वनप्लस बुलेट्स वायरलेस 2 आणि वॉर चार्ज 30 कार चार्जर लीक केले – गिझमोचिन – Boisar Marathi News

वनप्लस बुलेट्स वायरलेस 2 आणि वॉर चार्ज 30 कार चार्जर लीक केले – गिझमोचिन

वनप्लस 7 आणि वनप्लस 7 प्रो एकाच प्रकारचे उत्पादन नसतील जे 14 मे रोजी वनप्लस इव्हेंटमध्ये अनावरण केले जाईल. आम्ही काही नवीन अॅक्सेसरीज देखील पाहू. चांगली गोष्ट म्हणजे या उपकरणाचा नवीन लीकचा आभारी आहे हे जाणून घेण्यासाठी आम्हाला दीर्घकाळ प्रतीक्षा करावी लागणार नाही.

लीकचे स्त्रोत YouTuber LinusTechTips असल्याचे म्हटले जाते आणि असे दिसते की त्याला अधिकृत रिलीझपूर्वी वनप्लसकडून एक विशेष पॅकेज मिळाले आहे. त्याने आता एका हटवलेल्या ट्विटमध्ये पॅकेजच्या सामुग्रीची चित्रे सामायिक केली आहेत, त्यात वनप्लस बुलेट्स वायरलेस 2 हेडफोन आणि वॅप चार्ज 30 कार चार्जर समाविष्ट आहे.

वनप्लस बुलेट्स वायरलेस 2 आणि वनप्लस वॉर चार्ज 30 कार चार्जर

वनप्लस बुलेट्स वायरलेस इन-कान हेडफोन्समध्ये मूळ बुलेट वायरलेस सेव्ह करण्यासाठी समान डिझाइन आहे जे एरबडसाठी पुन्हा डिझाइन केले गेले आहे. हेडफोन आपल्या मानेवर बसतात आणि डाव्या बाजूस दूरस्थ नियंत्रण जोडलेले असते. हेडफोनची अपेक्षा चांगली आहे आणि कदाचित बॅटरीचे आयुष्य सुधारले असेल. वनप्लस फोरमवर पोस्ट केलेल्या हेडफोन्सची थेट प्रतिमा देखील आहेत.

वॅप चार्ज 30 कार चार्जर देखील आहे. वनप्लसने गेल्या वर्षी वनप्लस 6 टी मॅक्लारेन एडिशन लॉन्च करताना नवीन वेगवान चार्जिंग तंत्रज्ञान जाहीर केले. वॅप चार्ज 30 ला फोन केला, तो 30 डब्ल्यू वाजता फोन चार्ज केला. वनप्लस 7 प्रो त्याच वेगवान चार्जिंग तंत्रज्ञानास देखील समर्थन देईल. कार चार्जरसह, वॉर 30 वॉल चार्जर वापरताना मालक त्यांच्या कारमध्ये वेगवान चार्जिंग गती मिळविण्यास सक्षम असतील.

अधिक वाचा: वनप्लस 7 प्रोला प्रारंभिक कॅमेरा पुनरावलोकन मिळते, 3x ऑप्टिकल झूम आहे

दोन उत्पादनांच्या किंमतीवर कोणतीही माहिती नाही.

(स्त्रोत: 1 , 2 द्वारे )