मँचेस्टर युनायटेड प्लेयर रेटिंग्ज vs चेल्सी: डी गी व्हालर दुखतो … – द हार्ड टॅकल – Boisar Marathi News

मँचेस्टर युनायटेड प्लेयर रेटिंग्ज vs चेल्सी: डी गी व्हालर दुखतो … – द हार्ड टॅकल

सेव्हर्स प्रीमियर लीगच्या चौथ्या स्थानावर असलेल्या मॅनचेस्टर युनायटेडला 1-1 ने बरोबरी साधली होती. चेल्सीने डेव्हिड डी गीला मोठ्या सामन्यात आणखी एक मोठी चूक केली होती.

प्रीमियर लीगमधील पहिल्या चार अंतिम फेरीत मॅचचेस्टर युनायटेडने 2018-19-हंगामाच्या अखेरीस समाप्त होण्याची आशा ओल्ड ट्रॅफर्डमधील चेल्सीने 1-1 अशी बरोबरी साधली होती.

टोटेनहॅम होत्सपूर आणि आर्सेनलने दोन्ही सामन्यात शनिवारी आपले सामने गमावले, मँचेस्टर युनायटेडला परिस्थितीवर भांडवल देण्याची आणि प्रिमियर लीगच्या टेबलवर जाण्याची चांगली संधी मिळाली आणि त्यांनी चांगली सुरुवात केली, स्पॅनिश प्लेमेकर जुआन माता यांनी त्यांच्या माजी विरुद्धच्या सामन्यात रोमेलू लुकाकू आणि ल्यूक शॉ यांनी काही चांगले काम केले.

चेल्सीने वेळेत गेममध्ये वाढ केली आणि अर्ध्या वेळेच्या जवळजवळ समानता मिळविण्याचा मार्ग शोधला. अँटोनियो रुडिगरने मँचेस्टर युनायटेडच्या गोलंदाजाच्या अंतराने एक प्रयत्न केला. डेव्हिड डी जिआने मार्कोस अलोन्सोच्या गोलंदाजीच्या मार्गावर सरळ मारले आणि त्याने 1-1 अशी बरोबरी साधली.

दुसर्या फेरीत स्टॉपपेज वेळेपर्यंत दोन्ही बाजूंना कोणत्याही मोठ्या संधीशिवाय संधी नव्हती, जेव्हा कोर्सेच्या मार्कोस रोजोचा हेडर पेड्रोने गोल-गोल ओलांडून खाली ठेवला होता, चेल्सी स्ट्राइकर गोन्झालो हिग्युएनेला शेवटच्या सेकंदात डी गे यांनी नकार दिला होता. दोन्ही संघांनी ही मालिका विकली.

ओल्ड ट्रॅफोर्डमध्ये पूर्ण वेळ. #MUFC #MUNCHE pic.twitter.com/cAjm35uYib

– मँचेस्टर युनायटेड (@ मॅनयूtd) 28 एप्रिल 201 9

याचा परिणाम म्हणजे मॅँचेस्टर युनायटेड टेबलामध्ये सहाव्या स्थानावर आहे, चौथ्या स्थानी असलेल्या चेल्सीच्या तीन गुणांसह सीझनमध्ये केवळ दोनच सामने बाकी आहेत. रविवारी रेड डेव्हिल्सचे प्रदर्शन आम्ही कसे रेट केले ते येथे आहे.

डेव्हिड डी गीआ: 4/10

आणखी महाग त्रुटी (अॅलेक्स लिव्हसे / गेटी प्रतिमांद्वारे फोटो)

आणखी महाग त्रुटी (अॅलेक्स लिव्हसे / गेटी प्रतिमांद्वारे फोटो)

पहिल्याच अर्ध्या भागासाठी स्पॅनियार्डला फारच थोडे करायचे नव्हते, तोपर्यंत त्या भयंकर क्षणापर्यंत त्याने रडिगर्सच्या शॉटमधून सरळ सरळ बचावले आणि अॅलोन्सोला बरोबरी करण्यास परवानगी दिली. हिग्वेनला उशीर झाल्याने नाकारण्यासाठी एक महत्त्वाचा बचाव झाला, परंतु गीआच्या उच्च-प्रोफाइल गेममध्ये आणखी एक चूक झाली, जेव्हा आर्सेनल, बार्सिलोना, मँचेस्टर सिटीच्या निवडीबद्दलच्या त्याच्या चुकांमुळे त्याने आत्मविश्वास बिघडविला.

अॅशले यंगः 6/10

मॅंचेस्टर युनायटेडच्या कप्तानाने त्याच्या अलिकडच्या शोच्या तुलनेत सुधारित प्रदर्शन केले. जेव्हा संधी स्वत: ला सादर करते तेव्हा पुढे जाण्यासाठी आणि बॉक्समध्ये अनेक आमंत्रण क्रॉस वितरीत करण्यास व्यवस्थापित केले. चेल्सीच्या डाव्या बाजुच्या विरोधात जोरदार प्रतिकार केला.

एरिक बेलीः 6.5 / 10

डोके दुखापत झाल्यानंतर सुरुवातीच्या रेषेवर परत येत असताना आयव्हरी कोस्टच्या आंतरराष्ट्रीय सामन्यात एक ठोस खेळ होता. युनायटेड प्लेयरने सर्वाधिक हंगामात तोपर्यंत सामना करावा लागला होता, जोपर्यंत त्याचा दिवस सीझन-एंडिंग इजामुळे कमी होत गेला नाही. त्यापूर्वी गेममधील यंगच्या कोपर्यातून हेडरसह स्कोअरिंग करण्यास जवळ आला.

व्हिक्टर लिंडेलोफः 7/10

स्वीडिश आंतरराष्ट्रीय पासून आणखी स्थिर आणि रचना प्रदर्शन. हिगुएनेशी निगडित छोट्या समस्या होत्या ज्याने दिवसभरात कोणत्याही प्रकारची धमकी दिली नाही. ताब्यात असताना बॉलचा वापर केला.

ल्यूक शॉ: 7.5 / 10

Shaw प्रभावित (शॉन Botterill / गेटी प्रतिमा द्वारे फोटो)

Shaw प्रभावित (शॉन Botterill / गेटी प्रतिमा द्वारे फोटो)

मँचेस्टर युनायटेडच्या डाव्या बाजूस उर्जा आणि उद्दीष्टाने भरलेले प्रदर्शन. डाव्या बाजुला वरुन खाली खाली जा आणि माटाला डार्टिंग रनने आणि स्पॅनियर्डसाठी एक सुस्पष्ट पास देऊन पहिला गोल सेट करा. Defensively आश्वासन आणि विश्वासार्ह तसेच.

निमनजा मॅटिकः 6/10

आठवड्यात आधी डर्बीला सोडल्यानंतर सुरुवातीच्या लाइनअपमध्ये परत जाताना सेर्व्हने एव्हर्टनच्या विरूद्ध त्याच्या विनाशकारी आरामाच्या तुलनेत सुधारित पाळी टाकली. मिडफील्डमधील चेकमध्ये वस्तू पकडल्या गेल्या, त्याने बॉलचे चांगले प्रसारण केले, जरी त्याने काही वेळा त्याच्या साह्याने अधिक साहसीता दर्शविली असती. सेझर ऍझपिलिकुएटावर एक विलक्षण कोपर्याने दूर भागलेले भाग्यवान.

अँडर हेरेरा: 7/10

हर्रेरा परत घट्ट (पूल इललिस / एएफपी / गेटी प्रतिमांद्वारे फोटो)

हर्रेरा परत घाईवर (पॉल एलिस / एएफपी / गेटी फोटोद्वारे फोटो)

जवळजवळ दोन महिने गहाळ झाल्यानंतर हॅमस्ट्रिंगच्या समस्येवर परत येण्यासाठी, मिडफील्डमध्ये स्पॅनर्डर्डची उर्जा स्पष्टपणे होती की मॅन्चेस्टर युनायटेडची मोठी वेळ गहाळ झाली होती. विरोधकांना कठोर दाबून, आव्हानांमध्ये जोरदारपणे प्रवेश केला आणि ताब्यात असताना वितरित केले. त्याला पीएसजीला पराभूत करणे म्हणजे मँचेस्टर युनायटेडसाठी एक झटका असेल.

पॉल पोगाबा: 6/10

रविवारी काही फ्रॅंचायझींना धक्काच बसला. बॉलवर आपली गुणवत्ता दाखवून त्याने चेल्सीला काही समस्या निर्माण केल्या आणि बर्याच वेळा त्याने त्याला बर्याच गोष्टींवर बंदी घालण्याचा आणि स्वत: चा प्रयत्न करण्याचाही दोषी ठरविले. विश्रांतीनंतर दुसऱ्या गोलच्या शोधात जोरदार धक्का बसला पण विजय मिळवू शकला नाही.

जुआन माता: 7/10

माजी क्लब विरूद्ध वस्तूंच्या मदतीने माटा येतो (पॉल इललिस / एएफपी / गेट्टी प्रतिमा फोटो)

माजी क्लब विरूद्ध सामानासह माताकडे येते (पॉल एलिस / एएफपी / गेटी फोटोद्वारे फोटो)

11 व्या मिनिटाला मॅनचेस्टर युनायटेडच्या खेळाच्या एकमात्र गोलाची पूर्तता केली. रेड डेव्हिल्सच्या हल्ल्यात त्या क्रिएटिव्ह स्पार्कला त्यांनी इतकी कमी असल्याचे दिसते, परंतु त्यांचा प्रभाव कमी झाला म्हणून त्यांचा प्रभाव कमी झाला. स्कॉट मॅकटॉमिने साठी घेतलेले.

रोमेलू लुकाकू: 7/10

नुकत्याच झालेल्या मेमरीमधील त्याच्या चांगल्या प्रदर्शनांपैकी एक, बेल्जियन स्ट्रायकरने चेल्सी बॅकलाइनला त्याच्या शक्ती आणि हालचालीमुळे बर्याच समस्या उद्भवल्या. सुरुवातीस एक संधी चुकली परंतु गोलंदाजीत शॉ पर्यंतच्या एका सुंदर पासने सुधारणा केली. तथापि, दुसऱ्या कालावधीत स्टीम बाहेर संपली असल्याचे मानले जाते.

मार्कस रशफोर्डः 5/10

चेल्सिया केंद्र-अॅन्टोनियो रुडीगर आणि डेव्हिड लुईझ यांचे अर्ध जोडीदार म्हणून त्यांची वेगळी समस्या होती, परंतु रॅशफोर्डच्या अंतिम उत्पादनात अंतिम फेरी आणि निर्णय घेण्याची इच्छा होती. खांद्याच्या दुखापतने खेळत असताना त्याला तासाच्या क्षणी थोडा वेळ लागला.

पर्याय

अॅलेक्सिस सांचेझ: 5/10

तास चिन्हानंतर थोड्या वेळात रॅशफोर्ड जखमी झाले. पुन्हा एकदा कार्यवाहीवर परिणाम करण्यास थोडेच प्रयत्न केले परंतु कठोर परिश्रम केले.

मार्कोस रोजोः 5/10

71 व्या मिनिटाला जखमी बॅलेलीवर आले. विल्यनच्या फॅश चॅलेंजसाठी सहजतेने पाठविणे शक्य झाले असते परंतु दूर गेले. दुखापत वेळेत न मिळालेला असमाधानी.

स्कॉट मॅकटॉमिनेः एन / ए

81 व्या मिनिटाला माटा बदलली. ऊर्जा जोडली.