श्रीलंकेचा समाचार करुणरत्नने विश्वचषक स्पर्धेत श्रीलंकेचे नेतृत्व केले 17 एप्रिल 1 9 – आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट परिषद – Boisar Marathi News

श्रीलंकेचा समाचार करुणरत्नने विश्वचषक स्पर्धेत श्रीलंकेचे नेतृत्व केले 17 एप्रिल 1 9 – आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट परिषद

दिमाथ करुणरत्न यांना श्रीलंकेचा एकदिवसीय कर्णधार म्हणून नियुक्त करण्यात आले आहे आणि 201 9 च्या पुरुष क्रिकेट विश्वचषक स्पर्धेच्या मोहिमेत त्यांनी संघाचे नेतृत्व केले आहे.

सलामीवीरने शेवटच्या टप्प्यात एकदिवसीय सामना खेळला आणि त्याने फक्त 17 एकदिवसीय सामने खेळले आहेत. त्याने 60 च्या उच्च स्कोअरसह 15.83 सरासरीने धावा केल्या आहेत. त्याचे एकूण सूची A संख्या श्रेयस्कर आहे, ज्यामध्ये सहा शतकांसह 120 गेममध्ये सरासरी 34.34 आहेत.

आयसीसीच्या टेस्ट टीम ऑफ द इयर 2018 मधील निवड समितीने डावखुराने कसोटी क्रिकेटमध्ये लहरी बनविल्या आहेत आणि दक्षिण आफ्रिकेत दिनेश चंदीमल येथे उभे राहिलेल्या श्रीलंकेच्या ऐतिहासिक कसोटी मालिकेतील कर्णधार म्हणून श्रीलंकेचे नेतृत्व केले आहे.

चंदीमल, मॅथ्यूज आणि मलिंगा यांनी अलीकडेच श्रीलंकेचा एकदिवसीय सामना जिंकला आहे

चंदीमल, मॅथ्यूज आणि मलिंगा यांनी अलीकडेच श्रीलंकेचा एकदिवसीय सामना जिंकला आहे

श्रीलंकेच्या वनडे कर्णधारांनी अलिकडच्या काही महिन्यांत वारंवार हात फिरवला आहे. त्यांच्या शेवटच्या चार मालिकेत त्याने तीन वेगवेगळ्या स्प्परमधून सायकल पाहिली आहे. अँजेलो मॅथ्यूज, चंदिमल आणि लसिथ मलिंगा काही क्षणी हेलमेटमध्ये आहेत.

करणारत्न यांना पेनल्टी ड्रायव्हिंगच्या घटनेनंतर श्रीलंका क्रिकेटने अलीकडेच दंड आणि फाशी दिली होती, ज्यात त्याच्याकडे ड्रायव्हिंगचा परवानाही निलंबित झाला होता. श्रीलंकेने अद्याप विश्वचषक स्पर्धेची घोषणा केली नाही.