वनप्लस 7 प्रो न्यू यॉर्क टाइम्सने कोणतीही बेझेल नाही आणि कोणतीही संख्या नाही – GSMArena.com बातमी – GSMArena.com – Boisar Marathi News

वनप्लस 7 प्रो न्यू यॉर्क टाइम्सने कोणतीही बेझेल नाही आणि कोणतीही संख्या नाही – GSMArena.com बातमी – GSMArena.com

वनप्लस न्यू यॉर्क टाइम्स वृत्तपत्रातील त्याच्या आगामी वनप्लस 7 प्रोचा प्रचार करणार्या जाहिराती चालवत आहे. हा फोन नाही घंटा आणि व्हिस्ल, नो बीझेल, नोच, नाही ऍप लॉग, ब्लूवेअर, $ 2,000 किंमत टॅग आणि विचित्रपणे, कोणतेही यादृच्छिक संगीत नाही.

या जाहिरातीमध्ये फोनचे ब्लूप्रिंट देखील असते जे त्याच्या मुख्य विक्री पॉईंट्स – नवीन ट्रिपल कॅमेरा, नवीन पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा, इन-डिस्प्ले फिंगरप्रिंट स्कॅनर आणि उष्णता पसरविण्यासाठी गॅस पाइपची पुष्टी करते.

होय व्हर्जिनिया, जर ते न्यूयॉर्क टाइम्समध्ये असेल तर ते खरे आहे. जगामध्ये स्वागत आहे, वन प्लस! pic.twitter.com/leKjS801dN

– डेव्ह एनईसी (@david_nyc) 2 9 एप्रिल, 201 9

वनप्लस 7 प्रोला “रिव्हर्स चॉइस विजेता” फोन संतुष्टीसाठी आधारित “आपण कधीही ऐकलेला नाही असा सर्वोत्तम फोन” म्हणून विक्री करेल, ज्यामध्ये OnePlus ला Google, Samsung किंवा Apple ऐवजी एकूण समाधानांची उच्च रेटिंग प्राप्त झाली आहे.

pic.twitter.com/PEmZEkb 9 8 ई

– डेव्ह एनईसी (@david_nyc) 2 9 एप्रिल, 201 9

OnePlus ने जाहिरातीच्या समोर ट्विट केले, जे OnePlus 7 प्रो ला “फक्त एक चांगला फोन” म्हणून चकित करते.

नाही घंटा आणि whistles.
नाही बेझेल.
नाही पाय.
फक्त एक चांगला फोन.

आता ते वृत्तपत्रीय आहे. @nytimes pic.twitter.com/85DgxLG7YN

– वनप्लस यूएसए (@OnePlus_USA) 2 9 एप्रिल, 201 9

आता आम्ही 14 मेपासून दोन आठवड्यांपेक्षा अधिक काळ एक वनप्लस 7 आणि 7 प्रोचा अनावरण करीत आहोत जेणेकरून आम्ही जोडीच्या आणखी टीझर पाहण्याची अपेक्षा करतो. गेल्या आठवड्यात डिस्प्ले मेट ने वनप्लस 7 प्रोचा उच्चतम स्कोअर प्रदर्शित केला आणि आम्हाला फोनच्या नवीन 3x झूम कॅमेर्यावरील आमचे प्रथम झलक मिळाले.