'मोर्टल कोम्बॅट 11' खारक मार्गदर्शिका: वृश्चिक – गीक – Boisar Marathi News

'मोर्टल कोम्बॅट 11' खारक मार्गदर्शिका: वृश्चिक – गीक

‘मोर्टल कोम्बॅट 11’ खारक मार्गदर्शिका: वृश्चिक

ही साइट या पृष्ठाच्या दुव्यांमधून संबद्ध कमिशन कमवू शकते.

वापरण्याच्या अटी

.

तिथे ग्यारह मुख्य मोरटल कोम्बॅट गेम्स आहेत. आपण यावर विश्वास ठेवू शकता का? 9 0 च्या आधी ते होते. तेव्हापासून लढत खेळ रंगीबेरंगी निन्जा आणि जादूगार म्हणून विशेष संस्था बनली आहे आणि विशेष शक्ती एजंट्स एकमेकांना हळूहळू मार्शल आर्ट टूर्नामेंटमधून बाहेर काढण्यासाठी विचलित करतात.

परंतु गेल्या दशकात मर्तल कोम्बॅट हे एक ओळखले जाणारे हिंसक लढाऊ गेम असून त्याने खरोखरच ओळखले जाणारे हिंसक लढाऊ गेम खेळले आहे. आणि नुकतेच प्रसिद्ध मोर्टल कोम्बॅट 11 संपूर्ण इतिहासात पसरलेल्या स्टोरी मोडसह रीबूट ट्रिलॉजी होम आणते आणि आपल्या पसंतीनुसार वर्णांना सानुकूलित करण्यासाठी नवीन मार्ग, प्रवेशयोग्य यंत्रे अधिक विविध आणि खोल बनविण्यासाठी भिन्न कौशल्य आणि गीअरसह.

आपल्या लढाऊ गेममध्ये सॉलिड रोस्टर नसल्यास मोसमी कट्सनेस आणि अॅनेसिलरी (वादग्रस्त शोषक) साइड सामग्री काहीही किमतीची नसते. सुदैवाने, मॉर्टल कोम्बॅट 11 तुम्हाला कॉम्बोटेन्ट्सचा एक वेगळा कास्ट देतो ज्यामुळे तुमची रक्तवाहिन्या निर्मूलन होईल. आणि आम्ही त्यापैकी प्रत्येकाकडे लक्ष देत आहोत. आजचा लढाऊ: वृश्चिक.

ते कोण आहेत?

आपण तर्क करू शकता की मर्तल कोम्बॅटचे “मुख्य” कोण आहे, परंतु वृश्चिक हा प्रामुख्याने सर्वात लोकप्रिय पात्र आहे, फ्रेंचाइजीचा चेहरा. आणि हे पहाणे सोपे आहे का. नरक पासून एक वेदनादायक उग्र निन्जा फक्त थंड oozes. जरी त्याने डी.सी. वर्णांशी लढले असले तरी त्याचा सर्वोत्तम अॅनालॉग कदाचित मार्वलचा नायक-हेरो वॉल्व्हरिन आहे. आणि वूल्व्हरिनसारख्या, वृश्चिक वृद्ध माणसाच्या हंझो हशाशीने मागील क्रोध (वास्तविकपणे मर्तल कोम्बॅट 11 च्या वेळेची डुप्लीकेट धन्यवाद) आणि शिराई र्यू कुटुंब गमावण्याचा प्रयत्न केला.

कोम्बॅट ख्रोनोलॉजी

मूळ मॉर्टल कोम्बॅटमध्ये वृश्चिक आणि उप-शून्य हे सिद्ध झाले की त्याच निंजाला दोन वेगवेगळ्या रंगांमधून मिळवून घेण्यासारखे बरेच काही होते. त्याच्या इतिहासाचा “येथे मिळवा!” भालाचा हल्ला सह-निर्माता ए-बून स्वतःहून येतो. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे, वृश्चिकांना अद्याप स्वत: ची एक स्पिन-ऑफ गेम प्राप्त झालेली नाही. पण तो कोर खेळ सर्व दिसू लागले आहे, एनबीए जॅम सारख्या काही मिडवे आर्केड cameos केले, आणि अन्याय मध्ये हॉप प्रथम मर्त्य Kombat वर्ण होता. व्यावहारिकदृष्ट्या नवीन मॉर्टल कोम्बॅटसाठी प्रत्येक प्रकट होते की वृश्चिक कसे दिसते आणि आता कसे खेळते हे दर्शविते.

कूलस्ट कस्टमायझेशन

हळूहळू हेलफिअर फडफडणार्या निन्जासाठी पिवळा नेहमीच विचित्र रंगाचा रंग दिसत होता. पण एरमॅकने आधीच लाल निंजा साहित्य घेतले. त्यामुळे माझ्या वृश्चिकांमध्ये अधिक स्पष्ट ज्वालामुखीच्या तपकिरी तपशीलांसहित नारंगी वस्त्रे तसेच भाले आणि तलवार आहेत. मी उचललेल्या बहुतेक हालचालींमध्ये काही प्रमाणात वृश्चिकांचाही समावेश होतो. फायरबॉल, बर्निंग डॅश, हेल टेलीपोर्ट्स आणि वर्धित स्पिनिंग भाले हल्ले हे मी माझ्या प्रतिस्पर्ध्याला जबरदस्त करू इच्छितो.

मृत्यू किती प्रमाणात आहे?

प्रखर वाटेतच डोक्याची कवटी प्रकट त्याच्या मास्क बंद उत्कृष्ट विंचू सर्वात धक्कादायक मर्त्य Kombat मृत्यू एक राहते. कदाचित हे कधीही शीर्षस्थानी होणार नाही परंतु कमीतकमी नरक हिंसाचार करणार्या संघाचे समर्थन करेल. वृश्चिकांना आपल्या शरीराच्या मधल्या भागातून बाजूला ठेवते, ज्यामुळे इबर्समध्ये मेरुदंड झाकतो. मग तो आपले डोके कापून टाकतो, आपल्या तोंडातून भाला फेकतो. मी प्रेम करतो की नरसंहार दोन कृत्ये मूळतः असंबंधित आहेत.

मर्तल कोम्बॅट 11 आता प्लेस्टेशन 4, एक्सबॉक्स वन, पीसी आणि निन्टेनो स्विचसाठी उपलब्ध आहे. अधिक माहितीसाठी, संपूर्णपणे आपल्या स्पिन-रिपिंग इंप्रेशनस वाचा , सरकारसह मर्तल कॉंबॅटचा इतिहासाबद्दल अधिक जाणून घ्या आणि कमी हिंसक लढाऊ गेम सुपर स्मॅश ब्रॉस अल्टीमेटसाठी आमचे चरित्र मार्गदर्शक तपासा.