलॅम्पच्या जोडीसह मागील स्पेलर, शार्क-फिन अँटेना आणि मागील विंडशील्ड वाइपर असेल. आणि रौप्य स्कीड प्लेटसह पेशीचा मागील बम्पर.

तसेच वाचा: उत्पादन-तयार एमजी हेक्टर भारतातील प्रक्षेपित चाचणी पुढे सुरू

vo793mog

येथे एमजी हेक्टर लाल, चांदी आणि अगदी पांढऱ्या रंगाच्या रंगात दिसतात

आम्ही एमजी हेक्टर बद्दल अधिक जाणून घेण्यासाठी वाट पाहत असताना, आपल्याला काय माहित आहे की ते वैशिष्ट्यांच्या संपूर्ण गटासह येते, प्रत्यक्षात ती त्या सेगमेंटमधील प्रथम कनेक्ट केलेली कार आहे. पॉवर ऍडजस्टेबल सीट्स, क्रूज कंट्रोल, इलेक्ट्रॉनिक पार्किंग ब्रेक आणि 360 डिग्री कॅमेरा यासारख्या वैशिष्ट्यांसह कंपनी जीप कम्पास आणि हुंडई ट्यूसन या विभागात त्याच्या प्रतिस्पर्ध्यांना मागे टाकण्याचे ठरवितो. आम्हाला हेही ठाऊक आहे की एसयूव्ही एक पॅनोरामिक सनरूफसह येईल, ज्या कंपनीच्या दाव्यातील खंड सर्वात मोठा असेल.

तसेच वाचा: टॉमटॉम आयक्यू नकाशे एमजी हेक्टरसह भारतात जागतिक प्रीमियर बनवते

klgps1f8

या नवीनतम गुप्तचर फोटोंमध्ये पाहिलेले सर्व एमजी हेक्टर एसयूव्ही श्रेणी-टॉपिंग प्रकार असल्याचे दिसते

आय-स्मार्ट पुढील-जनरेशन सिस्टम नावाची नवीन प्रगत कनेक्टिव्हिटी सिस्टम देखील मिळते, संपूर्ण समाकलित समाधानामुळे सॉफ्टवेअर, हार्डवेअर, कनेक्टिव्हिटी, सेवा आणि अनुप्रयोग एकत्र होतात. आयएसएमएआरटी कनेक्टिव्हिटी सिस्टम अॅडव्हान्स टेक्नोलॉजी, स्मार्ट अॅप्लिकेशन, बिल्ट-इन अॅप्स, आर्टिफिशियल इंटेलिजेंस (एआय), स्मार्ट फीचर्स, व्हॉईस असिस्ट, आणि इंफोटेमेंटसह येतो.

तसेच वाचा: एमजी हेक्टर कनेक्टिव्हिटी वैशिष्ट्ये: आपल्याला माहित असणे आवश्यक आहे

डी 355 पीआरसी

एमजी हेक्टरमध्ये पावर ऍडजस्टेबल सीट, इलेक्ट्रॉनिक पार्किंग ब्रेक आणि 360 डिग्री कॅमेरा यासारख्या वैशिष्ट्यांचा समावेश आहे

तसेच वाचा: एमजी मोटर हेक्टर एसयूव्हीवर पहिल्या काही वर्षांसाठी विनामूल्य डेटा ऑफर करण्याची

0 टिप्पण्या

इंजिन पर्याय जाईपर्यंत, हेक्टरला पेट्रोल आणि डिझेल पॉवरटेरन्स – 1.5 लिटर पेट्रोल इंजिन आणि 2.0 लिटर डीझल मोटर या दोन्ही उपलब्ध असतील अशी अपेक्षा करा. त्यानंतरचे फिएट-सोर्स ऑइल बर्नर आहे जे जीप कम्पासमध्ये सादर केले गेले. ट्रान्समिशन पर्यायांमध्ये मॅन्युअल आणि स्वयंचलित दोन्ही पर्याय समाविष्ट असू शकतात.

नवीनतम ऑटो बातम्या आणि पुनरावलोकनांसाठी , ट्विटर आणि फेसबुकवर कार अँड बाइकचे अनुसरण करा आणि आमच्या YouTube चॅनेलची सदस्यता घ्या.