जेव्हा प्रियांका चोप्रा यांनी बॉलीवुडमधील 'फेस' लोकांना सूचित केले – फ्री प्रेस जर्नल – Boisar Marathi News

जेव्हा प्रियांका चोप्रा यांनी बॉलीवुडमधील 'फेस' लोकांना सूचित केले – फ्री प्रेस जर्नल

प्रियंका चोप्रा हे जगभरात जात आहेत आणि अमेरिकन पॉप गायक निक जोनाशी लग्न झाल्यानंतर हे सर्व वाढले आहे. एका मासिकाने तिच्या घटस्फोटाच्या अफवाबद्दलच्या बातम्या नुकत्याच प्रसिद्ध केल्या होत्या, ती वेळोवेळी सिद्ध झाली आहे की ती अखंड आणि अस्थिर आहे.

2006 पासून थ्रॉबॅक व्हिडिओमध्ये प्रियंका लोकप्रिय चॅट शो रेंडेझॉससह सिमी गारेवाल यांच्या पाहुण्या होत्या. शोमध्ये असताना, क्वांटिको अभिनेत्री तिच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवनावर खूप काळ बोलत असे. तथापि, बॉलीवुडमध्ये तिच्या अनुभवाची विचारणा करताना तिला खूप मोठा प्रतिसाद मिळाला. सिमीने तिला विचारले, “बॉलीवूडमध्ये असताना चित्रपटांविषयी आपल्याला काय आवडत नाही?” तिने तिला उत्तर दिले, “मला असे लोक आवडत नाहीत जे अत्यंत वाईट आहेत आणि त्यापैकी बहुतेक आहेत. म्हणजे, आपल्याकडे बुद्धीमान लोक आहेत परंतु असे बरेच लोक आहेत जे इतके खोटे आहेत. मी उभे करू शकत नाही फक्त काहीतरी आहे. म्हणजे मला वाटते मी अगदी सुरुवातीपासूनच होतो. मी पूर्णपणे मी पूर्णपणे नव्हतो. ”

शिवाय जेव्हा मीडिया चॅटबद्दल तिला काय वाटते याचा विचार केला तेव्हा ती म्हणाली, “आपण त्यास कधीही वापरु शकत नाही. मी गॉस्पिप mongers फीड सर्व प्रथम माझ्या नोकरीचा एक भाग आहे असे मला वाटत नाही. आता मी फक्त त्याकडे दुर्लक्ष करतो. जेव्हा गपशप चुकीचा असतो तेव्हा तो त्रास होतो, कारण शेवटी ते नातेसंबंध खराब करते. ”

कामाच्या मोर्च्यावर प्रियंका पुढीलंदा शोनाली बोसच्या फिल्म द स्काय इज पिंकमध्ये दिसतील. सेल्युलॉइडमध्ये फरहान अख्तर आणि जॅरा वासिमसुद्धा आहेत. दरम्यान, हॉलीवुडमध्ये पीसी मिडी कलिंगसह विनोदी विनोद करणार आहे.