'हेल्स यांना आश्वासन देण्यात आले होते की निलंबन विश्वचषक स्पॉटला प्रभावित करणार नाही' – क्रिकबझ – क्रिकबझ – Boisar Marathi News

'हेल्स यांना आश्वासन देण्यात आले होते की निलंबन विश्वचषक स्पॉटला प्रभावित करणार नाही' – क्रिकबझ – क्रिकबझ

<मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107763/hales-was-given-assurance-that- निलंबन-परिणाम-विश्व-कप-स्पॉट "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ड्रग्स बॅन

<सेक्शन> <सेक्शन> <सेक्शन itemprop = "image" आयटमकोप = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <मेटा सामग्री = "5 9 5" आयटमप्रॉप = "रुंदी"> <मेटा सामग्री = "3 9 6" आयटमप्रॉप = " उंची "> <मेटा सामग्री =" http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c168850/alex-hales-has-been-suspended.jpg "itemprop =" url ">  ड्रग्सच्या प्रतिबंधांमुळे अलेक्स हेल्सला इंग्लंडच्या सर्व गटांमधून निलंबित केले गेले आहे

अॅलेक्स हेल्सला इंग्लंडच्या सर्व गटांमधून निलंबित केले गेले आहे कारण त्याच्या ड्रग्सवर बंदी आहे. गेट्टी

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

अॅलेक्स हेल्सच्या इंग्लंड संघातून काढून टाकणे , सर्वोच्च ऑर्डर फलंदाजांचे प्रतिनिधीत्व करणार्या व्यवस्थापन कंपनीने ईसीबीच्या ज्येष्ठ सदस्यांनी सांगितले की त्याच्या विश्वचषक स्पर्धेची शक्यता नाही दुसर्या मनोरंजनाच्या औषधे चाचणी अयशस्वी झाल्याच्या 21 दिवसांच्या निलंबनावर त्याचा परिणाम होऊ शकतो.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

द गार्डियन मधील शुक्रवारी (26 एप्रिल) एका अहवालात असे दिसून आले की हेल्सला दुसर्या मनोरंजनाच्या औषध चाचणीत अपयश झाल्यानंतर 21 दिवस खेळण्यापासून निलंबित करण्यात आले होते. नियमित प्री-सीझन चाचण्यांचा भाग म्हणून ज्या सर्व व्यावसायिक पुरुष खेळाडूंनी घेतल्या पाहिजेत. ईसीबीने त्या वेळी या विषयावर टिप्पणी करण्यास नकार दिला परंतु त्यानंतर आज (2 9 एप्रिल) घोषणा केली की या उन्हाळ्याच्या इंग्लंड डीलमधून हेल्सला मागे घेण्यात आले होते.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

हा निर्णय इंग्लंडच्या मॅनेजिंग डायरेक्टर, अॅशले गिल्स यांनी दिला होता, जो संघाच्या वातावरणाबद्दल चिंता व्यक्त करीत होता. हेल्सला आयर्लंड आणि पाकिस्तानविरुद्धच्या आगामी सामन्यासाठी इंग्लंडच्या तात्पुरत्या विश्वचषक स्पर्धेत तसेच पक्षांकडून मागे घेण्यात आले आहे.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> “आम्ही या निर्णयाबद्दल दीर्घ आणि कठोर विचार केला आहे,” असे गेइल्स म्हणाले. “आम्ही इंग्लंड संघाभोवती योग्य वातावरण तयार करण्यासाठी कठोर परिश्रम घेतले आहेत आणि संघाच्या सर्वोत्तम हितसंबंधांमध्ये काय आहे यावर विचार करणे आवश्यक आहे, ते कोणत्याही विकृतपणापासून मुक्त आहेत आणि पिचवर यशस्वी होण्यावर लक्ष केंद्रित करण्यास सक्षम आहेत.”

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

“मला हे स्पष्ट करायचे आहे की इंग्लंडचा खेळाडू म्हणून अॅलेक्सच्या करियरचा शेवट नाही. ईसीबी आणि प्रोफेशनल क्रिकेटर्स असोसिएशनने अॅलेक्सला मदत केली आणि एक व्यावसायिक क्रिकेटर म्हणून आपली क्षमता पूर्ण करण्यात मदत करण्यासाठी त्याला आवश्यक असलेले समर्थन देण्यासाठी काउंटी क्लब नॉटिंघमशायरच्या बरोबरीने काम केले. “

<विभाग itemprop = "articleody">

तथापि, हेल्सच्या व्यवस्थापन टीमने असा दावा केला की 30 वर्षीय वृद्ध व्यक्तींना ईसीबीच्या मार्गदर्शक तत्वांखाली धोका नसल्याचे त्यांचे आश्वासन देण्यात आले होते की “कोणीही नाही शोधत आहे.” या घटनेत अॅलेक्सचे वागणे क्षमा करा, “असे वक्तव्य त्यांनी सांगितले.” त्यांनी पूर्णपणे कबूल केले आणि ओळखले की त्यांनी मोठी चूक केली आहे. ”

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> “ईसीबीने निलंबनावर खालील काही पुनर्वसन उपाय घेतल्याचा आग्रह धरला … प्रत्येक टप्प्यावर अॅलेक्सने आपली कर्तव्ये पूर्ण केली आणि तो आणि त्याचे प्रतिनिधी दोघेही कोणत्याही निलंबनाने – कोणत्याही ECB च्या मार्गदर्शकतत्त्वांद्वारे – कोणत्याही निलंबनास – विश्वचषक स्पर्धेसाठी त्याच्या निवडीस प्रभावित करू शकत नाही.

“हे दुर्दैवी आहे की गोपनीय बाब तो सार्वजनिक क्षेत्राकडे आहे, परंतु या कथेच्या प्रकाशनापूर्वीच, अलेक्सने पुन्हा एकदा इंग्लंडच्या संघटनेच्या प्रमुख सदस्यांशी त्याचे खेद व्यक्त करण्यासाठी आणि विरोध दर्शविण्यास सांगितले. त्या वेळी, त्याने पुन्हा संदेश दिला की त्याचे विश्वचषक ठिकाण गुणवत्तेवर खेळण्याचा निर्णय घेतला जाईल.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> “या सर्व आश्वासनांचा अर्थ अर्थहीन आहे असे समजले गेले आहे, अलेक्सचा विनाश झाला आहे. हे प्रकरण सार्वजनिक होईपर्यंत, ईसीबीने पूर्णपणे त्यांचे स्वत: चे निरीक्षण केले प्रक्रिया आणि मार्गदर्शकतत्त्वे आणि अॅलेक्सने त्या नियमांमध्ये दिलेला समर्थन आणि मार्गदर्शन दिले आहे. या मार्गदर्शक तत्त्वे शिकणे आता निराशाजनक आहे जेव्हा या मार्गदर्शनामध्ये खेळाडू कल्याण त्यांच्या अग्रक्रमांच्या यादीत कमी असल्याचे दिसते. ”

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

विवेकबुद्धी ही बर्याच समस्यांमधील नवीनतम आहे ज्याने हेलसला अलीकडच्या काळात धक्का दिला आहे. 2017 मध्ये ब्रिस्टलमधील रस्त्यावर झालेल्या लढ्यात ते सामील होते ज्यात बेन स्टोक्स गेल्या जुलैमध्ये न्यायालयात उपस्थित होते आणि त्यासाठी हॅलेस यांना निलंबन आणि दंड देण्यात आला होता. मनोरंजनाच्या औषधाच्या वापरासाठी त्यांनी प्रथम चाचणी देखील अयशस्वी केली जी आता केवळ स्पष्ट झाली आहे. जानेवारीमध्ये गेइल्सने सांगितले की, खराब खेळाडूंच्या वर्तनाबद्दल तो कठोर परिश्रम घेईल आणि हेल्सला कुचकामी करण्याचा निर्णय त्याबद्दलचा सलाम आहे.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

आयर्लंड विरुद्ध वनडे एकदिवसीय आणि आयटी 20 पाकिस्तानी विरुद्धच्या इंग्लंड संघात हेल्सची जागा घेतल्या आहेत तर दाऊद मलन यांना देखील कॉल अप आहे. जेसन रॉयसाठी आवरण

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

हॅम्पशायरचा कर्णधार जेम्स व्हिन्सने पाकिस्तानविरुद्धच्या पाच एकदिवसीय सामन्यांच्या मालिकेसाठी हेल्सची जागा घेतली आहे आणि इंग्लंडच्या विश्वचषक संघात त्याची जागा घेण्यास आवडते.

© क्रिकबझ

<सेक्शन>