एसआरएचला अडथळा आणत रस्त्यावरचा अडथळा दूर करण्याचा प्रयत्न – क्रिकबझ – Boisar Marathi News

एसआरएचला अडथळा आणत रस्त्यावरचा अडथळा दूर करण्याचा प्रयत्न – क्रिकबझ

<मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107587/struggling-rh-look-to-overcome- रोडब्लॉक "itemprop =" mainEntityOfPage ">

इंडियन प्रीमियर लीग 201 9

<सेक्शन> <सेक्शन> <सेक्शन आयटमप्रॉप =" इमेज "आयटमकोप =" "itemtype =" http://schema.org/ImageObject "> <मेटा सामग्री =" 5 9 5 "आयटमप्रॉप =" रुंदी "> <मेटा सामग्री =" 3 9 6 "आयटमप्रॉप =" उंची "> < मेटा सामग्री = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c168122/srh-badly-need-a-win-to-resurr.jpg" itemprop = "url"> एसआरएचला त्यांच्या मोहिमेला पुनरुत्थित करण्यासाठी बर्याचदा विजयाची आवश्यकता आहे

एसआरएचला खरोखरच जिंकण्याची गरज आहे त्यांचे मोहीम पुन्हा मिळवा © बीसीसीआय

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> हे सूर्यसाठी परिचित क्षेत्र नाही रायडर हैदराबाद. मागील तीन वर्षांपासून सातत्यपूर्ण परिस्थितीत, त्यांना आधीपासूनच चार गेम गमावून, एका छोट्याशा स्थितीत अडकतात. ट्रॉटवर झालेल्या तीनपैकी पराभव झाल्यामुळे शेवटचा संघ चेन्नई सुपर किंग्जचा सामना करू इच्छित आहे. हे एक चार-गेम जिंकण्याच्या ओळीवर आहे. ही एक बाजू आहे जी टूर्नामेंटमध्ये फक्त एकदाच गमाली आहे आणि सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे, एक बाजू आहे ज्याने अंतिम सामन्यात सनरायझर्सला चार वेळा पराभूत केले आहे. फॉर्म मार्गदर्शक आणि इतिहास स्पष्टपणे घरच्या बाजूने आहेत परंतु अशा परिस्थितीत विजय आश्चर्यकारक करू शकतो आणि त्यांचे मोहिम ट्रॅकवर ठेवू शकतो.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> दिल्लीच्या राजधान्यांविरुद्धच्या मागील सामन्यात त्यांनी वरिष्ठ खेळाडू मनीष पांडे आणि युसूफ पठाण यांना वगळले होते, परंतु या बदलामुळे दबाव बदलण्यास अपयशी ठरले. . त्यापैकी एक, दोन्ही नसल्यास, या महत्त्वपूर्ण खेळासाठी परत येऊ शकेल. गोलंदाजीच्या गोलंदाजीवर भुवनेश्वर कुमार विकेटमध्ये परत आला होता परंतु अन्य गोलंदाजांविरूद्ध संधी मिळविण्यासाठी संघ रशीद खान खेळत राहिला. रणदीडला एकतर पॉवरप्लेमध्ये किंवा मृत्यूच्या वेळी जेव्हा फलंदाज सीमारेषा शोधत असतात तेव्हा त्यांचा वापर करण्याचा रणनीतिक बदलाचा एक प्रकार असतो.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> सुपर किंग्जसाठी, हे त्यांचे विजेतेपद चालू ठेवण्याबद्दल आहे. दोन विजयानंतर पुन्हा प्लेऑफमध्ये त्यांच्या स्थानाची पुष्टी होईल आणि तीन सर्वोच्च दोन अंतिम फेरी गाठतील जे त्यांना एक कूशन देईल. सुरेश रैना फॉर्मवर परत येताना पाहून त्यांना आनंद होईल, परंतु या हंगामाच्या सामन्यासाठीच केवळ अंबाती रायुडूवरच लक्ष केंद्रित होणार नाही, परंतु 15-पुरुष विश्वकरंडक स्पर्धेतही त्याने हा निर्णय घेतला नाही. या सामन्यात त्याने शेवटच्या हंगामाच्या मुकाबलातून निश्चितपणे प्रेरणा घ्यावी, कारण त्याने रिलायन्सच्या सामन्यात पहिला आयपीएल शतक झळकावण्यापूर्वी त्याने 37 चेंडूत केवळ 7 9 धावांच्या शानदार खेळीत अडचणीत अडथळा आणला होता.

पाहुणे शेन वॉटसनशी कायम राहिल्यास हे पाहणे मनोरंजक असेल. अखेरच्या सामन्यात त्याने या गोलंदाजीविरूद्धच्या फाइनलमध्ये शंभर धावा केल्या. सुपर किंग्सने आतापर्यंत वेगवेगळ्या सामन्यांमध्ये वेगवेगळे मॅच-विजेते केले आहेत आणि 37 वर्षीय ऑस्ट्रेलियन अनुभवी खेळाडू बुधवारी संध्याकाळी असेल.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> पृष्ठभागाने हळुहळू बाजू असल्याचे प्रवृत्ती दर्शविली आहे आणि ते त्यांच्या मजबूत स्पिन आक्रमणाच्या हातात खेळू शकतात.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> काय : सनराइजर्स हैदराबाद vs चेन्नई सुपर किंग्ज, 8:00 पंतप्रधान IST

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> कुठे : राजीव गांधी इंटरनॅशनल स्टेडियम, हैदराबाद

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

काय अपेक्षित आहे : टॉम मूडीने यापूर्वी खेळण्यापूर्वीच्या दिवसाला ‘चांगली पिच’ म्हणून लेबल केले परंतु हे धावण्यासारखे असण्याची शक्यता नाही. खेळ संपूर्ण तापमानात उबदार राहण्याची अपेक्षा आहे.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> टीम न्यूज

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> सनरायझर्स हैदराबाद <सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> घराच्या बाजूने गेल्यावेळी चार बदल केले. हे सर्व शक्यता आहे की सर्व चार त्यांच्या धब्बावर धरून राहतील. डेव्हिड वॉर्नर, जॉनी बेअरस्टो (डब्ल्यूके), केन विल्यमसन (सी), विजय शंकर, युसुफ पठाण, दीपक हुड्डा, अभिषेक शर्मा, रशीद खान, भुवनेश्वर कुमार, खलील अहमद, सिद्धार्थ कौल

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

चेन्नई सुपर किंग्ज

ड्वेन ब्राव्हो खेळ संपण्यापूर्वी उबदार होता परंतु सुपर किंग्जने टेबलच्या शीर्षस्थानी त्यांच्या लग्नाबद्दल विचारणा केली नाही. अभ्यागतांना त्याच इलेव्हनची संधी मिळेल. शेन वॉटसन, फॅफ डु प्लेसिस, सुरेश रैना, अंबाती रायुडू, एमएस धोनी (सी आणि डब्ल्यूके), केदार जाधव, रवींद्र जडेजा, मिशेल,

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> संभाव्य इलेव्हन संतनेर, दीपक चहर, शारदुल ठाकूर, इमरान ताहिर

आपल्याला माहित आहे:

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> -> मागील आयपीएलच्या सीएसके विरुद्ध एसआरएचने चारही सामने गमावले. एकूणच, आयपीएलमध्ये एसआरएचविरूद्ध एच -2-एच सामन्यात सीएसकेने 8-2 अशी आघाडी घेतली.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> -> सीएसकेने पॉवरप्लेमध्ये (16) आणि एसआरएच किमान (3) सर्वाधिक बळी गमावल्या आहेत.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> -> एमएस धोनीने भुवनेश्वर कुमारला 4 9 चेंडूंत 87 धावा केल्या आहेत.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> <बी> त्यांनी काय म्हटले:

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> ” आठ पैकी सात (विजय) हा एक चांगला परिणाम आहे. अनुभवी संघाचा फायदा म्हणजे जेव्हा आपण वाईट प्रकारे करत असाल किंवा जेव्हा आपण चांगले काम करीत असता तेव्हा भावनात्मक बदल फार मोठा नसतो. आम्ही खूप उत्साही होतो नाही, आम्ही गोष्टी आपल्या मार्गावर गेल्या नाहीत तर खूप निराश होऊ नका. ” – एरिक सिमन्स, सीएसके बॉलिंग सल्लागार

“आम्हाला अजूनही माहित आहे की ही स्पर्धा अद्याप खुली आहे. आपण सर्व गेममध्ये आपले गेम एकत्रित केले तर खेळाचा सामना करताना आम्ही स्वतःला हंगामाच्या शेवटी खेळू. ” – टॉम मूडी, एसआरएच हेड कोच

<पी> © क्रिकबझ

<सेक्शन>