कलांक मूव्ही रिव्ह्यू: आश्चर्यकारक आलिया भट्ट आणि चमकदार माधुरी दीक्षित मॅक फिल्म जवळ-स्पॉटलेस – एनडीटीव्ही न्यूज – Boisar Marathi News

कलांक मूव्ही रिव्ह्यू: आश्चर्यकारक आलिया भट्ट आणि चमकदार माधुरी दीक्षित मॅक फिल्म जवळ-स्पॉटलेस – एनडीटीव्ही न्यूज

कलंक मूव्ही रिव्ह्यू: अलिआ भट्ट आणि वरुण धवन. (प्रतिमा सौजन्याने: Instagram )

कास्ट करा: आलिया भट्ट, वरुण धवन, Sonakkshi सिन्हा, आदित्य रॉय कपूर, माधुरी दीक्षित, संजय दत्त, कुणाल Kemmu

संचालक अभिषेक वर्मन

रेटिंग: 3 तारे (5 पैकी 5)

भव्य सेट, व्हिज्युअल विलास, तीव्र भावना, तेजस्वी माधुरी दीक्षित, जो स्वप्नासारखी भावना आणि पिरौटेट्स आणि अत्याधुनिक खेळ-खेळ-खेळ-खेळ-खेळ अलिआ भट्ट यांच्यामुळे कलाकला जवळजवळ निर्दोष चित्रपट अनुभव बनवतो. कोणत्याही दराने पृष्ठभाग वर. उत्पादन रचना आणि छायाचित्रण प्रथम दर आहेत. पटकथालेखक-निर्देशक अभिषेक वर्मन त्यांच्या संपत्तीचे विश्लेषण करते – यात काही शंका नाही – फ्लेअर आणि प्रमाण यांचा अर्थ. उपमहाद्वीपच्या गोंधळलेल्या भूतकाळात सेट केलेल्या निषिद्ध प्रेमाची आणि तिची प्रतिक्रिया या मार्गावर जोरदार धडधडत आहे परंतु कधीही मज्जाव करणे बंद होत नाही. हे कृत्य overreaches आणि revels. त्याच्या अपयश मध्ये त्याचे आकर्षण खोटे बोलणे.

r2v1k65

कलंक मूव्ही रिव्ह्यू: अद्याप एक चित्रपट. (प्रतिमा सौजन्यः YouTube )

कलंकच्या कॅनव्हासची विशालता आणि नाट्यमय वाढीमुळे जास्त प्रमाणात कथा चालविणारी राजकारण आणि मनोविज्ञान बौद्धिक आहे. आपल्याला स्क्रीनवरील वर्णांसह घनिष्ठ आणि व्यक्तिगत असणे, त्यांच्या नाडीचा अनुभव घेणे, त्यांना श्वास ऐकणे, त्यांच्या श्वासांचा अर्थ समजून घेणे, परंतु प्रचंड पृष्ठभागावरील चमक हा एक अडथळा आहे. यामुळे कोणत्याही डोकेदुखी प्रेक्षक आणि नाखुश होणाऱ्या भयानक प्रकाशात दिलेले नाट्यगृह व्यक्ती यांच्यात आकार घेण्यापासून कोणत्याही थेट जोडणीस प्रतिबंध होतो.

iarl83f

कलंक मूव्ही रिव्ह्यू: अद्याप एक चित्रपट. (प्रतिमा सौजन्याने: Instagram )

ते येतात आणि डंपमध्ये खाली पडताना देखील सुंदर आणि उत्साही दिसतात. उपमहाद्वीप विभाजित होणारी उग्र वर्षे – या कालखंडातील कच्च्या भावनांशी संवाद साधण्यास सक्षम असणारी व्यक्ती बनण्यासाठी ते क्वचितच त्यांच्या चमकदार कपड्यांमधून बाहेर पडतात.

कलांक तांत्रिकदृष्ट्या एक बहु-कलाकार आहे, परंतु 80 कोटी रुपयांच्या उत्पादनासाठी त्यात गर्दी-ओढणारे लोक नसतात जे बम्पर उघडण्याचे आश्वासन देऊ शकतात. तर मग चित्रपट काय करतो आणि चांगले करतो, इमेजच्या शक्तीवर आपले लक्ष ठेवण्यासाठी अवलंबून असतो. जवळजवळ तीन तास लांबलचक, तो कधीकधी स्पर्श केला जातो. तथापि, आपल्या कारकीर्दीच्या सर्वात जवळच्या भूमिकेमुळे, वरुण धवन ही कलाकार, मिक्समध्ये जबरदस्ती करू शकतील अशा प्रत्येक गोष्टीत फेकून देतील, आणि प्लॉट देतील.

8va 9 3 9

कलंक मूव्ही रिव्ह्यू: अद्याप एक चित्रपट. (प्रतिमा सौजन्यः YouTube )

माधुरी दीक्षित यांच्या हयरा मंडी म्हणून उपस्थित असलेल्या अंधकारमय प्रकाशात, तरुण कास्ट सदस्यांशी तुलनात्मकरित्या हळूहळू कमी होते. त्यांच्या क्षमतेवर कोणतीही प्रतिबिंब नाही. आलिया भट्ट तिच्या उपस्थितीत घाम फुटत नाहीत, तर सोनाक्षी सिन्हा यांनी पटकथा प्ले करण्याच्या मर्यादित संधीचा सर्वाधिक भाग बनविला आहे.

slj30spo

कलंक मूव्ही रिव्ह्यू: अद्याप एक चित्रपट. (प्रतिमा सौजन्याने: Instagram )

कलंकमध्ये अतुलनीय समंजसपणा आहे कारण तो प्रचंड द्वेषभावनाच्या वेळी प्रेम परिवर्तनाची शक्ती साजरा करतो. चित्रपट केवळ त्याच्या म्हणण्यानुसारच नव्हे तर ते शांततावादी विधान कसे संकलित करते यावर पाहण्यासारखे आहे.

(ही एक लहान पुनरावलोकन आहे. कृपया संपूर्ण आवृत्तीसाठी लवकरच परत तपासा)

लोकसभा निवडणुका 201 9 साठी ndtv.com/elections वर नवीनतम निवडणूक बातम्या , थेट अद्यतने आणि निवडणूक वेळापत्रक मिळवा. 201 9 च्या भारतीय सार्वत्रिक निवडणुकांसाठी आम्हाला 543 संसदीय जागांपैकी प्रत्येकाकडून अद्यतनांसाठी फेसबुकवर आवडतं किंवा Twitter आणि Instagram वर आमचे अनुसरण करा.