रेझमी फ्लॅगशिप फोन रेक्सवर आधारीत डिझाइन – जीझोमोचिना डिझाइन प्रकट करतात – Boisar Marathi News

रेझमी फ्लॅगशिप फोन रेक्सवर आधारीत डिझाइन – जीझोमोचिना डिझाइन प्रकट करतात

पूर्वीच्या काळात , रेड्मीने आगामी रेड्मी फ्लॅगशिप फोनचा पहिला टीझर सोडला होता. टीझरने स्पष्ट केले की तो कमी-कमी प्रदर्शन आणि पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा घेऊन येईल. स्मार्टफोनचा फॅन-रॅंडर रेंडर हा त्याच्या सभोवतालच्या लीकवर आधारित आहे, आता ते वेबोवर फिरत आहे.

खाली प्रस्तुत केल्यानुसार रेड्मी फ्लॅगशिप फोन सुपर-स्लिम बीझल्सने घसरलेल्या कमी-कमी प्रदर्शनासह सुसज्ज आहे. इतर बेझलच्या तुलनेत डिव्हाइसची तळटीप थोडा जाड आहे. फोनच्या शीर्ष किनार्यावर पॉप-अप सेल्फी कॅमेरा असतो. अधिकृत टीझरने स्पष्ट केले की त्याचा एलिव्हेटिंग कॅमेरा मॉड्यूल डिव्हाइसच्या शीर्ष किनार्याच्या डाव्या दिशेने ठेवला गेला आहे. म्हणून, प्रस्तुत करण्यावर स्वॅली कॅमेरा सिस्टीमचे केंद्र स्थिती चुकीचे असल्याचे दिसते.

उपकरणाच्या वरच्या डाव्या कोपऱ्यावर अनुलंब ट्रिपल कॅमेरा सेटअप ठेवला आहे. त्याच्या खाली एक एलईडी फ्लॅश ठेवला आहे. फोनची मागील शेल काचेच्या बाहेर बनविली जात आहे जी कोठ्याकडे वळविली जात असल्याचे दिसते. फोनच्या मागील बाजूस कोणताही फिंगरप्रिंट रीडर नाही. म्हणून, फोन इन-डिस्प्ले फिंगरप्रिंट रीडर सज्ज असल्याचे दिसते.

पॉप-अप सेल्फी कॅमेर्यासह आगामी रेमीमी फोनबद्दल विरोधाभासी अफवा आहेत. अफवा मिल असा विचार करत आहे की हे स्नॅपड्रॅगन 855 चाललेले फोन असू शकते, असे काही अहवाल आहेत की ते स्नॅपड्रॅगन 730 इंधन फोन असू शकतात.

एसडी 855 रेडमी फोन 6.3 9-इंच एएमओएलडीडी डिस्प्लेसह 48 मेगापिक्सेल + 8 मेगापिक्सेल + 13 मेगापिक्सेल ट्रिपल कॅमेरा सेटअपसह 32 मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा, 8 जीबी पर्यंतचा फोन येईल. राम, 128 जीबीची इनबिल्ट स्टोरेज, एनएफसी आणि 3.5 मिमी ऑडिओ जॅक. स्मार्टफोन एक उच्च स्क्रीन-टू-बॉडी रेशो, प्रभावी कॅमेरा अनुभव ऑफर करेल आणि तो एक स्वस्त किंमत टॅग ठेवेल.

एसडी 730 रेडमी फोनवर फार कमी माहिती उपलब्ध आहे. अलीकडच्या लीकने हे स्पष्ट केले आहे की ते 48 मेगापिक्सेल + 8 मेगापिक्सेल + 13 मेगापिक्सेल ट्रिपल कॅमेरा, 4,000 एमएएच बॅटरी आणि स्नॅपड्रॅगन 730 सह सुसज्ज आहे.

( मार्गे )