आयपीएल 201 9 थेट धावसंख्या, केएक्सआयपी बनाम आरआर, थेट क्रिकेट स्कोअर अपडेट्स: राजस्थान रॉयल्ससाठी सावध सुरुवात – हिंदुस्तान टाइम्स – Boisar Marathi News

आयपीएल 201 9 थेट धावसंख्या, केएक्सआयपी बनाम आरआर, थेट क्रिकेट स्कोअर अपडेट्स: राजस्थान रॉयल्ससाठी सावध सुरुवात – हिंदुस्तान टाइम्स

थेट अद्यतने: केएल राहुलने हळूहळू सुरुवात केली पण एकेरी पारीत केएक्सआयपीची खेळी होती. राहुल (52) यांना डेव्हिड मिलर (40) यांनी चांगले पाठिंबा दर्शविला पण कर्णधार आर. अश्विन (4 चेंडूत 17 धावा) याने बॅटमधून पाठविल्यानंतर 6 बाद 182 धावांची मदत केली. आरआरकडे त्यांचे क्षण होते पण ते फक्त शेवटपर्यंत सरकले. रोफल्ससाठी ज्योफ्रा आर्चरचा तारा होता. त्याने चार षटकांत 15 धावांत 3 बळी घेतले. जयदेव उनाडकटने पुन्हा एकदा भरपूर धावा काढल्या, त्यामुळे त्यांचे परदेशी खेळाडू ईश सोढीही आले. रहाणे आणि बटलर यांच्या फॉर्ममध्ये हे एक मनोरंजक खेळ असले पाहिजे. सामना स्टार स्पोर्ट्स नेटवर्कवर दर्शविला जात आहे आणि थेट प्रवाह Hotstar वर उपलब्ध आहे.

येथे आरएक्स लाइव्ह आयपीएल क्रिकेट स्कोअर विरुद्ध केएक्सआयपीचे अनुसरण करा –

22: 08 येथे

पचास नंतर लगेच त्रिपती पडते

कॅरम बॉल अश्विनसाठी पुन्हा युक्ती करतो. राहुल त्रिपाठीला जायचं होतं पण अश्विन खूप हुशार आहे, तो थोडा कमी करतो आणि त्रिपतीला शक्ती मिळत नाही. चौथ्या आयपीएलच्या पचास बाद तो लगेच बाहेर पडला.

23: 4 वाजता

दर चढत आहे

मुरुगन अश्विन आज भव्य झाला आहे. 15 व्या षटकात केवळ 5 धावा, आवश्यक 12 धावांची गरज आहे. त्रिपाठी आणि राहणे येथे खरोखरच गियर बदलले आहेत.

22:58 वाजता

मनदीप सिंगकडून उपयुक्त

राजस्थानला अपेक्षित आहे की या षटकापर्यंत त्यांचा खर्च होणार नाही. अर्ध-टाइमर मनदीप सिंगच्या मागे जाण्याचा आणि काही मौल्यवान धावा घेण्याचा त्यांचा उत्तम अनुभव होता परंतु पंजाबचा उजवडीदार तो केवळ 8 धावांनी दूर गेला. याचा अर्थ असा की केजीआयपी मुजीबच्या अनुपस्थितीत चिंतेचा अनुभव करणार नाही. मनदीपने 1 षटकार ठोकला आहे.

22:53 वाजता

शामी महाग असल्याचे सिद्ध झाले

मोहम्मद शमीच्या खराब गोलंदाजीमुळे त्याने दोनदा पायचीत केले आणि त्याला दोन चौकारांसह झळकावले. प्रथम राहेणे आणि नंतर त्रिपती यांनी. शामीच्या दुसर्या चेंडूवर 11 धावा. त्याने 2 षटकात 23 धावा दिल्या आहेत.

22:49 वाजता

अश्विनच्या कॅरम बॉलने सॅमसनला फसवले

तिथे आपण जाऊ, काहीतरी घडले आणि हे घडले परंतु परिणामस्वरूप रॉयल्सची अपेक्षा नव्हती. सुरजू सैमसनचा चेंडू आर. अश्विनला गमावले. केएक्सआयपी कप्तानकडून एक छान कॅरम बॉल महत्त्वपूर्ण यश देते. आरआर 9 7/2

22:43 वाजता

अश्विनने तंदुरुस्त षटकार खेचले

अश्विन्सपासून परत चांगल्या षटकात. पहिला कर्णधार आर. अश्विनला आला आणि त्याने फक्त 4 धावा काढल्या आणि मुरुगन अश्विनला मागे टाकला. शेवटच्या 2 षटकात केवळ 8 धावा. पुढच्या षटकात काहीतरी होणार आहे असे मला वाटते. 11 व्या षटकात आवश्यक दर

22:25 वाजता

शामीने पहिल्या डावात 12 धावा काढल्या

9व्या षटकात मोहम्मद शमीला आक्रमक सुरुवात झाली. स्पष्टपणे, बटलरला अडकलेच पाहिजे असे अश्विनला वाटले नाही. पण अंदाज काय? सॅमसनला कमी नाही, तो शांतपणे भारतीय सीमरवर दोन चौकार ठोकतो. एकही रन नाही. आरआर 85/1 नंतर 9.

22:29 वाजता

मुजीब त्याच्या खांद्यांना दुखतो

अश्विनच्या चेंडूला त्रिफळाचीत, त्रिपाठीने बॅकफूटवर पायचीत केले आणि ते चांगले केले. मुजीबने चेंडूवर गोलंदाजी करण्यापासून बॉल वाचविण्यासाठी खोल बिंदूवर डाव ठोकले परंतु त्याने प्रक्रियेत स्वत: ला दुखावले. त्रिपाठी आणि सॅमसन 3 बाद परतले परंतु मुजीब खांद्यावर झुकत आहे, किंग्ज इलेव्हनसाठी चांगली बातमी नाही. त्याला खूप वेदना होतात. आशा करतो की हे काही गंभीर नाही.

22:25 वाजता

मुजीब पॉवरप्लेच्या चांगल्या नोटवर संपतो

अफगाणिस्तानातील अफगाणिस्तानाकडून फारच चांगले, त्यातून केवळ 3. रॉयल्सने 1 बाद 55 अशी पॉवरप्ले समाप्त केली. हा सामना आता चांगलीच आहे. राहुल त्रिपाठीची विकेट महत्त्वाची ठरेल कारण तो सॅमसनसोबतच्या आपल्या भागीदारीत आक्रमक राहिला आहे.

22:20 वाजता

विकेट बाद boundaries

अर्धदीप सिंगच्या स्वप्नामुळे जोस बटलरच्या विकेटची सुरुवात झाली. शेवटचा एक म्हणजे मोहम्मद शमीच्या चुकीमुळे, त्याने त्यातून पळ काढला.

22:17 वाजता

अर्धदीप स्ट्राइक

युवा गोलंदाजांसाठी काय क्षण आहे! त्याच्याकडून एक लहान चेंडू आणि जोस बटलर योग्यरित्या शॉट काढण्यात अक्षम होता. बॉलला आकाशात गोळी मारली आणि निकोलस पूरानने चूक केली नाही म्हणून वेस्टइंडीजच्या आंतरराष्ट्रीय फलंदाजाने शानदार गोलंदाजी केली. आरआर 38/1

22:08 वाजता

सहा षटकार

पहिला चेंडू मंद होता परंतु जोस बटलर आणि राहुल त्रिपाठी आता सावध खेळ खेळू इच्छित नाहीत. बटलर दुसऱ्या चेंडूवर मुजीबच्या बाद गेला. त्याने सहा षटकांत चेंडू फटकारला आणि त्रिपाठी पुढच्या षटकात बाद झाला. त्याने अर्धदीपला मिड-विकेटमधून सर्वाधिक धावा केल्या. आरआर 27/0

22:00 वाजता

शीर्षस्थानी बदला

राहुल त्रिपाठीने कर्णधार अजिंक्य रहाणेऐवजी राजस्थान रॉयल्ससाठी जोस बटलरसह पारी खेली. दुसऱ्या बाजूला, युवा गोलंदाज अर्धदीप सिंगला पहिल्या षटकात चेंडू देण्यात आली. हा युवा खेळाडूंचा एक सभ्य शो होता कारण त्याने फलंदाजांना त्यांचे शॉट खेळण्याची परवानगी दिली नाही आणि त्याने केवळ चार धावा दिल्या. आरआर 4/0

21:39 वाजता

अश्विनने शेवटचा छाप पाडला

आश्चर्यकारक आर अश्विनकडून फक्त आश्चर्यकारक गोष्टी. 4, 1, 6, 6: 17 धावा फक्त 4 चेंडूंमधून . धवल कुलकर्णीच्या शेवटच्या षटकात 18 धावा. अश्विनचा हा कॅमेओ कसा बनणार आहे? वेळच सांगेल. केएक्सआयपीने 6 षटकात 182 धावा केल्या आहेत. या मोसमात हा सर्वाधिक मोहाली आहे.

21:32 वाजता

मिलर निघतो

आता केक्सिपसाठी नऊ पिंस सारखे विकेट्स घसरत आहेत. 7 चेंडूंच्या जागेत आता 3 बळी. हे यावेळी डेव्हिड मिलर आहे. तो मोठ्या व्यक्तीकडे जाण्याचा प्रयत्न करतो परंतु तो पुरेसा संपर्क करत नाही. पण या सामन्यात खेळण्याची अपेक्षा नसलेल्या कोणालाही एक चांगली खेळी. 27 धावांत 40 धावा

21:29 वाजता

1 9व्या षटकात 3 धावा आणि 2 बळी

1 9 व्या षटकांत गोष्टी बदलण्याची जसप्रित बुमरा ही एकमेव नाही. जोफ्रा आर्चर हात वर करतो. तरुण पासून काय एक रिप्पर. मनदीप सिंगचा पाय स्टम्प उधळणार नाही. त्याने 14 गुणांसह 15 धावांत 3 बळी घेतले.

21:26 वाजता

आर्चरचा दुसरा

जोफ्रा आर्चर सुपरस्टार आहे. त्याने किती रात्री खेळली आहे, त्याने प्रथम गेलला काढून टाकला आणि नंतर दोन कॅच घेतले आणि आता त्याला पूर्णरवर चेंडू मारण्याची इच्छा असताना पुरेनची विकेट मिळाली. पूण 5 साठी निघतो.

21:23 वाजता

मिलरचा उनाडकटचा शेवट संपला

डेव्हिड मिलरकडून झालेल्या शॉटचे क्रॅकर. उनाडकटने तो पूर्ण आणि चौकार मारला, मिलर त्याचा पुढचा रोखला आणि कव्हर्समधून बाहेर पडला, खोल क्षेत्ररक्षकांना संधी नाही. त्या सीमारेषेसाठी नसल्यास, उनादकटने शेवटच्या सामन्यात फक्त 5 धावा दिल्या असत्या. त्याने 4 च्या 48 च्या किंमतीत 1 बळी घेतले.

21:19 वाजता

उनाडकटला राहुल

जयदेव उनाडकटचा शेवटचा हास्य आहे, राहुलचा बळी मिळतो. त्याला बॅटचे तोंड उघडताना तिसऱ्या मानांकितची सीमा शोधायची होती पण तो सरळ आर्चरकडे सरकवण्याचा तो प्रयत्न करीत असे. राहुल 52 धावांवर पोहचतो. निकोलस पूरन मध्यभागी येतो.

21:15 वाजता

राहुलसाठी पंचवीस

14 व्या आयपीएलच्या पन्नास षटकात त्याने 46 चेंडूत एक चौकार मारला. तो त्याच्या क्लासिफाइड खेळाडूंपैकी एक नाही तर त्याने एक शेवट राखला आहे. हे आता फ्लाइंग फिनिशबद्दल आहे.

21:12 वाजता

बोलेल! प्रतीक्षा करा, तो नो-बॉल आहे

ते किती त्रासदायक होते. जोफ्रा आर्चरचा चेंडू डेव्हिड मिलरचा ऑफ स्टंप साफ केला परंतु अंपायरने हात वर केला. त्यापेक्षा वाईट काय आहे, त्यांनी 3 धावा केल्या आहेत. मग काय झाले पाहिजे, शेवटच्या षटकात तीन धावा झाल्या. राहुलकडून चांगली मैत्री-जागरूकता, त्याने नो-बॉल लवकर पाहिला आणि मिलरला तीन धावा केल्या.

21:10 वाजता

गोपाळहून एकदम छान

16 व्या षटकात फक्त 3 धावा, गोपाळकडून सुप्रसिद्ध. त्याने 31 षटकांत 4 षटकांसह आपला कोटा समाप्त केला. 4 षटके, केएक्सआयपी आता 141/2 .

21:05 वाजता

राहुल-मिलर शोमध्ये स्वागत आहे!

उनाडकटला हा षटकार देणे चुकीचे होते, म्हणूनच राहुल आणि मिलरने त्याला 20 मैदानावर ग्राउंडच्या सर्व भागावर धडक दिली. 14 व्या व 1 9 व्या आणि आता 20 व्या क्रमांकापासून 20. किंग्ज इलेव्हनची अचानक 180 धावांपेक्षा अधिक लक्ष आहे.

21:00 वाजता

पुढची ओवर: ईश सोढी

डावातील सर्वात महागडे – 1 9. या षटकात इश सुधीने दोनदा लांबी गमावली आणि राहुल आणि मिलर दोघेही त्याचा पुरेपूर फायदा घेत आहेत. हे केक्सआयपीच्या दृष्टिकोनात बदल आणेल का?

20:55 वाजता

केएक्सआयपीसाठी 100 पर्यंत

किंग्ज इलेव्हनसाठी 100 धावांची भागीदारी करणारा डेव्हिड मिलर एकदिवसीय मालिकेत उतरतो. केएक्सआयपीसाठी ते सुलभ नाही.

20:50 वाजता

गोपाळ शांत ठेवतो

श्रेयस गोपाल पासून छान आणि स्थिर. पहिल्या षटकात 13 धावा केल्यानंतर त्याने चांगली कामगिरी केली. त्यांनी सोढीबरोबर मिलर आणि राहुल यांना दूर जाण्याची परवानगी दिली नाही. आणि त्या नोटवर, अंपायर स्ट्रॅटेजिक टाइमआउटसाठी सिग्नल करते. 13 नंतर केएक्सआयपी 9 7/2

20:45 वाजता

शेवटी, राहुलच्या फलंदाजीची सीमा

तो आमच्या टीका वाचत नाही आहे? जेव्हा आम्ही मध्यभागी राहुलच्या संघर्षाबद्दल बोललो तेव्हा त्याने स्वत: साठी जागा तयार केली आणि मिडऑफ ऑफ फील्डरवर चार धावांसाठी उनाडकटला झेल दिली. या सामन्याची त्याची पहिली सीमारेषा होती, त्याने त्याला 2 9 चेंडूत घेतले.

20:40 वाजता

राहुल संघर्ष करीत आहे

केएल राहुल परत मिळणार नाही. 26 चेंडूत 16 चेंडूत तो आता बाहेर पडू शकत नाही. त्याने पारीत फलंदाजी केली पाहिजे आणि निश्चितपणे शेवटपर्यंत पोहोचण्याची गरज आहे. सोढी, दरम्यानच्या काळात, दुसर्या tight over मध्ये slips. केएक्सआयपी वर प्रेशर बिल्डिंग.

20: 35 तास IST

अग्रवालसाठी एक शॉट

हे कार्डांवर होते! मयंक अग्रवाल ज्या मार्गाने जात होते, त्यांना नेहमी बाहेर पडण्याचा धोका होता. इश सोधी एक षटकार ठोकतो, अग्रवाल सहा षटकारापर्यंत लबाडीचा प्रयत्न करतो पण तो विस्कळीत करतो. लांबीच्या चौथ्या चेंडूवर आर्चरची चूक नाही.

20:30 वाजता

9 गडी बाद 23 धावांवर अग्रवाल!

चार! सहा केएक्सआयपी रनट्रेट पुसण्यासाठी मयंक अग्रवाल यांनी स्वत: ला घेतलं आहे. श्रेयस गोपालला मिड-विकेटच्या सीमारेषेसाठी प्रथम त्याने आपल्या क्रीजची खोली वापरली आणि त्यानंतर गोपाळला गोलंदाजीवर थेट सहा षटकार, आनंददायी वस्तू मिळविण्यासाठी त्याच्या पोहोचचा उपयोग केला.

20:26 वाजता

अग्रवाल थेट जात आहे

मयंक अग्रवाल आपल्या संघर्ष करणार्या केएल राहुलच्या बचावासाठी आले आणि षटकाराने इश सोधीला डोक्यावर सरळ मारले! प्रतिभावान उजव्या हाताने बाणांचा किती सुंदर विस्तार. 7 व्या षटकात किंग्ज इलेव्हन संघाला विजयी .

20:23 वाजता

आर्चरने गेलला काढून टाकले

एज आणि गेला! आर्चर बॉलवर आपली बोट आखतो आणि गेलच्या बॅटच्या बाहेरील किनाऱ्याला तो सापडतो, सॅमसन काही चूक करत नाही. आर्चरच्या दिशेने पहा, त्या विकेटचे महत्त्व त्याला ठाऊक आहे आणि त्याने आपल्या शेतातील पूर्वीच्या विलंबसाठी त्याने तयार केल्याचे सुचविण्यासाठी तो त्याच्याकडे थक्क करतो. पॉवरप्लेच्या शेवटी केएक्सआयपी 3 9/1.

20: 20 बजे

गेलने तुकड्या तोडल्या

चौथ्या माणसाने एक षटकार मारुन एक चौकार मारला. ख्रिस गेलने कुलकर्णीला यश मिळवून दिले. मुलाला त्यांना याची गरज होती. ते मध्यभागी अडकले आणि मग गेलने विरोधी पक्षांच्या सर्वोत्तम गोलंदाजावर हल्ला करण्याचा निर्णय घेतला.

20:16 वाजता

आर्चर चांगली सुरू होते

जोफ्रा आर्चरकडून प्रथमच चांगले, त्यातील केवळ 2. आरआर न्यू बॉल गोलंदाजांनी गेल आणि राहुल यांना शांत ठेवण्यात यश मिळवले आहे. असे दिसते की, कुलकर्णी आणखी एक वर आणि योग्य प्रकारे मिळतील.

20:12 वाजता

कुलकर्णीकडून आणखी एक चांगला चेंडू

पहिल्या आणि त्यानंतर गेल आणि राहुल यांना एकही परिपूर्ण निराशा नाही. तो गेलच्या बॅटमधून बाहेर पडतो पण तिसऱ्या मानांकित चौथे गोलंदाजी करतो.

20:09 वाजता

गेलला जात आहे

तू नक्कीच गेलला संधी देऊ इच्छित नाहीस. आर्चरने छान षटकार खेचला आणि त्याने छत्तीस षटकार खेचला आणि त्यानंतर वेस्ट इंडीजच्या ताकदीने उनादकतला दुसर्या षटकारापर्यंत लांब केले. केएक्सआयपीच्या दुसर्या षटकात 12 आणि अपात्र चिन्हे.

20:07 वाजता

आर्चरकडून एक खोटा गैरसमज!

जोफ्रा आर्चर तुम्ही काय केले? गेलला बाउंसरने आश्चर्यचकित करण्याची योजना निश्चित केली आणि उनाडकटने गेलला हुक दिली पण बॉलच्या उंचीवर निर्णय न घेता आर्चर सीमारेषेत आला नाही तरच. त्याने षटकार खेचला.

20:05 वाजता

पहिल्या षटकात फक्त 2 धावा

कुलकर्णीची महान सुरुवात! आपण अनुभवी प्रचारक वस्तू वितरीत करण्याची अपेक्षा करू शकता आणि तो निराशाजनक ठरत नाही, त्याने पहिल्या दोन षटकांमध्ये केवळ 2 धावा दिल्या. राहुल व गेल दोघेही सावध आणि योग्य आहेत. उनादकट दुसऱ्या बॉलला दुसऱ्या बाजूला वाटेल.

20:02 वाजता

येथे आपण जाऊ!

कुलकर्णीच्या पहिल्याच चेंडूवर राहुल द्रविडच्या चेंडूवर बाद झाला. पुढची ओवर: ख्रिस गेल लक्षात ठेवा, कुलकर्णीने आयपीएलमध्ये गेलला तीन वेळा हरविले. रहाणेकडे स्थान मिळाल्यासारखे आहे.

1 9 .30 वाजता

खेळाडू त्यांचे मार्ग बनवतात

अजिंक्य रहाणे मध्यभागी आपले नेतृत्व करत आहेत, त्यांना माहित आहे की ते एक-डा-मरण्याच्या स्थितीत असल्याने फक्त एक सामना दूर आहेत. क्विक हडल, बोलण्याचा मुद्दा काय आहे? निश्चितपणे जिंकण्याशिवाय काहीही नाही. आणि इथे गेल आणि राहुल यांच्या पॉवर पॅक असलेल्या केएक्सआयपीचे उद्घाटन जोडी आहे. आम्ही बॉलच्या पहिल्या चेंडूपासून काही मिनिटे दूर आहोत. असे दिसते की धवल कुलकर्णी हा नवा चेंडू असेल आणि राहुल केएक्सआयपीसाठी स्ट्राइक घेईल.

1 9: 50 वाजता

बटलर-अश्विन दुहेरीसाठी प्रतीक्षा सुरू

राजस्थानने पहिला गोलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला आहे ज्याचा अर्थ असा आहे की आम्हाला अपेक्षित अश्विन वि. बटलर स्पर्धेसाठी वाट पहावी लागेल, परंतु त्यामध्ये एक वेगळा बाजू आहे, कारण आम्हाला केएल राहुलसोबत ख्रिस गेलच्या फलंदाजीचा आनंद घेण्याची संधी मिळते. या खेळपट्टीवर चांगला गुण काय आहे? केएक्सआयपी ओपनर जायला काहीच शक्य आहे.

1 9 .37 बजे

इलेव्हन प्ले करत आहे

राजस्थान रॉयल्स (इलेव्हन प्लेइंग): अजिंक्य रहाणे (सी), जोस बटलर, संजू सॅमसन (डब्ल्यू), राहुल त्रिपाठी, अॅशटन टर्नर, स्टुअर्ट बिन्नी, जोफ्रा आर्चर, श्रेयस गोपाल, जयदेव उनाडकट, धावल कुलकर्णी, इश सोढी

किंग्ज इलेव्हन पंजाब (इलेव्हन प्लेइंग): लोकेश राहुल, ख्रिस गेल, मयंक अगरवाल, डेव्हिड मिलर, मनदीप सिंग, निकोलस पूरान (डब्ल्यू), रविचंद्रन अश्विन (सी), मुरुगन अश्विन, अँड्र्यू टाय, मोहम्मद शमी, अर्धदीप सिंह

1 9: 35 वाजता

केएक्सआयपीने शेवटच्या मिनिटाला बदल करण्यास भाग पाडले, स्मिथसाठी आरआर नाही

मोईस हेन्रिक्सने आयपीएलच्या 201 9 मधील पहिल्या सामन्यात खेळण्यास सुरवात केली होती. त्याने टॉसपूर्वी काही क्षण झळकावले होते. याचा अर्थ निकोलस पौरेन संघात होता. परंतु रॉयल्सच्या शिबिरातील मोठी बातमी अशी आहे की स्टीव्ह स्मिथला संघाच्या बाजूने बाजूला ठेवण्यात आले आहे आणि त्याची जागा ऍटन टर्नरने घेतली आहे, ज्याने आयपीएल पदार्पण केले.

1 9 .30 बजे

आरआरने पहिला गोलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला

अजिंक्य रहाणेने टॉस जिंकला आणि प्रथम गोलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला. अजिंक्य रहाणे म्हणतात, “हा एक मजेदार स्वरूप आहे, नैतिक उच्च ठेवणे महत्त्वाचे आहे.” केएक्सआयपीचे कर्णधार आर. अश्विन यांनी कबूल केले की त्यालाही प्रथम गोलंदाजी करायची होती.

1 9: 23 वाजता

पिच रिपोर्ट

मोहाली येथे खेळपट्टीवर गवतचा एक आच्छादन आहे परंतु आम्हाला माहित आहे की गोलंदाजांच्या तुलनेत तो फलंदाजांच्या अधिकारात काम करेल. चेंडू बॅटवर एक छान आणि अगदी वेगाने येण्याची अपेक्षा करा. गेल, राहुल आणि बटलर यांच्या आवडीप्रमाणे त्यांच्या बॅटला बोलण्याची इच्छा असेल.

1 9:20 वाजता

केएक्सआयपीसाठी दोन पदार्पण

20 वर्षीय डावखुरा मध्यम तेज गेंदबाज अर्धदीप सिंग किंग्ज इलेव्हन पंजाबसाठी आयपीएल पदार्पण करेल आणि ऑस्ट्रेलियाचा ऑलराउंडर मोइझेस हेन्रिक्स हा हंगामातील पहिला सामना खेळेल. ओळमध्ये काही बदल देखील आहेत, आतापासून आम्ही जवळपास 10 मिनिटांत आपल्याला कळवू.

1 9: 15 वाजता

मानांक योग्य किंवा चुकीचा?

येथे नक्कीच बरोबर किंवा चूक नाही. असेहीन म्हणाले की, जर काहीतरी चुकीचे असेल तर त्याने गोलंदाजांना बोट दाखविण्याऐवजी नियम बदलणे आवश्यक आहे. पण जोस बटलरबद्दल काय? अश्विनच्या विरोधात तो आजूबाजूला असताना वेगळं वागतो का? तोंड-पाणी पिण्याची स्पर्धा कशी व्हायची हे आत्ताच आत्ताच फक्त काही क्षणांमध्ये आम्हाला उत्तर मिळेल.

1 9: 45 वाजता

प्लेअर बॅटल: सॅमसन वि. टाय

ऑस्ट्रेलियन वेगवान गोलंदाज आतापर्यंत लीगमधील सर्वोत्तम कामगिरी करीत नाही आणि संजू सॅमसननेही गरम आणि थंड उडाला आहे परंतु एक गोष्ट निश्चित आहे की जेव्हा त्यांच्याकडे जाताना दोन्ही संघांना त्यांच्या संघासाठी सामना जिंकण्याची क्षमता असते. टाय आणि सॅमसन एकमेकांविरुद्ध एकदाच खेळत आहेत आणि त्याने तिसऱ्या चेंडूवर सॅमसनला परत पाठविल्यावर ऑस्ट्रेलियनकडे गोलंदाजी केली. परंतु, एक तरुण भारतीय खेळाडू लवकरच बदला घेईल.

18:57 वाजता

प्लेअर बॅटल: बटलर बनाम शामी

एबी डीव्हिलियर्सचा आधुनिक आवृत्ती जो भारतीय फिरकी गोलंदाजांविरुद्ध आहे. जेव्हा शॉमीविरूद्ध फलंदाजी उघडण्यासाठी जोस बटलर बाहेर येतो, तेव्हा तो तोंडातून पाणी पिण्याची स्पर्धा असल्याचे वचन देतो. हे आकडे देखील सुचवतात की त्या दोघांमध्ये एक कठीण लढा आहे. बट्टरने 15 चेंडूत फक्त 18 धावा दिल्या.

18:49 वाजता

प्लेअर बॅटल: राहुल बनाम उनाडकट

राहुल हा या आयपीएलच्या फॉर्ममध्ये अडकलेला आहे आणि जर तुम्ही जयदेव उनाडकट असाल, तर नवीन बॉल घेण्याची वाट पहात असाल तर चिंता करण्यासारखे पुरेसे कारण आहे. राहुलने उनाडकटच्या विरोधात गंभीर कामगिरी केली असून त्याने 27 चेंडूत 170.37 च्या स्ट्राइक रेटमध्ये 46 धावा केल्या. कुलकर्णी रॉयल्ससाठी चांगली नोकरी करत आहेत, तर अजिंक्य रहाणे हे आशा करतील की उनादकटही राहुलवर टेबल चालू करु शकतात.

18:44 वाजता

प्लेअर बॅटल: गेल विरुद्ध कुलकर्णी

वेस्ट इंडीजच्या ख्रिस गेलच्या विरोधात जगातील अनेक गोलंदाजांपेक्षा जास्त गोलंदाज असा दावा करू शकत नाहीत, तर धवल कुलकर्णीही प्रत्यक्षात जे काही करू शकतात त्यापैकी एक आहे. आयपीएलमध्ये रॉयल्सचा मध्यम वेगवान गोलंदाज गेलचा नंबर आहे. कुलकर्णीने गेलला तीन वेळा नाबाद केले आणि त्याने 40 चेंडूत केवळ 43 धावा दिल्या आहेत, तो मुख्यतः पॉवरप्लेमध्ये. सांगायचं नाही की, पुन्हा एकदा कुलकर्णीवर गेलला झोपायला परत पाठवायचा.

18:38 वाजता

प्लेअर बॅट: राहणे बनाम अश्विन

केएक्सआयपी आरआर वर घेतांना कर्णधार बनावट कर्णधार दुहेरीचा पूर्णपणे भिन्न अर्थ होतो. केएक्सआयपी कर्णधार अश्विनने आयपीएलमध्ये रहाणेला मोठ्या प्रमाणात त्रास दिला आहे, तसेच ऑफ स्पिनर्सविरुद्ध रॉयल्सच्या कर्णधारच्या कमजोरपणाचाही खुलासा केला आहे. अश्विनने रहाणेला चार वेळा नाबाद केले आणि राहेनने रन-बॉलवर गोलंदाजी करण्याची परवानगी दिली नाही. अश्विनने रहाणेला गोलंदाजी करताना 30 चेंडूत त्याने केवळ 28 धावा दिल्या आहेत.

18:33 वाजता

हॅलो आणि स्वागत आहे

थेट कव्हरमध्ये आपले स्वागत आहेकिंग्ज इलेव्हन पंजाब आणि राजस्थान रॉयल्स यांच्यातील आयपीएल 201 9 मधील सामना. मुंबई इंडियन्स आणि रॉयल चॅलेंजर्स बेंगळुरूविरुद्धच्या बॅक-टू-बॅक हसण्यामुळे झुंज बसल्यामुळे ही चमकदार सुरुवात सुरू झाली आहे. दुसरीकडे, राजस्थान रॉयल्सने आपल्या मोहिमेची भयानक सुरुवात केली होती परंतु शेवटच्या गेममध्ये मुंबई इंडियन्सविरुद्धच्या विजयामुळे त्यांना भरपूर आत्मविश्वास मिळाला आहे. P> div>   div>