मायक्रोसॉफ्टने होलॉएलन्स 2 विकसक संस्करण $ 3,500 साठी जाहीर केले – व्हर्ज – Boisar Marathi News

मायक्रोसॉफ्टने होलॉएलन्स 2 विकसक संस्करण $ 3,500 साठी जाहीर केले – व्हर्ज

मायक्रोसॉफ्ट आज कंपनीच्या होलॉल्न्स 2 हेडसेटचे विकसक संस्करण सुरू करीत आहे. $ 3,500 किंमतीची किंमत, या वर्षाच्या शेवटी व्यवसायांना विकल्या जाणार्या आवृत्तीसारखीच तीच किंमत आहे. होलॉलेजची मूळ किंमत 5000 डॉलर होती, परंतु मूळ विकास किट नेहमीच $ 3,500 होती, त्यामुळे यावेळी विकसकांसाठी किंमत कमी होत नाही.

किटमध्ये सीएडी डेटासाठी युनिटी प्रो आणि युनिटी पिक्झ्झ प्लगइनच्या विनामूल्य ट्रायलसह होलॉल्न्स 2 हार्डवेअर आणि अॅझुर क्रेडिट्स अंतर्भूत असतील. मायक्रोसॉफ्टने हेही प्रकट केले आहे की होलॉलेज 2 साठी अवास्तविक इंजिन 4 समर्थन डेव्हलपर्सना मेच्या शेवटी वापरण्यास उपलब्ध होईल. हे विकासकांसाठी एक प्रमुख जोडी आहे आणि ते अशा अॅप्सना अनुमती देईल ज्यात उत्पादन, उत्पादन डिझाइन, आर्किटेक्चर आणि बर्याच गोष्टींमध्ये फोटो-यथार्थवादी भाषांतरे वापरली जातील.

मायक्रोसॉफ्टने अद्याप होलॉल्न्स 2 साठी अचूक रिलीझ डेट सेट केलेली नाही, परंतु या वर्षाच्या शेवटी कंपनी विकासक आणि व्यावसायिक एककास वितरीत करण्याचे आश्वासन देत आहे.